ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 มี.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
แอสตันวิลลา

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong Utrecht
02:00
NEC
Jong AZ
02:00
SC Cambuur

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
00:30
เบรสชา

99474 World - Club Friendlies

Mjøndalen
23:00
Sogndal

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Gloucester City
02:45
Farsley Celtic

462 England - Premier League Cup

Wigan U23
21:00
Sunderland U23
Charlton U23
21:00
Fulham U23
Blackburn Rovers U23
02:00
Wolves U23

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
20:00
Ipswich U23
Colchester U23
20:00
Bristol City U23
Coventry U23
20:00
Millwall U23
Crewe U23
20:00
Burnley U23
Bolton U23
20:00
Nottingham U23
Barnsley U23
21:00
Leeds U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
02:45
Basildon United

462 England - Non League Premier: Southern Central

Hitchin Town
02:45
Peterborough Sports

11 บุนเดิสลีกา 2

สตุทท์การ์ดต
02:30
Arminia Bielefeld

11 Germany - 3. Liga

Hansa Rostock
01:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
02:15
Kickers Offenbach

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
00:00
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
00:00
Kukësi

224 Bulgaria - B PFG

Montana
21:00
Ludogorets II
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:30
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
00:00
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
00:00
Paphos

245 Czech Republic - Czech Liga

Baník Ostrava
00:00
Mladá Boleslav

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
01:00
AGF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Lens
02:45
Orléans

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Afula
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Bnei Lod
00:00
Hapoel Ramat Gan

802 Israel - State Cup

Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Be'er Sheva

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
00:00
ŁKS Łódź

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
00:00
Warta Poznań

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
02:45
Farense

155 Romania - Liga 1

Voluntari
23:00
Hermannstadt
Gaz Metan Mediaş
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rostov
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
คราสโนดาร์
เซนิต
23:00
Ufa

227 Russia - FNL

Yenisey
16:00
Shinnik
Khimki
18:00
Tom' Tomsk
Olimpiyets
19:00
Baltika
Avangard Kursk
19:00
Torpedo Moskva
Rotor Volgograd
19:00
Neftekhimik
Mordovia Saransk
20:00
SKA Khabarovsk
Armavir
21:00
Fakel
Chayka
21:00
Luch Vladivostok
Tekstilshchik
21:00
Spartak Moskva II

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
20:00
Radnički Kragujevac

47 Sweden - Svenska Cupen

Jönköpings Södra
01:00
Örgryte
AIK
01:00
Kalmar

404 Turkey - Super Lig

Gençlerbirliği
00:00
Antalyaspor

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:45
Godoy Cruz
Talleres Córdoba
07:50
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:00
Belgrano

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:15
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
08:00
Alajuelense

458 Mexico - Liga MX

Juárez
08:00
León

458 Mexico - Liga Ascenso

Tampico Madero
08:00
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
07:00
Deportivo Las Sabanas
Diriangén
07:00
Jalapa

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
07:30
Sport Boys

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
09:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

911 Angola - Girabola

Ferroviário do Huambo
22:00
Sporting de Cabinda

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
21:00
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASFB
ASEC Koudougou
23:00
Ouagadougou
Salitas
23:00
USFA
Douanes
23:00
ASFA-Yennenga
RCK
01:15
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
21:30
Don Bosco

886 Egypt - Premier League

Ismaily
22:00
El Gounah
Ismaily
00:00
Masr
Zamalek
00:00
El Geish
Al Masry
00:00
ENPPI
Al Ittihad
00:00
Misr Lel Makasa
Aswan
00:00
Smouha
Haras El Hodood
00:00
Al Ahly
El Gounah
00:00
Pyramids FC
El Entag El Harby
00:00
Tanta
Wadi Degla
00:00
Al Mokawloon

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
23:00
Rapide Oued Zem

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
23:30
Al Ahli Khartoum

488 Iran - Azadegan League

Baderan
16:00
Mes Kerman
Aluminium Arak
18:15
Qashqai
Shahrdari Tabriz
18:15
Arman Gohar
Navad Urmia
18:15
Oxin Alborz
Sepidrood Rasht
18:15
Malavan
Mes Rafsanjan
18:15
Khouneh Be Khouneh Babol
Fajr Sepasi
18:15
Khooshe Talaee Saveh
Niroye Zamini
19:00
Persepolis Pakdasht
Esteghlal Khuzestan
19:00
Damash Gilanian

7091 Oman - Professional League

Oman Club
20:05
Al-Nahda
Sohar
22:50
Al Suwaiq

190321 Bahrain - Premier League

Al Riffa
21:15
Al Ahli
Al-Hidd
21:15
Al Shabbab Manama
East Riffa
22:30
Al Hala
Busaiteen
23:45
Muharraq
Manama
23:45
Al-Najma

153732 India - I-League

Real Kashmir
15:30
East Bengal

11240938 เอเอฟซีคัพ

Hilal Al-Quds
20:00
Manama
Al Riffa
23:00
Dhofar
Al Qadsia
23:30
Al Jazeera
Al Ahed
00:00
Al Jaish

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
03:00
San Martín Burzaco

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
23:30
Potenza Calcio
Catanzaro
02:45
Bari 1908

20 Portugal - 2. Division: Group C

Condeixa
22:00
Fátima

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
01:00
ASSU

44569 Aruba - Division de Honor

Bubali
07:00
Britannia

33497 Barbados - Premier League

Paradise
07:00
UWI Blackbirds

99474 World - Friendly International Women

Faroe Islands W
00:00
Estonia W

38 Netherlands - Reserve League

Jong Willem II
20:00
Jong Nac Breda
Jong Sittard
20:00
Jong FC Eindhoven
Jong FC Emmen
20:00
Den Bosch Res.
Jong RKC
20:30
Jong Roda
De Graafschap Res.
00:30
Jong Dordrecht
Twente Res.
00:30
Vitesse Res.

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
21:00
Hilal Al-Quds

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Blue Eagles
16:45
Adelaide Raiders

122 Kosovo - Superliga

Flamurtari
20:00
KF Ballkani
KF Feronikeli
20:00
Kosova Vushtrri
Dukagjini
20:00
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
15:00
Dandenong Thunder

2493 Mauritania - Super D1

Police
00:00
Concorde

614 Algeria - Algeria Youth League

Aïn M'lila U21
18:00
NA Hussein Dey U21

556 Belgium - Reserve Pro League

Gent U21
01:30
Mechelen U21
Standard Liège U21
01:30
Sint-Truiden U21
Genk U21
01:30
Anderlecht U21

1161 Scotland - Reserve League

Dunfermline Res.
21:00
Hearts Res.
Greenock Morton Res.
21:00
Motherwell Res.
Kilmarnock Res.
21:00
Dundee United Res.
Queen of the South Res.
21:00
St. Mirren Res.

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:30
Wallidan

320 Denmark - Reserve League

AaB Res.
19:00
Hobro Res.
Nordsjælland Res.
19:30
Lyngby Res.
OB Res.
20:30
Esbjerg Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Fawkner
16:00
Sandown Lions