ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 มี.ค. 2563

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

99474 World - Club Friendlies

Belshina
16:00
Khimik Svetlogorsk

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Barmbek-Uhlenhorst

2756 Malta - First Division

Qormi
17:00
St. Andrews

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
18:00
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Olimpiyets
Tom' Tomsk
15:00
Krasnodar II
Yenisey
16:00
Spartak Moskva II
Neftekhimik
17:00
Khimki
Chertanovo
18:00
Mordovia Saransk
Shinnik
18:00
Rotor Volgograd

227 Russia - Youth League

Tambov U20
16:00
Krylya Sovetov U20

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
16:30
Šamorín

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
17:30
Yeni Malatyaspor

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:15
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
UCR

53128 Guatemala - Liga Nacional

Mixco
08:00
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Catocha
08:00
Comunicaciones II
Marquense
09:00
Deportivo Reu
Xinabajul
09:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Juárez
León
08:00
Pumas UNAM
Guadalajara
10:00
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga Ascenso

Correcaminos UAT
08:00
Atlético Zacatepec
Dorados
10:00
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
08:00
Juventus Managua
Diriangén
08:00
Real Estelí
Jalapa
08:00
Managua

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
08:00
Sporting Cristal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Saint Louis FC
Tulsa Roughnecks
07:00
New Mexico United
El Paso Locomotive
08:30
Portland Timbers II
Reno 1868
08:30
OKC Energy
San Diego Loyal
09:00
Rio Grande Valley
Las Vegas Lights
09:30
Sacramento Republic

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
16:00
Extremenya

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:15
Abahani Chittagong

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
07:00
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

Guangzhou R&F U19
13:30
Wofoo Tai Po
Happy Valley
13:30
Kitchee
Eastern
16:30
Yuen Long

64306 Hong Kong - First Division

Shatin
12:30
Sham Shui Po
Dreams
12:30
Hong Kong FC
North District
12:30
South China
Wing Yee
12:30
Hoi King
Wong Tai Sin
14:30
Dreams Metro Gallery
Tai Chung
14:30
Citizen AA
Central & Western
14:30
Eastern District

153732 India - I-League

Minerva Punjab
15:30
Aizawl

2817 New Zealand - Premiership

Canterbury United
08:00
Wellington Phoenix Res
Eastern Suburbs
10:00
Auckland City

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Sai Gon

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
16:15
Rakovnik
Karlovy Vary
16:30
Motorlet Praha
Sokol Hostoun
16:30
Táborsko

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
16:15
Frýdek-Místek
Banik Ostrava II
16:15
Vrchovina
Velké Meziříčí
16:15
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
16:15
Chomutov

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panthiraikos
16:30
Agios Ierotheos

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
17:00
Vlasina
SFS Borac
17:00
Jedinstvo Bošnjace

32 Spain - Segunda B - Group 1

SS Reyes
17:30
Melilla
Internacional
18:00
Atlético Baleares
UD Ibiza
18:00
Real Oviedo II
Sporting Gijon II
18:00
Atlético Madrid II

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Ribamontan al Mar

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
17:15
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
17:00
Eldense
Intercity
17:30
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 7

Parla
17:30
Atlético de Pinto
Moratalaz
17:30
San Fernando de Henares
Carabanchel
17:30
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 13

Huércal-Overa
17:30
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
17:30
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Pedroñeras

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Yeni Orduspor
17:00
Karaköprü Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Cizrespor
17:30
Ofspor

5 Brazil - Rondoniense

Pimentense
07:00
Barcelona RO

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:30
United

33497 Barbados - Premier League

St. Andrew Lions
08:00
Weymouth Wales

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Hankook Verdes
Belmopan Bandits
09:00
Belize Defence Force

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Police Commissary
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Nagacorp

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:20
เมลเบิร์น วิคตอรี
แอดิเลด ยูไนเต็ด
14:20
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - Brisbane Premier League

Grange Thistle
13:00
Brisbane Knights
St George Willawong
15:00
Toowong

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
10:00
Wollongong Wolves
North Shore Mariners
11:00
Sydney II
Blacktown City
11:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
12:30
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Brisbane Roar II

11 Germany - Junioren Bundesliga

Oberhausen U19
17:00
Dusseldorf U19
Viktoria Köln U19
17:00
Bochum U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
16:00
Napoli U19

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Lechia Gdańsk U18

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
Atlético Chiriquí

98 Australia - Npl Victoria

Dandenong Thunder
13:00
Port Melbourne

64306 Hong Kong - FA Cup

Kitchee
13:30
Eastern

98 Australia - W-League

Melbourne City W
09:30
Western Sydney Wanderers W

32 Spain - Segunda Division Women

DNS de Belen W
17:00
Atlético Madrid III
Elche W
17:00
Ciudad de Murcia W
Tolosa
17:30
Atlético Revellín W

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
16:00
Ripensia Timişoara

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Strathmore
10:00
Middle Park
Whittlesea Ranges
10:00
Nunawading City
North Caulfield
12:00
Westgate

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Richmond
10:00
Macleay Valley Rangers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
08:45
Melbourne Knights U20
Dandenong Thunder U20
11:00
Port Melbourne U20

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Matsue City
Tokyo Musashino City
11:00
Kochi United
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Veertien Mie
Osaka
11:00
Honda Lock
Maruyasu Okazaki
11:00
Verspah Oita
Suzuka Unlimited
11:00
Biwako Shiga
Nara Club
11:00
Iwaki
Reinmeer Aomori
11:00
Honda