ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 มี.ค. 2563

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
00:30
โคโลญจน์

479 Japan - Ybc Levain Cup

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

99474 World - Club Friendlies

Sarpsborg 08
19:00
Kongsvinger
Stjørdals-Blink
20:00
Stabæk
Avanhard
20:30
Smolevichy-STI
Slavia
21:00
Prykarpattia
Aalesund
21:00
Ranheim
Rapperswil-Jona
22:00
Aarau

674 Hungary - Hungarian Cup

MOL Vidi
23:30
Zalaegerszegi TE
Mezőkövesd-Zsóry
00:00
Puskás
MTK
00:00
Dorogi
Honvéd
00:00
Paksi SE

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
20:00
Borec
Vardar
20:00
Struga
Skendija 79
20:00
Rabotnicki
Akademija Pandev
20:00
Renova
Shkupi
20:00
Sileks

998 Montenegro - Second League

Bokelj
20:30
Jedinstvo
Ibar
20:30
Jezero
Otrant-Olympic
20:30
Arsenal Tivat
Lovćen
20:30
Mornar
Drezga
20:30
Dečić

2 Poland - Polish Cup

Lechia Gdańsk
00:00
Piast Gliwice

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
23:30
Orenburg

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
00:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
18:00
Menemen Belediyespor
Giresunspor
20:30
Keçiörengücü
İstanbulspor
23:00
Altınordu
Adana Demirspor
23:00
Akhisar Belediyespor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Minai
20:00
Inhulets
Alians Lypova Dolyna
23:00
Mariupol

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:05
Deportivo Pasto

458 Mexico - Copa MX

Toluca
10:00
Tijuana

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
00:30
Mamelodi Sundowns

593 Cameroon - Elite One

Tonnerre
19:00
Eding Sport
Panthère
19:00
Young Sport Academy
Union Douala
21:00
PWD
Colombe
21:00
Stade Renard
Feutcheu
21:00
UMS de Loum

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
20:30
TP Mazembe
Motema Pembe
23:00
AC Rangers

886 Egypt - Premier League

ENPPI
22:00
Pyramids FC
Al Ahly
00:30
Smouha
Tanta
00:30
Wadi Degla

468 Ghana - Premier League

Ashanti Gold
22:00
Bechem United
Berekum Chelsea
22:00
Wa All Stars
Dreams
22:00
Karela
Ebusua Dwarfs
22:00
King Faisal
Medeama
22:00
Eleven Wonders
WAFA
22:00
Aduana Stars

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:30
Yeelen Olympique

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Kadougli
20:30
Alamal Atbara
Al-Ahli Atbara
23:30
Al Ahly Shendi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
13:00
Mtibwa Sugar
Tanzania Prisons
20:00
Alliance
Simba
20:00
Singida United

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
19:00
Shahin Bushehr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
20:10
Al Hilal
Al Ittifaq
22:25
Al Shabab
Al Feiha
22:45
Abha
Al Taawon
22:50
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
19:35
Al Mojzel
Al Shoalah
19:45
Al Taqdom
Al-Ain
20:10
Al Najoom
Al Jabalain
23:00
Al Ansar
Ohod
23:10
Al Nahdha

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
20:00
Selangor United
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Kuala Lumpur

3995 Malaysia - Super League

UiTM
20:00
Kedah
FELDA United
20:00
Melaka United
Perak
20:00
MISC
Terengganu
20:00
Selangor

11240938 เอเอฟซีคัพ

Bashundhara Kings
16:30
TC Sports Club
Svay Rieng
18:00
Than Quang Ninh
Ceres Philippines
18:30
Bali United
Istiqlol Dushanbe
20:00
Khujand
Dordoi Bishkek
21:00
Altyn Asyr
Chennai City
21:00
Maziya

919 Armenia - Armenian Cup

Ararat-Armenia
17:30
Gandzasar
Banants
21:00
Artsakh

99474 World - CONCACAF Champions League

มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
Olimpia

11555657 South America - Copa Libertadores

Libertad
07:30
Caracas
Palmeiras
07:30
Guaraní
Boca Juniors
07:30
Independiente Medellín

17 France - CFA Group C

Stade Bordelais
23:00
Angoulême

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
21:00
Pro Patria
Giana Erminio
23:30
Como
Pro Vercelli
00:30
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

Piacenza
21:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Verbania

251 Italy - Serie D: Girone B

Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Arconatese
Nibionnoggiono
20:30
Caravaggio
Tritium
20:30
Dro Alto Garda
Bustese Roncalli
20:30
Pontisola
Levico
20:30
Pro Sesto
Inveruno
20:30
Scanzorosciate
Folgore Caratese
20:30
Sondrio
Legnano
20:30
Villa d'Almè
Brusaporto
20:30
Virtus Bolzano
Castellanzese
20:30
Seregno

251 Italy - Serie D: Girone C

Clodiense
20:30
Adriese
Vigasio
20:30
Belluno
Tamai
20:30
Caldiero Terme
Union Feltre
20:30
Montebelluna
Luparense
20:30
Campodarsego
Este
20:30
Mestre
Delta Calcio Rovigo
20:30
Villafranca

251 Italy - Serie D: Girone D

Mantova
20:30
Cavenago Fanfulla
Crema
20:30
Forlì
Fiorenzuola
20:30
Lentigione
Breno
20:30
Adrense
Progresso
20:30
Vigor Carpaneto

401 Slovakia - 3. Liga - West

Gabčíkovo
21:00
OFK Malzenice

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kızılcabölükspor
18:00
Yeni Orduspor

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
07:30
Amazonas

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
08:00
Rio Negro RR

41 Europe - UEFA Youth League

Inter U19
21:00
Stade Rennes U19
Juventus U19
22:00
Real Madrid U19

911987 Bhutan - Super League

BFF Academy U17
19:00
GOMO

2454 Albania - 1st Division

Oriku
20:00
Elbasani

614 Algeria - Algeria Cup

Paradou AC
21:00
ASM Oran
USM Bel Abbès
22:00
Amal Bou Saâda

2405 Estonia - Estonian Cup

Võru FC Helios
00:00
Tallinna Kalev
Tammeka
00:00
Flora

41 Europe - Euro Women

Azerbaijan W
21:00
Poland W
Cyprus W
21:00
Albania W
Montenegro W
22:00
Ireland W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
00:00
Union Berlin U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Korba
20:00
Etoile du Sahel
Sbikha
20:00
ES Tunis

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
19:00
Slavia Prague U19

99474 World - International Tournament (Cyprus) Women

Mexico W
18:00
Czech Republic W
Slovakia W
20:30
Finland W
Croatia W
23:00
ไทย W

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
18:00
Lesotho Defence Force
LCS
20:00
Sefotha-Fotha
Lioli
20:00
LMPS

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:00
Ksar
Médine
23:00
Nouadhibou

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Otôho d'Oyo
CARA Brazzaville
22:00
Tongo FC Jambon

4125 Uganda - Uganda Cup

SC Villa
20:00
Mbarara City

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Sporting CP U23

32 Spain - Spain Youth League

Las Palmas U19
19:00
Los Llanos Aceró U19