ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 29 ก.พ. 2563

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
สากัน โตสู
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Giravanz Kitakyushu
FC เรียวเคียว
13:05
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
17:45
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ศรีสะเกษ เอฟซี
17:45
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Tormenta
07:00
Charleston Battery
Orange County
10:00
Las Vegas Lights
Třinec
15:30
Odra Petrkovice
Znamya Truda
16:00
Dinamo Bryansk
Uničov
16:15
Vítkovice
Slavoj Vyšehrad
16:15
Loko Vltavín
Viktoria Žižkov
16:30
Baník Sokolov
Prostějov
17:00
Blansko
HIK
17:00
Vanløse
Sokol Zápy
17:00
Varnsdorf
Chemie Leipzig
17:00
International Leipzig
Minsk
17:00
Krumkachy
Jammerbugt
17:30
Norresundby

462 England - Premier League U18

Derby U18
18:00
Stoke City U18
Manchester City U18
18:00
Blackburn U18
Middlesbrough U18
18:00
Liverpool U18
Leicester U18
18:00
Swansea U18

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:00
Artsakh
Pyunik
17:45
Gandzasar

224 Bulgaria - Parva Liga

Dunav 2010
17:30
Botev Vratsa

1796 Iceland - League Cup

Grótta
18:00
Grindavík

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
18:00
Academico Viseu

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Ural

227 Russia - Youth League

Krylya Sovetov U20
16:00
Orenburg U20
Akhmat Grozny U20
17:00
Rostov U20
Krasnodar U20
18:00
Ufa U20

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
18:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
18:00
Fatih Karagümrük

44 Argentina - Superliga

Colón
07:10
Boca Juniors

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
07:40
Jaguares de Córdoba

459 Ecuador - Liga Pro

El Nacional
07:00
LDU Quito

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
08:00
Juárez
Toluca
08:00
มอนเตอร์เรย์
Morelia
10:00
Cruz Azul
Tijuana
10:10
Puebla

458 Mexico - Liga Ascenso

Alebrijes de Oaxaca
10:00
Correcaminos UAT

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
08:00
Deportivo Municipal

153732 India - I-League

Real Kashmir
15:30
Aizawl

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
07:00
Southern United
Waitakere United
10:00
Hamilton Wanderers

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Kamari
18:00
Kifisia
Moschato
18:00
Ano Meras

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Stal Rzeszów

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
07:30
Ituano

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
United

909440 Cambodia - C-League

Electricite du Cambodge
15:30
Bati Youth
Boeung Ket
15:30
Nagacorp

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Morvant Caledonia United
07:00
Cunupia

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:00
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
14:00
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
18:00
Shakhtar Donetsk U21

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
Queensland Lions
Brisbane Strikers
15:30
Moreton Bay United
Capalaba
15:45
SC Wanderers
Redlands United
16:00
Gold Coast Knights
Magpies Crusaders
16:30
Brisbane City

11 Germany - Junioren Bundesliga

St. Pauli U19
17:00
Energie Cottbus U19
Dresden U19
17:00
Niendorfer TSV U19
Ingolstadt U19
17:00
Mainz U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Augsburg U19
Viktoria Köln U19
17:00
Dusseldorf U19
Duisburg U19
17:00
Schalke 04 U19
Koln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Bochum U19
Hertha U19
18:00
Magdeburg U19
Kickers Offenbach U19
18:00
Kaiserslautern U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
16:00
Slovacko U19
Meteor Praha U19
17:00
FK Pardubice U19
Karvina U19
17:00
Sigma Olomouc U19
Ceske Budejovice U19
17:00
Sparta Praha U19
FC Fastav Zlin U19
17:00
Brno U19
Ostrava U19
17:00
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
17:30
Pardubice W

65437 Panama - Lpf

San Francisco
09:00
Sporting San Miguelito

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
11:30
NE MetroStars
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
13:00
Altona Magic
Dandenong Thunder
15:00
Bentleigh Greens
Hume City
16:00
Dandenong City

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
17:00
Levante W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
10:00
Monterrey W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
13:00
Sydney W

32 Spain - Segunda Division Women

Añorga W
17:45
Osasuna II

32 Spain - Spain Youth League

Stadium Casablanca U19
17:00
San Francisco U19
Cornellà U19
18:00
Ebro U19
Real Valladolid U19
18:00
Rayo Vallecano U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
17:30
Panarkadikos

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
16:00
Csikszereda
UTA Arad
16:00
Ripensia Timişoara
Metaloglobus
16:00
Sportul Snagov
Şirineaşa
16:00
Pandurii Târgu Jiu
Şcolar Reşiţa
16:00
Juventus Bucureşti
Sporting Turnu
16:00
Concordia Chiajna
Petrolul 52
18:00
SSC Farul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Newmarket
12:00
St George Willawong
Musgrave
12:00
The Lakes
Maroochydore
12:00
Univ. Queensland
Willowburn
12:00
Kangaroo Point Rovers
Southport Warriors
13:00
Kingscliff Wolves
Virginia United
14:00
Caloundra
Western Spirit
14:00
Burleigh Heads Bulldogs
Surfers Paradise Apollo
14:00
New Farm United
Broadbeach United
14:00
North Star
Brighton Bulldogs
14:00
Redcliffe PCYC
Runaway Bay
14:00
Toowong
Samford Rangers
15:00
Taringa Rovers
Buderim Wanderers
15:00
Robina City
Logan Village
15:00
North Brisbane
Gympie United
15:00
Palm Beach
Slacks Creek
15:00
Nerang
Kawana
15:30
AC Carina

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Redbacks
08:00
Moree Services
Westlawn Tigers
11:00
Macleay Valley Rangers
Sawtell Scorpions
11:00
Richmond
Port United
12:00
Coffs Coast Tigers
Woolgoolga Wolves
12:00
Oxley Vale Attunga
Boambee
13:00
Wallis Lake

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
17:00
Slovan Bratislava U19
Podbrezová U19
17:00
Spartak Trnava U19
Ružomberok U19
17:00
Trenčín U19
DAC U19
17:00
Žilina U19
Senica U19
17:00
Dukla U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U20
11:00
Altona Magic U20
Green Gully U20
11:00
Avondale Heights U20
Port Melbourne U20
12:00
Eastern Lions U20
Dandenong Thunder U20
13:00
Bentleigh Greens U20
Hume City U20
13:30
Dandenong City U20

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
16:00
Banbueng
North Bangkok University
16:00
บีทียู ยูไนเต็ด
Ayutthaya
16:00
Chiangrai
Ubon Ratchathani
16:00
Kamphaeng Phet
Muangkan United
16:00
Sa Kaeo City
Raj Pracha
17:00
Pathum Thani University