ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 8 มี.ค. 2563

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
18:00
เอสปันญ่อล

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เอฟซี โตเกียว
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
12:00
เอฮิเมะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
FC เรียวเคียว
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ThespaKusatsu Gunma
15:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Teutonia Hamburg
17:30
Paloma

919 Armenia - Premier League

Ararat
17:45
Lori

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
16:30
Ried

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
17:30
Botev Plovdiv

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hobro
18:00
Esbjerg

2756 Malta - First Division

Fgura United
17:00
Lija Athletic

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
Krylya Sovetov

227 Russia - Youth League

Sochi U20
14:30
Ural U20
Lokomotiv Moskva U20
16:00
Akhmat Grozny U20
Rostov U20
16:00
CSKA Moskva U20

401 Slovakia - 2. Liga

Ruzomberok II
16:30
Banska Bystrica
Šamorín
16:30
Dubnica
Slovan Bratislava II
16:30
Liptovský Mikuláš
Žilina II
16:30
Petržalka akadémia

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
18:00
เอลเช่

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Kayserispor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:00
Gimnasia La Plata
Atlético Tucumán
07:00
River Plate

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:30
Junior

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
08:00
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
08:00
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Carchá

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:00
Santos Laguna
Atlas
10:06
Guadalajara

458 Mexico - Liga Ascenso

Cafetaleros de Tapachula
08:00
Alebrijes de Oaxaca

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Juventus Managua
Walter Ferreti
08:00
Deportivo Ocotal
Real Estelí
08:00
Chinandega

338 Peru - Primera Division

Melgar
08:00
Sport Huancayo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
ซินซินนาติ
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
โคโลราโด ราปิดส์
09:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
แอลเอ แกลักซี
10:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:00
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Indy Eleven
Bethlehem Steel
07:30
Loudoun United
OKC Energy
08:00
Colorado Springs
Saint Louis FC
08:00
Miami FC II
Austin Bold
08:30
New Mexico United
San Antonio
08:30
Real Monarchs
Phoenix Rising
09:30
Portland Timbers II
San Diego Loyal
10:00
Las Vegas Lights
Sacramento Republic
10:30
Tulsa Roughnecks

64306 Hong Kong - Premier League

Yuen Long
13:30
Guangzhou R&F U19
Pegasus
16:30
Happy Valley

64306 Hong Kong - First Division

Dreams
12:30
Wing Yee
Citizen AA
12:30
Wong Tai Sin
South China
12:30
Eastern District
Hoi King
14:30
Tai Chung
Sham Shui Po
14:30
North District
Shatin
14:30
Dreams Metro Gallery
Hong Kong FC
15:45
Central & Western

2817 New Zealand - Premiership

Eastern Suburbs
08:00
Hawke's Bay United
Wellington Phoenix Res
08:00
Tasman United

69697 Vietnam - V-League

Hong Linh Ha Tinh
15:00
Viettel
Binh Duong
17:00
Da Nang
FLC Thanh Hoa
17:00
Hai Phong

99474 World - OFC Champions League

Auckland City
10:00
Lupe Ole Soaga
Vénus
13:00
Ba

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
16:15
Admira Praha
Sparta Praha II
16:15
Jiskra Domažlice
Viktoria Plzen II
16:30
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
16:15
Blansko
Frýdek-Místek
16:30
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
16:00
Ostrov

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Ozdi FC
07:00
DEAC
Videoton II
17:00
Veszprém
Puskás II
17:00
Nagykanizsai ULE
Putnok VSE
17:30
Balassagyarmat VSE

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
16:30
Nové Zámky
Spartak Trnava II
16:30
Veľké Ludince

32 Spain - Segunda B - Group 1

Getafe II
17:30
Pontevedra
Melilla
17:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:30
Villarrobledo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
Durango
Portugalete
17:30
Tolosa
Basconia
17:30
Gernika

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
17:30
Parla
San Fernando de Henares
17:30
Flat Earth
El Álamo
17:30
Unión Adarve
Torrejón
17:30
Carabanchel
Villaverde-Boetticher
17:30
Leganés II
Trival Valderas
17:30
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena FC
17:30
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
17:30
Robres
Valdefierro
17:45
Illueca

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
17:00
Utaş Uşakspor
Kırşehir Belediyespor
17:30
Bodrumspor
Eyüpspor
17:30
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

24 Erzincanspor
17:00
Manisaspor

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:30
Nacional

33497 Barbados - Premier League

Weymouth Wales
07:00
Silver Sands

144816 Belize - Premier League

Altitude
08:30
San Pedro Pirates

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Visakha
National Defense
15:30
Cambodia Tiger
Phnom Penh Crown
15:30
Svay Rieng

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
10:00
Suva

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เพิร์ธ กลอรี
14:00
เมลเบิร์น ซิตี้

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
12:00
Grange Thistle

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
10:00
Sydney United
Wollongong Wolves
10:30
North Shore Mariners
Sydney II
14:30
Marconi Stallions
APIA Leichhardt Tigers
15:30
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
Brisbane Strikers
SC Wanderers
13:00
Redlands United
Moreton Bay United
13:00
Olympic

11 Germany - Junioren Bundesliga

Heidenheim U19
16:30
Freiburg U19
Holstein Kiel U19
17:00
RB Leipzig U19
Bayern U19
17:00
Stuttgart U19
Koln U19
17:00
Duisburg U19
Preussen Munster U19
17:00
Schalke 04 U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Oberhausen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Cagliari U19

251 Italy - Primavera 2

Perugia U19
17:00
Juve Stabia U19

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Lech Poznan U18

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
11:30
Modbury Jets

64306 Hong Kong - FA Cup

Warriors
13:30
Wofoo Tai Po

155 Romania - Liga 2

Rapid Bucuresti
17:30
Şcolar Reşiţa

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Middle Park
10:00
Dingley Stars

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U20
11:00
Hume City U20