ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 เม.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:30
บอร์มัธ

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เวกัลตะ เซนได
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เอฮิเมะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies

Dinamo Brest Malorita
15:00
Granit Mikashevichi
Smorgon
15:32
Molodechno-DYuSSh 4
FC Zhlobin
16:01
Gomelzheldortrans
FK Kronon Stolbtsy
17:01
FC Ostrovets
Lida
17:02
KFK Chaika
Krumkachy
17:30
Dnepr Mogilev
Krumkachy
17:30
Dnyapro

462 England - Premier League U18

Manchester United U18
17:00
Liverpool U18

462 England - Wsl 2 Women

Sheffield Utd W
18:00
Crystal Palace W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
19:00
Illertissen
Viktoria Aschaffenburg
19:00
1860 Rosenheim
Eichstätt
19:00
Türkgücü-Ataspor
Greuther Fürth II
19:00
Nürnberg II
Rain / Lech
19:00
Augsburg II
Schweinfurt
19:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Saarbrücken
19:00
Freiburg II
Bayern Alzenau
19:00
Ulm
Hoffenheim II
19:00
Teutonia WS
SV Steinbach
19:00
Pirmasens
TuS RW Koblenz
19:00
Homburg
FSV Frankfurt
19:00
Elversberg
Balingen
19:00
Kickers Offenbach
Astoria Walldorf
19:00
Bahlinger SC
Mainz 05 II
19:00
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Wattenscheid 09
Rot-Weiss Essen
19:00
Bergisch Gladbach
Sportfreunde Lotte
19:00
Fortuna Köln
Wuppertaler SV
19:00
Borussia M'gladbach II
Alemannia Aachen
19:00
Verl
TuS Haltern
19:00
Schalke 04 II
Borussia Dortmund II
19:00
Bonner SC
Homberg
19:00
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
19:00
1860 München II
Ingolstadt II
19:00
Hankofen-Hailing
Landsberg
19:00
Jahn Regensburg II
Pipinsried
19:00
1880 Wasserburg
Dachau
19:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
TSV Sasel
Union Tornesch
18:30
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Ludwigsfelder FC
19:00
Tennis Borussia
Torgelower SV Greif
19:00
CFC Hertha
BSC Süd 05
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
19:00
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Mechtersheim
Elversberg II
19:00
Koblenz

1161 Scotland - Scottish Cup

Hearts
18:15
Hibernian

1638 Slovenia - 1. SNL

Triglav
07:00
Aluminij
Maribor
07:00
Rudar Velenje
Domžale
07:00
Olimpija
Bravo
07:00
Mura
Celje
07:00
Tabor Sežana

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Santander
07:00
Tigres
Bogotá
07:00
Real Cartagena
Fortaleza CEIF
07:00
Boca Juniors de Cali
Leones FC
07:00
Orsomarso
Atlético Huila
07:00
Deportes Quindío
Cortuluá
07:00
Unión Magdalena
Atlético
07:00
Llaneros
Barranquilla
07:00
Valledupar

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
07:00
Atlas
Morelia
09:00
Tigres UANL

458 Mexico - Liga Ascenso

Mineros de Zacatecas
07:00
Cimarrones de Sonora
Venados
09:00
Correcaminos UAT

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
Alianza Universidad

1179 Kenya - Premier League

Bandari
18:00
SoNy Sugar
Chemelil
18:00
Zoo Kericho
Posta Rangers
18:00
Nzoia United
Western Stima
18:00
Tusker
Wazito
18:00
Kisumu All Stars

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
07:00
RSB Berkane
Mouloudia Oujda
07:00
Khouribga
Ittihad Tanger
07:00
FAR Rabat
Wydad Casablanca
07:00
Raja Beni Mellal
Difaâ El Jadida
07:00
CR Khemis Zemamra
FUS Rabat
07:00
Raja Casablanca
Rapide Oued Zem
07:00
Moghreb Tétouan
Hassania Agadir
07:00
Olympic Safi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
07:00
Al Nassr
Al Ittihad
07:00
Al Ahli
Al Shabab
07:00
Al Taawon
Al Hilal
07:00
Al Fateh

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:30
Real Potosí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Vysočina Jihlava II
15:15
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Taastrup
Køge Nord
19:00
Tarnby FF
Herlev
19:00
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Greve
18:00
GVI
Karlslunde
18:00
Avedøre

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Otterup
18:00
Odder

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
17:00
L'Hospitalet
Manresa
17:00
Sant Andreu
San Cristobal
17:00
Banyoles
Pobla Mafumet
17:00
Granollers
Castelldefels
17:00
Figueres
Horta
17:00
Cerdanyola del Vallès

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
07:00
US Sainte-Rose

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี

99474 World - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
07:00
นิวซีแลนด์ W
สหรัฐอเมริกา W
08:30
ออสเตรเลีย W

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
12:45
Canberra Olympic
Monaro Panthers
14:30
Belconnen United

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
07:00
M. United

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Balcatta
Perth
14:00
Bayswater City
Floreat Athena
14:00
Rockingham City
ECU Joondalup
14:00
Armadale
Inglewood United
14:00
Sorrento
Perth Glory II
14:00
Cockburn City

11 Germany - Junioren Bundesliga

Mainz U19
16:00
Bayern U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
18:00
Pribram U19

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
18:00
Gent II W

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
15:00
Şirineaşa
Şcolar Reşiţa
15:00
Argeş
ASU Poli Timişoara
15:00
SCM Gloria Buzau
Sporting Turnu
15:00
Metaloglobus
Concordia Chiajna
15:00
UTA Arad
Rapid Bucuresti
15:00
Dunărea Călăraşi
Juventus Bucureşti
15:00
Petrolul 52
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Csikszereda
Mioveni
15:00
Ripensia Timişoara
Universitatea Cluj
15:00
Sportul Snagov

479 Japan - Japan Football League

Osaka
11:00
Iwaki
Biwako Shiga
11:00
Maruyasu Okazaki
Nara Club
11:00
Tegevajaro Miyazaki