ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 มี.ค. 2563

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า
เวกัลตะ เซนได
12:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Giravanz Kitakyushu
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

Minsk
15:00
อาร์เซน่อล
Luki-Energiya
15:30
Kaluga
Strogino
15:30
Kolomna
Minsk
17:00
Smorgon
Bremer SV
17:00
VfB Oldenburg
ลูกาโน
17:00
Chiasso
Belshina
17:00
CIST
Luzern
17:00
Zürich

919 Armenia - Premier League

Artsakh
17:15
Pyunik

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
17:30
Arda

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:00
Dukla Praha
Chrudim
16:15
Varnsdorf
Slavoj Vyšehrad
16:15
Vítkovice

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
18:00
Porto II

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
18:00
Arsenal Tula

227 Russia - Youth League

Rubin Kazan U20
17:00
Krylya Sovetov U20
Spartak Moskva U20
18:00
Krasnodar U20

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:10
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Platense
07:00
Alvarado
Gimnasia Jujuy
07:30
Defensores de Belgrano

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
07:40
Deportivo Pereira

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:15
Mushuc Runa

53128 Guatemala - Liga Nacional

Siquinalá
08:00
Antigua GFC

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
08:00
Toluca
Pumas UNAM
09:00
América
Puebla
10:00
Tigres UANL

458 Mexico - Liga Ascenso

Atlético Zacatepec
07:00
Dorados
Mineros de Zacatecas
10:00
Atlante

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
09:00
Cienciano

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
10:00
El Paso Locomotive
Seattle Sounders II
10:00
Reno 1868

1179 Kenya - Premier League

Bandari
18:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
18:00
KCB

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
16:15
Sheikh Jamal
Mohammedan Dhaka
16:15
Bashundhara Kings

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
13:30
Warriors
Southern District
16:30
Eastern

99474 World - OFC Champions League

Tiare Tahiti
12:00
Tupapa Maraerenga
Magenta
15:00
Solomon Warriors

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
16:15
Loko Vltavín
Motorlet Praha
16:15
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Odra Petrkovice
15:45
Velké Meziříčí
Viktoria Otrokovice
16:15
Vrchovina
Slovácko II
16:15
Zlín II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
16:15
Klatovy
Jindrichuv Hradec
16:30
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Olympie Brezova
16:00
Kladno
Chomutov
16:15
FK Brandys nad Labem
Neratovice-Byškovice
16:15
Dobris
Štětí
16:15
Banik Sous
Aritma Praha
16:15
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
16:15
Náchod
Kolín
16:15
Velke Hamry

320 Denmark - 2. Division Group 1

HIK
18:00
Frem

5 Brazil - Paulista A1

Ituano
07:30
Guarani

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Madryn
Central Norte
08:00
Douglas Haig

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:00
Dakota

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Boeung Ket
Asia Europe University
15:30
Electricite du Cambodge
Nagacorp
15:30
Soltilo Angkor

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
13:00
Western United
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
15:00
St George Willawong
The Gap
15:00
Brisbane Knights
Toowong
16:00
Centenary Stormers
North Star
16:00
Caboolture

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
Rockdale City Suns
Manly United
15:00
Blacktown City

86 Ukraine - Youth League

Lviv U21
17:00
Karpaty U21
Kolos Kovalivka U21
18:00
Shakhtar Donetsk U21
Dnipro-1 U21
18:00
Mariupol U21

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
14:30
Eastern Suburbs Brisbane
Gold Coast United
15:00
Magpies Crusaders
Gold Coast Knights
15:30
Peninsula Power
Queensland Lions
16:00
Capalaba

11 Germany - Junioren Bundesliga

Energie Cottbus U19
17:00
Bremen U19
Mainz U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Hoffenheim U19
17:00
Ingolstadt U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Dusseldorf U19
17:00
Bayer Leverkusen U19

251 Italy - Primavera 2

Pordenone U19
17:00
Virtus Entella U19
Crotone U19
17:00
Ascoli U19
Livorno U19
17:00
Cosenza U19
Trapani U19
17:00
Lecce U19
Salernitana U19
17:00
Pisa U19

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
16:30
Opava U19
Plzen U19
16:30
Ostrava U19
Brno U19
17:00
Hradec Kralove U19
Sparta Praha U19
17:00
Meteor Praha U19

64306 Hong Kong - FA Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
13:30
Eastern

155 Romania - Liga 2

Concordia Chiajna
16:00
ASU Poli Timişoara
Juventus Bucureşti
16:00
Şirineaşa
Sportul Snagov
16:00
UTA Arad
Ripensia Timişoara
16:00
Dunărea Călăraşi
SSC Farul
17:00
Sporting Turnu

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Wulguru United
16:00
Burdekin
Rebels Gunners
16:00
Brothers Townsville
Townsville Warriors
16:00
Saints Eagles South
Stratford Dolphins
16:30
Leichhardt Lions
Edge Hill United
16:30
Mareeba United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Upfield
09:00
Bayside Argonauts
South Yarra
10:00
Croydon City Arrows
Watsonia Heights
10:00
Northern Falcons
Sunbury United
10:00
Altona North
Seaford United
10:00
Brunswick Zebras
Diamond Valley United
10:00
Brighton
Endeavour United
10:00
West Preston
Westvale
10:00
Western Eagles
East Bentleigh Strikers
10:00
Shepparton South
เชลซี
11:00
Mount Waverley City
Surf Coast
11:00
Dandenong South
Chisholm United
11:00
Yarra Jets
Old Camberwell Gram.
11:00
Bunyip District
Lyndale United
11:00
Monash University
Frankston Pines
11:00
Barwon
Sebastopol Vikings
11:00
North Melbourne Athletic
Barnstoneworth United
11:00
Essendon United
เมลเบิร์น ซิตี้
11:00
Plenty Valley Lions
Tatura
12:00
East Brighton United
Ringwood City
13:00
Westside Strikers
Darebin United
14:00
Greenvale United
La Trobe University
14:30
Ashburton United
Rowville Eagles
16:00
Craigieburn City
Heidelberg Eagles
16:00
Whitehorse United

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
17:00
Ružomberok U19
Trenčín U19
17:00
Podbrezová U19
Spartak Trnava U19
17:00
Nitra U19
Slovan Bratislava U19
17:00
Zemplín Michalovce U19
Poprad U19
17:00
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
09:00
Dandenong Thunder U20
Green Gully U20
11:00
Heidelberg United U20
Port Melbourne U20
12:00
South Melbourne U20