ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 เม.ย. 2563

99474 World - Club Friendlies

Afrikanska FC
00:30
Södertälje
Vasalund
00:45
Kungsängen

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Barnet
01:45
Dagenham & Redbridge
Notts County
01:45
Harrogate Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Kettering Town
01:45
Brackley Town
Chester
01:45
Gateshead

462 England - Professional Development League

Charlton U23
20:00
Bolton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
01:45
Bowers & Pitsea
Brightlingsea Regent
01:45
East Thurrock United
Cheshunt
01:45
Folkestone Invicta
Corinthian-Casuals
01:45
Bishop's Stortford

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Coggeshall Town
01:45
Aveley
Basildon United
01:45
Soham Town Rangers
Witham Town
01:45
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

North Leigh
01:45
Bedworth United
Berkhamsted
01:45
Biggleswade
Didcot Town
01:45
Coleshill Town
Thame
01:45
Halesowen Town
Wantage Town
01:45
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Marske United
01:45
Tadcaster Albion
Pontefract Collieries
01:45
Clitheroe
Droylsden
01:45
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Isthmian South

East Grinstead Town
01:30
Phoenix Sports
Marlow
01:45
Bracknell Town
South Park
01:45
Tooting & Mitcham United
Ashford Town (Middlesex)
01:45
Hertford Town
Chipstead
01:45
Hanwell Town
Chichester City
01:45
Herne Bay
Hythe Town
01:45
Hastings United

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
01:45
Kidsgrove Athletic
Leek Town
01:45
Spalding United
Carlton Town
01:45
Lincoln United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Winchester City
01:45
Bideford
AFC Totton
01:45
Sholing
Barnstaple Town
01:45
Thatcham Town
Bristol Manor Farm
01:45
Cinderford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
01:45
Whitby Town
Morpeth Town
01:45
United of Manchester
Grantham Town
01:45
Matlock Town
Ashton United
01:45
Hyde United
Mickleover Sports
01:45
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

Kings Langley
01:44
Coalville Town
Royston Town
01:45
AFC Rushden & Diamonds
Biggleswade Town
01:45
Banbury United
Needham Market
01:45
Tamworth
St Ives Town
01:45
Alvechurch

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Röchling Völklingen
00:00
Diefflen

227 Russia - FNL

Krasnodar II
05:00
Torpedo Moskva
Chertanovo
05:00
Armavir
Olimpiyets
05:00
Luch Vladivostok
Mordovia Saransk
05:00
Avangard Kursk
SKA Khabarovsk
05:00
Tekstilshchik
Baltika
05:00
Yenisey
Fakel
05:00
Rotor Volgograd
Chayka
05:00
Khimki
Spartak Moskva II
05:00
Tom' Tomsk
Shinnik
05:00
Neftekhimik

515 Wales - Cymru Alliance

Porthmadog
20:45
Llanrhaeadr
Llanrhaeadr
01:30
Bangor City
Buckley Town
01:45
Guilsfield

458 Mexico - Copa MX

Tijuana
05:00
มอนเตอร์เรย์

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
08:00
Sport Huancayo

3483 USA - US Open Cup

Charlotte Independence
06:00
Stumptown Athletic
Chattanooga Red Wolves
06:00
Birmingham Legion
Greenville Triumph
06:30
New Mexico United

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
19:00
Simba
Alliance
19:00
Coastal Union

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
22:15
Najran
Al Shoalah
22:30
Al Jeel
Al Batin
22:50
Hottain
Al Ta'ee
23:00
Al Khaleej
Ohod
23:20
Al Bukayriyah

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
05:00
Brothers Union
Abahani Chittagong
05:00
Bangladesh Police

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Jeonbuk Motors
17:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
วิสเซล โคเบะ
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shanghai Shenhua
17:00
เอฟซี โตเกียว
เพิร์ธ กลอรี
19:00
Ulsan
Al Shorta
21:00
Al Ahli
Al Sharjah
22:25
Al Duhail
Esteghlal
22:45
Al Wahda
Al Taawon
22:50
Persepolis

11240938 เอเอฟซีคัพ

Ulaanbaatar City
07:00
Taipower

462 England - Vanarama National League South

Welling United
01:45
Havant & Waterlooville
Concord Rangers
01:45
Wealdstone

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Potosí
07:00
Aurora

99474 World - African Nations Championship

แซมเบีย
23:00
แทนซาเนีย
กินี
02:00
นามิเบีย

11555657 South America - Copa Libertadores

Tigre
05:15
Bolívar
Estudiantes Mérida
05:15
Nacional
บาร์เซโลน่า
05:15
ฟลาเมงโก

32 Spain - Tercera - Group 14

Valdivia
05:00
Trujillo
Arroyo
05:00
Llerenense
Aceuchal
05:00
Diocesano
Jerez
05:00
Villanovense
Fuente Cantos
05:00
Olivenza
Montijo
05:00
Extremadura UD II
UP Plasencia
05:00
Azuaga
RCP Valverdeno
05:00
Miajadas
Calamonte
05:00
Cacereño
CD Coria
05:00
Moralo

5 Brazil - Roraimense

GAS
06:00
São Raimundo RR

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
05:00
Sportivo Las Parejas
Huracán Las Heras
05:00
Deportivo Madryn
Sansinena
05:00
Estudiantes de San Luis

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
07:00
Heegan

41 Europe - Euro U19 Women

France U19 W
17:45
Bosnia & Herzegovina U19 W
Germany U19 W
19:00
Israel U19 W
Italy U19 W
22:00
Portugal U19 W
Northern Ireland U19 W
01:30
Denmark U19 W
Iceland U19 W
05:00
Scotland U19 W
Netherlands U19 W
05:00
Romania U19 W
Serbia U19 W
05:00
Switzerland U19 W
Spain U19 W
05:00
Sweden U19 W
Austria U19 W
05:00
Russia U19 W
Finland U19 W
05:00
Croatia U19 W
Poland U19 W
05:00
Hungary U19 W
Belgium U19 W
05:00
Slovakia U19 W
Czech Republic U19 W
05:00
England U19 W
Norway U19 W
05:00
Ireland U19 W

38 Netherlands - Reserve League

Groningen Res.
19:30
Jong Feyenoord
Jong RKC
23:30
Jong Nac Breda
Jong Roda
23:30
Jong NEC
De Graafschap Res.
23:30
Jong FC Eindhoven

227 Russia - Pfl

Rotor-2
05:00
Zorkiy

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
América W
Guadalajara W
09:00
Tigres UANL W
Monterrey W
09:00
Morelia W
Tijuana W
09:00
Cruz Azul W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
00:00
Benfica U23

1161 Scotland - Reserve League

Dunfermline Res.
20:00
St. Mirren Res.
Hearts Res.
20:00
Motherwell Res.

2345 Moldova - Moldovan Cup

Sfîntul Gheorghe
07:00
Speranţa Nisporeni
Petrocub
07:00
Sheriff