ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 22 มี.ค. 2563

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
วิสเซล โคเบะ
เวกัลตะ เซนได
11:00
โออิตะ ตรินิต้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
12:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
Giravanz Kitakyushu
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เอฮิเมะ
FC เรียวเคียว
13:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

227 Russia - FNL

Luch Vladivostok
13:00
Baltika

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
07:00
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
07:00
Deportivo Pasto
Envigado
07:00
Junior
Atlético Bucaramanga
07:00
Patriotas Boyacá
Deportes Tolima
07:00
América de Cali
Once Caldas
07:00
Atlético Nacional
Santa Fe
07:00
Millonarios
Independiente Medellín
07:00
Deportivo Pereira
Deportivo Cali
07:00
Alianza Petrolera
Boyacá Chicó
07:00
Cúcuta Deportivo
Jaguares de Córdoba
07:00
La Equidad

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Catocha
08:00
Mictlán
Xinabajul
09:00
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
León
Pachuca
08:00
Toluca
Necaxa
10:00
Tigres UANL

458 Mexico - Liga Ascenso

Cafetaleros de Tapachula
08:00
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Walter Ferreti
Real Estelí
08:00
Real Madriz
Diriangén
08:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
07:00
Cerro Porteño
Nacional Asunción
07:00
Sportivo Luqueño
Olimpia
07:00
Sol de América
12 de Octubre
07:00
Guaireña
Guaraní
07:00
General Díaz
Sportivo San Lorenzo
07:00
Libertad

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
08:00
Cienciano

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
รีล ซอลต์ เลค
08:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
เอฟซี ดัลลัส
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
07:00
Sacramento Republic
Saint Louis FC
07:00
Indy Eleven
Tulsa Roughnecks
07:00
Las Vegas Lights
Austin Bold
07:30
Reno 1868
Rio Grande Valley
07:30
Real Monarchs
San Antonio
07:30
Phoenix Rising
New Mexico United
08:30
El Paso Locomotive
Orange County
09:00
San Diego Loyal

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:30
Happy Valley
กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:30
Wofoo Tai Po

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
Sham Shui Po
South China
12:30
Dreams Metro Gallery
Wing Yee
12:30
Hong Kong FC
Wong Tai Sin
14:30
Dreams

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
07:00
Eastern Suburbs
Hawke's Bay United
08:00
Hamilton Wanderers
Auckland City
08:00
Southern United
Team Wellington
09:00
Waitakere United
Tasman United
10:00
Canterbury United

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Diósgyőr II
07:00
ESMTK
Debrecen II
07:00
Ceglédi
Putnok VSE
07:00
Jászberényi Vasas
Tállya
07:00
Tiszaújváros
Ozdi FC
07:00
Balassagyarmat VSE
DEAC
07:00
Senyo Carnifex
Gyongyos
07:00
Eger
Füzesgyarmati
07:00
FC Hatvan
Kozarmisleny
07:00
Dunaújváros-Pálhalma
Taksony
07:00
Dabas
Dabas-Gyón
07:00
Dunaharaszti MTK
Rákosmenti KSK
07:00
Pécsi MFC
Monori SE
07:00
Szabadkikoto
Kecskemeti TE
07:00
Honvéd II
Szekszárd
07:00
Kelen
Szentlőrinc SE
07:00
Ivancsa

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
07:00
Pimentense

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Ba

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

América des Cayes
07:00
Real du Cap
Don Bosco
07:00
Violette AC
FICA
07:00
Capoise
Racing Club Haitien
07:00
Cavaly
Tempête
07:00
Mirebalais
Triomphe Liancourt
07:00
Racing des Gônaïves
Ouanaminthe
07:00
US Sainte-Rose
Arcahaie
07:00
Baltimore

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:00
Brisbane Roar

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
14:00
The Gap

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
10:30
Marconi Stallions
Blacktown City
11:00
North Shore Mariners
Sydney Olympic
12:00
Mt Druitt Town
Sydney United
14:00
Rockdale City Suns
Sydney II
14:30
Sutherland Sharks

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
11:00
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Aktobe
14:00
Didara Sidikbeka

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
10:30
Broadmeadow Magic
Adamstown Rosebuds
10:30
Lake Macquarie

64306 Hong Kong - FA Cup

Wofoo Tai Po
13:30
Guangzhou R&F U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Ipswich Knights
11:00
Brisbane Strikers
Coomera Colts
12:00
Woombye Snakes
Maroochydore
12:00
Holland Park Hawks
Oxley United
12:00
Gold Coast United
Narangba United
13:00
Burleigh Heads Bulldogs
Sunshine Coast
13:00
Willowburn

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
09:10
Hume City U20
Melbourne Knights U20
11:00
Heidelberg United U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Vegalta Sendai W
INAC Kobe Leonessa W
11:00
Albirex Niigata W

479 Japan - Japan Football League

Tokyo Musashino City
11:00
Reinmeer Aomori
Honda Lock
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Veertien Mie
11:00
Honda
Iwaki
11:00
Verspah Oita
Kochi United
11:00
Nara Club

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kamogawa
11:00
Yamato Sylphid
โยโกฮามา เอฟซี
11:00
FC Jumonji Ventus
Parceiro Nagano W
11:00
Bunny's Kyoto
Elfen Saitama
12:00
Harima