ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 10 เม.ย. 2563

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
19:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
บริสตอลซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
สโตกซิตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
บาร์นสลีย์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ฟูลัม
เรดิง
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
วีแกนแอทเลติก
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
บริสตอล โรเวอร์ส
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ซันเดอร์แลนด์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แบล็กพูล
21:00
โรชเดล
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
อิปสวิช ทาวน์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
พอร์ตสมัท
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Leyton Orient
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Exeter City
21:00
มอร์แคมป์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Bradford City
Northampton Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Port Vale
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
21:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Stevenage
21:00
Mansfield Town
Swindon Town
21:00
Cheltenham Town
Walsall
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

99474 World - Club Friendlies

Skif Semberija
17:00
Gotaholms BK
Landskrona
18:00
Eskilsminne
KTP
19:00
PEPO

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Bromley
21:00
Maidenhead United
Chesterfield
21:00
Stockport County
Chorley
21:00
Notts County
Eastleigh
21:00
Solihull Moors
Ebbsfleet United
21:00
Boreham Wood
Halifax Town
21:00
Barrow
Harrogate Town
21:00
Fylde
Sutton United
21:00
Aldershot Town
Torquay United
21:00
Barnet
Woking
21:00
Dover Athletic
Wrexham
21:00
Hartlepool United
Yeovil Town
21:00
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Gloucester City
19:00
Brackley Town
Altrincham
21:00
Boston United
Bradford Park Avenue
21:00
Darlington
Gateshead
21:00
York City
Guiseley
21:00
Blyth Spartans
Hereford
21:00
Chester
Kidderminster Harriers
21:00
Kettering Town
King's Lynn Town
21:00
Farsley Celtic
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport
21:00
Alfreton Town
Spennymoor Town
21:00
Curzon Ashton

462 England - Premier League U18

Reading U18
17:00
Chelsea U18

462 England - Professional Development League

Hull City U23
18:00
Crewe U23
Ipswich U23
19:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Enfield Town
21:00
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
21:00
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Whitehawk
21:00
Sevenoaks Town

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Habenhauser FV
Bremer SV
18:00
BTS Neustadt
Brinkumer SV
19:00
SFL Bremerhaven
Blumenthaler SV
20:00
Union Bremen
Oberneuland
20:00
Leher TS
Hastedt
20:00
Aumund-Vegesack
Borgfeld
20:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
15:45
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sabah II
07:00
Sumqayıt II
Qarabağ II
07:00
Keşlə II
Turan
16:30
Agsu

320 Denmark - First Division

Viborg
18:15
Fredericia
Vendsyssel
20:00
HB Køge

47 Sweden - Division 1: North

Täby
19:00
Gefle
Brommapojkarna
20:00
Sandviken

47 Sweden - Division 1: South

Qviding FIF
18:30
Värnamo
Landskrona
19:00
Lindome
Torns
19:00
Assyriska Turabdin
Linköping City
20:00
Skövde AIK
Oskarshamns AIK
20:00
Lund
Utsikten
20:00
Karlskrona

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
09:00
Capitalinos

458 Mexico - Liga Ascenso

Universidad Guadalajara
08:30
Atlante

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
19:30
Gol Gohar
Paykan
19:30
Pars Jam Bushehr
Foolad
20:30
Zob Ahan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
07:00
Al Faisaly
Al Ittifaq
07:00
Al Feiha

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
21:00
Al Dhafra

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
19:50
Emirates
Dibba Al Hisn
19:50
Al Urooba
Masafi
19:50
Al Arabi
Al-Taawon
19:50
Al Thaid
Al Bataeh
19:50
Al Hamriyah

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Selangor
Kedah
20:00
MISC
Melaka United
20:00
Terengganu
Johor Darul Ta'zim
20:00
Perak
UiTM
20:00
Pahang
PDRM
20:00
FELDA United

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Slough Town
Braintree Town
21:00
Dartford
Dulwich Hamlet
21:00
Eastbourne Borough
Hampton & Richmond
21:00
Dorking Wanderers
Havant & Waterlooville
21:00
Tonbridge Angels
Hemel Hempstead Town
21:00
Oxford City
Hungerford Town
21:00
Wealdstone
Maidstone United
21:00
Concord Rangers
St Albans City
21:00
Billericay Town
Welling United
21:00
Chelmsford City
Weymouth
21:00
Chippenham Town

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente Medellín
07:00
Boca Juniors
Delfin
09:00
Santos

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Sävedalen
Stenungsund
18:00
Gauthiod
Nordvärmland
19:00
Vänersborgs FK
IFK Åmål
19:00
Grebbestad
Vårgårda
19:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Fagersta Södra IK
19:00
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Syrianska
19:00
Hässleholms IF
Bromolla
19:00
Karlshamn
Nosaby
19:00
Österlen

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Rynninge
18:00
Assyriska IF

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
13:00
เมลเบิร์น ซิตี้

98 Australia - New South Wales

Manly United
12:00
Sutherland Sharks
Marconi Stallions
16:00
APIA Leichhardt Tigers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Elman
07:00
Horseed

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
16:00
Sparta Praha U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Slavia Prague U19
Opava U19
17:00
Meteor Praha U19
Karvina U19
18:00
FK Pardubice U19
Hradec Kralove U19
18:30
FC Fastav Zlin U19

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
08:00
Plaza Amador

251 Italy - Primavera Cup

Verona U19
07:00
Fiorentina U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
17:00
Sporting Braga U23