ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 17 มี.ค. 2563

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:45
มิลล์วอลล์
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
บริสตอลซิตี
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

พอร์ตสมัท
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Exeter City
02:45
สคันธอร์ป
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
มอร์แคมป์
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
02:45
Cheltenham Town
Northampton Town
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Port Vale
02:45
Bradford City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
Mansfield Town
Stevenage
02:45
Swindon Town
Walsall
02:45
Oldham Athletic

99474 World - Club Friendlies

Kalmar
19:00
Örebro
Volga Ulyanovsk
20:00
Saturn Ramenskoye
Raufoss
00:00
Elverum
Viking
00:00
Egersund
Mjällby
00:00
Olympic

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Boreham Wood
02:45
Halifax Town
Sutton United
02:45
Fylde
Torquay United
02:45
Notts County
Eastleigh
02:45
Dover Athletic
Barnet
02:45
Barrow

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Boston United
02:45
Darlington
Alfreton Town
02:45
Gateshead
Kettering Town
02:45
Guiseley
Leamington
02:45
Bradford Park Avenue

462 England - Non League Premier: Isthmian

East Thurrock United
02:45
Enfield Town
Corinthian-Casuals
02:45
Haringey Borough
Leatherhead
02:45
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian South

East Grinstead Town
02:30
Cray Valley (PM)
Burgess Hill Town
02:30
Whitehawk

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Paulton Rovers
02:30
Slimbridge

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
02:45
Witton Albion
United of Manchester
02:45
Whitby Town
Matlock Town
02:45
Ashton United
Mickleover Sports
02:45
Warrington Town
South Shields
02:45
Morpeth Town

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Wacker Nordhausen
01:00
Babelsberg

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Avranches

1796 Iceland - League Cup

Magni
02:15
Fram

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
02:45
Ballinamallard United

1161 Scotland - Championship

Arbroath
02:45
Ayr United
Inverness CT
02:45
Partick Thistle

1161 Scotland - League One

Stranraer
02:45
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
02:45
Edinburgh City

404 Turkey - Super Lig

Göztepe
00:00
Rizespor

515 Wales - Welsh League Division 1

Pontypridd Town AFC
02:30
STM Sports
Cwmamman United
02:30
Ammanford

515 Wales - Cymru Alliance

Bangor City
02:45
Prestatyn Town

44 Argentina - Primera B Nacional

Chacarita Juniors
07:05
Almagro

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
08:05
Unión Magdalena

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:15
Guayaquil City

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
00:30
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

Aswan
19:30
Masr

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
23:00
Horoya
ASFAG
23:00
CO Coyah

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Mbao

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
22:15
Al Shamal
Al Markhiya
22:15
Al Nasr
Lusail City
22:15
Al Bidda
Al Mu'aidar
00:30
Al Mesaimeer

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
19:35
Hottain
Al Batin
19:50
Al Shoalah
Najran
19:55
Al Ta'ee
Al Quadisiya
22:30
Ohod
Jeddah
23:15
Al Jeel

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
22:30
Al Riffa

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
02:45
Maidstone United
Hungerford Town
02:45
Concord Rangers
Tonbridge Angels
02:45
Eastbourne Borough

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
02:00
Centro Español
Claypole
02:00
Deportivo Paraguayo

41 Europe - UEFA Youth League

Midtjylland U19
20:00
Ajax U19
Salzburg U19
22:00
Olympique Lyon U19

911987 Bhutan - Super League

Tensung
19:00
Paro United

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
16:30
Brisbane Strikers

38 Netherlands - Reserve League

Jong Feyenoord
20:00
Jong Willem II
Jong G.A. Eagles
00:30
Jong Zwolle
Jong Excelsior
00:30
De Graafschap Res.

7091 Oman - Sultan Cup

Al Oruba
19:35
Ibri
Dhofar
22:45
Al-Nahda

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Balzers
02:00
Gossau

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Akzhayik
14:00
Temirlan FK
Sdyushor
17:00
Kyran

191038 Botswana - Premier League

Security Systems
21:00
Miscellaneous
Extension Gunners
00:00
Morupule Wanderers

47 Sweden - Svenska Cupen Women

KIF Orebro
00:00
Uppsala W

41 Europe - Euro U17 Women

Germany U17 W
21:00
Scotland U17 W
Netherlands U17 W
01:00
Croatia U17 W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
08:00
Tijuana W
Atlético San Luis
09:00
Necaxa W
Monterrey W
10:00
Atlas W
Santos Laguna W
10:00
Juárez W

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
18:00
Gareji
Guria
18:00
Kolkheti Poti
Tbilisi City
18:00
Meshakhte
Kolkheti Khobi
18:00
Saburtalo II
Gori
18:00
Bakhmaro

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
18:00
Aïn M'lila U21
Bordj Bou Arreridj U21
18:00
USM Alger U21
ASO Chlef U21
18:00
ES Sétif U21
CR Belouizdad U21
18:00
USM Bel Abbès U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Qalansawe
19:30
Beitar Ramat Gan
Maccabi Bnei Nahaf
19:30
Tzeirei Kafr Kanna
Shimshon Tel Aviv
20:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Kiryat Ono
20:00
Hapoel Kfar Bara
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
20:00
Ironi Beit Dagan
Ironi Bnei Kabul
20:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Tzeirey Tamra
20:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Hapoel Bu'eine
20:00
Ahi Akko
Hapoel Hod Hasharon
20:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Tzeirey Taibe
20:30
Beitar Petah Tikva
Hapoel Bnei Musmus
20:30
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Ironi Nesher
20:30
Hapoel Beit Shean
Maccabi Ahi Iksal
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Maccabi Bnei Raina
20:30
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Sandala Gilboa
20:30
Maccabi Umm Al Fahm
Hapoel Ramot Menashe
20:30
Ihud Bnei Baka
Pardes Hanna-Karkur
20:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Bnei HaGolan VeHaGalil
20:30
Beitar Nahariya
MS Dimona
20:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
Maccabi Ironi Netivot
20:30
Maccabi Kiryat Malachi
Hapoel Yeruham
20:30
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Ir Ma'ale Adumim
20:30
Shikun HaMizrah
Beitar Yavne
20:30
Hapoel Gedera
MS Be'er Sheva
21:30
Ironi Kuseife
Elnahada Nazareth
23:00
Bnei Bir al-Maksur
Otzma Holon
23:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Lod
00:00
Ironi Modi'in
Maccabi Ironi Amishav PT
01:00
Shimshon Bnei Taibe

251 Italy - Coppa Italia Women

Juventus W
20:30
Empoli W
Sassuolo W
20:30
Florentia W
Fiorentina W
20:30
AC Milan W

1161 Scotland - Reserve League

Dunfermline Res.
21:00
Greenock Morton Res.
Hamilton Academical Res.
21:00
Motherwell Res.

320 Denmark - Reserve League

Midtjylland Res.
20:00
SønderjyskE Res.

44 Argentina - Copa de la Superliga

Rosario Central
07:10
Colón

99474 World - Club Friendlies Women

Kristianstads W
23:00
Vålerenga W