ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 14 มี.ค. 2563

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
เอฟซี โตเกียว
วิสเซล โคเบะ
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
เกียวโต แซงก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
Giravanz Kitakyushu
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
มาชิดา เซลเวีย
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
14:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
FC เรียวเคียว
14:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เอฮิเมะ
15:00
ThespaKusatsu Gunma

99474 World - Club Friendlies

Ynergetyk-BDU
16:00
Oshmyany

227 Russia - Youth League

Sochi U20
16:00
Krasnodar U20
Rostov U20
16:00
Lokomotiv Moskva U20

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
07:00
All Boys

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
07:40
Once Caldas

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:15
LDU Portoviejo

458 Mexico - Liga MX

Morelia
10:00
Querétaro
Tijuana
10:10
Pachuca

458 Mexico - Liga Ascenso

Venados
08:00
Cafetaleros de Tapachula

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
08:00
Universitario

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
09:30
Austin Bold

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
13:30
Warriors
กลาสโกว์ เรนเจอร์
13:30
Southern District

153732 India - I-League

Real Kashmir
14:00
TRAU

3995 Malaysia - Premier League

UKM
15:45
Johor Darul Ta'zim II

2817 New Zealand - Premiership

Southern United
10:00
Team Wellington

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
16:15
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
16:15
Blansko
Viktoria Otrokovice
16:15
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
16:15
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
16:15
Čáslav

674 Hungary - NB 3: Nyugati

FC Hatvan
07:00
DEAC
Senyo Carnifex
07:00
Ozdi FC
Balassagyarmat VSE
07:00
Tállya
Tiszaújváros
07:00
Putnok VSE
Jászberényi Vasas
07:00
Debrecen II
Ceglédi
07:00
Diósgyőr II
ESMTK
07:00
Gyongyos
Eger
07:00
Füzesgyarmati
Ivancsa
07:00
Kecskemeti TE
Honvéd II
07:00
Monori SE
Szabadkikoto
07:00
Rákosmenti KSK
Pécsi MFC
07:00
Dabas-Gyón
Dunaharaszti MTK
07:00
Taksony
Dabas
07:00
Kozarmisleny
Dunaújváros-Pálhalma
07:00
Szekszárd
Kelen
07:00
Szentlőrinc SE

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
07:30
Água Santa

44 Argentina - Torneo Federal A

Juventud Unida Univ.
07:30
Villa Mitre
Club Atlético Güemes
08:00
San Martín Formosa

44569 Aruba - Division de Honor

Estrella
07:00
Caravel

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Bati Youth

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Nadi

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:00
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น ซิตี้
15:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
14:00
Centenary Stormers
Acacia Ridge
15:00
Bayside United
The Gap
15:00
North Star

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
13:00
Sydney Olympic
Manly United
15:00
Sydney United

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Bayswater City
Perth
14:00
Floreat Athena
Balcatta
14:00
ECU Joondalup
Sorrento
14:00
Cockburn City
Inglewood United
14:00
Rockingham City
Perth Glory II
14:00
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
Peninsula Power
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Redlands United
Gold Coast Knights
15:30
Moreton Bay United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Dresden U19
16:00
Holstein Kiel U19

245 Czech Republic - U19 League

Hradec Kralove U19
16:00
Slavia Prague U19

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
08:00
San Francisco

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
11:30
Para Hills Knights
Adelaide City
13:30
Adelaide Comets
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide United ||
NE MetroStars
16:00
Adelaide Blue Eagles

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
13:00
Eastern Lions
Altona Magic
14:00
South Melbourne
Hume City
15:30
Bentleigh Greens
Avondale Heights
16:00
Melbourne Knights

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
10:00
Sydney W

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
16:00
Sportul Snagov
Metaloglobus
16:00
Mioveni
SCM Gloria Buzau
16:00
Pandurii Târgu Jiu
Argeş
16:00
Juventus Bucureşti
Şcolar Reşiţa
16:00
Concordia Chiajna

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Capricorn Coast
16:00
Bluebirds United
CQU Berserker
16:00
Clinton

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Northern Falcons
08:00
West Preston
Upfield
08:00
Seaford United
East Brighton United
09:00
Sebastopol Vikings
Mount Waverley City
09:00
Malvern City
Mill Park
09:00
Shepparton South
Yarraville
10:00
Sunbury United
Sydenham Park
10:00
Williamstown
Heatherton United
10:00
Barnstoneworth United
Pascoe Vale
10:00
Casey Comets
Essendon Royals
10:00
Bunyip District
Goulburn Valley Suns
10:00
Corio
South Springvale
10:00
Northcote City
Epping City
10:00
Lalor United
Werribee City
10:00
Western Suburbs
Warragul United
10:00
Langwarrin
Manningham United Blues
10:45
Greenvale United
Melbourne University
11:00
Brandon Park
Skye United
11:00
Fawkner
Geelong SC
11:00
Monash University
Mornington
11:00
Altona East Phoenix
Old Scotch
11:00
Banyule City
Westside Strikers
11:00
Clifton Hill
Moreland City
11:00
Western Eagles
Berwick City
11:00
Moreland United
Hoppers Crossing
11:00
Whittlesea United
Preston Lions
11:00
Heidelberg Eagles
Boroondara - Carey
11:00
Plenty Valley Lions
Peninsula Strikers
11:00
Keilor Park
Altona City
11:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Sunshine Georgies
12:00
Box Hill United
Fitzroy City
12:00
Brighton
Rowville Eagles
12:00
Brimbank Stallions
Moreland Zebras
12:30
North Geelong Warriors
South Yarra
13:00
Caulfield United Cobras
Point Cook
13:30
Ballarat City
North Sunshine Eagles
14:00
Knox City
La Trobe University
14:30
Brunswick City
Richmond
15:00
Collingwood City
Mazenod Victory
16:00
Geelong Rangers

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Oxley Vale Attunga
11:00
Port United
Boambee
12:00
Port Saints
Redbacks
12:00
Northern Storm Thunder

44 Argentina - Copa de la Superliga

Patronato
07:10
San Lorenzo

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
10:30
Eastern Lions U20
Hume City U20
11:30
Bentleigh Greens U20
Altona Magic U20
12:00
South Melbourne U20