ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 23 ก.พ. 2563

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
11:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
กัมบะ โอซาก้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โคเบะ
14:00
โยโกฮามา เอฟซี

479 เจลีก 2

Giravanz Kitakyushu
11:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
FC เรียวเคียว
มาชิดา เซลเวีย
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เกียวโต แซงก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โทชิกิ SC
เอฮิเมะ
14:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ

99474 World - Club Friendlies

Charlotte Independence
07:00
Greenville Triumph
San Diego Loyal
11:00
Costa del Este
Chernomorets
15:00
Sokol Saratov
Minsk
15:00
Veres
Žilina II
16:30
Dubnica

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Teutonia Hamburg
17:30
TSV Sasel

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
16:30
Floridsdorfer AC

224 Bulgaria - Parva Liga

Vitosha Bistritsa
17:00
Beroe

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
17:30
Antalyaspor

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:45
Colón
Atlético Tucumán
07:50
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
07:00
Alvarado
Atlanta
07:35
Ferro Carril Oeste

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
ADR Jicaral
San Carlos
08:30
Grecia
Deportivo Saprissa
09:00
UCR

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
08:00
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
Independiente
Alianza
08:00
Águila
Sonsonate
08:00
Municipal Limeño
Isidro Metapán
08:15
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
07:00
Iztapa
Mixco
08:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
08:00
Sansare
Quiché
09:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Tigres UANL
มอนเตอร์เรย์
10:00
América

458 Mexico - Liga Ascenso

Venados
08:00
Dorados
Cafetaleros de Tapachula
08:00
Celaya
Cimarrones de Sonora
10:00
Atlante

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
César Vallejo

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
16:15
Abahani Chittagong

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
Citizen AA
Sham Shui Po
12:30
Dreams Metro Gallery
Tai Chung
12:30
Hong Kong FC
Wing Yee
14:30
Eastern District
Wong Tai Sin
14:30
Central & Western
Hoi King
14:30
North District
Shatin
14:30
Dreams

2817 New Zealand - Premiership

Tasman United
08:00
Auckland City
Canterbury United
10:00
Team Wellington

32 Spain - Segunda B - Group 1

Getafe II
17:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Melilla
17:30
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:30
San Fernando CD
Cadiz II
17:30
คอร์โดบา

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Sestao River
Portugalete
17:30
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Santa Ana
Villaverde-Boetticher
17:30
Alcobendas Sport
Trival Valderas
17:30
Móstoles
Parla
17:30
Moratalaz
Alcorcón II
17:30
Flat Earth
San Fernando de Henares
17:30
Unión Adarve
El Álamo
17:30
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 11

Poblense
17:30
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
16:00
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
17:00
Cacereño
Extremadura UD II
17:30
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
17:30
Brea

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Amed SK
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Kırklarelispor
17:30
Samsunspor
Tarsus İdman Yurdu
17:30
Bugsaşspor
Sancaktepe Belediye
17:30
Şanlıurfaspor
İnegölspor
17:30
Sarıyer
Çorum Belediyespor
17:30
Hacettepe
Afjet Afyonspor
17:30
Pendikspor
Zonguldak Kömürspor
17:30
Hekimoğlu Trabzon
Manisa BBSK
17:30
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
17:00
Bodrumspor
Bayburt İÖİ
17:00
Kahramanmaraşspor
Van BB
17:00
Ankara Demirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Karaköprü Belediyespor
17:00
Artvin Hopaspor
Yeni Orduspor
17:00
Sultanbeyli Belediye
Tire 1922
17:30
Yomraspor
Silivrispor
17:30
Kızılcabölükspor
Erzin Belediyespor
17:30
Manisaspor
Şile Yıldızspor
17:30
68 Aksaray Belediyespor
Düzcespor
17:30
24 Erzincanspor
Serik Belediyespor
17:30
Tokatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ofspor
17:00
Elaziz Belediyespor
Tepecikspor
17:30
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
Batman Petrolspor
17:00
Pazarspor
Muğlaspor
17:30
Osmaniyespor
Nazilli Belediyespor
17:30
Darıca Gençlerbırlığı
Gölcükspor
17:30
Karacabey Birlikspor
Yeni Altındağ BS
17:30
Somaspor
Yozgatspor
17:30
Bayrampaşaspor
Halide Edip Adıvar
17:30
Modafenspor

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
07:00
Guaporé

44 Argentina - Torneo Federal A

Ferro Carril Oeste LP
07:30
Deportivo Madryn

33497 Barbados - Premier League

Notre Dame
08:00
Silver Sands

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Belmopan Bandits

909440 Cambodia - C-League

National Defense
15:30
Asia Europe University
Bati Youth
15:30
Phnom Penh Crown
Soltilo Angkor
15:30
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

Nadi
10:00
Nasinu

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
Queensland Lions
Peninsula Power
13:30
SC Wanderers

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
17:00
Holstein Kiel U19
Mainz U19
17:00
Freiburg U19
Augsburg U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Kaiserslautern U19
17:00
Ingolstadt U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Duisburg U19
Schalke 04 U19
17:00
Oberhausen U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Viktoria Köln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
16:00
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
17:00
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
17:00
Horní Heršpice

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
โคลัมบัส ครูว์
Phoenix Rising
09:00
รีล ซอลต์ เลค

227 Russia - FNL Cup

Rotor Volgograd
15:00
Rodina Moskva

98 Australia - Npl Victoria

South Melbourne
13:00
Eastern Lions

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
17:00
Atletico Granadilla

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
12:00
Melbourne Victory W
Brisbane Roar W
13:30
Canberra United W

32 Spain - Spain Youth League

Celta de Vigo U19
15:55
Real Oviedo U19
Rayo Vallecano U19
17:30
Aravaca U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Oxley United
12:00
USQ
Tarragindi Tigers
13:00
West Wanderers United
North Lakes Mustangs
13:00
Beerwah Glasshouse Utd
Ripley Valley
13:00
Surfers Paradise Apollo

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Armidale School
09:00
Redbacks
Richmond
11:00
Grafton United

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U20
11:00
Dandenong Thunder U20
South Melbourne U20
15:30
Eastern Lions U20