ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 22 ก.พ. 2563

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โออิตะ ตรินิต้า

49477 ไทยลีก

การท่าเรือ เอฟซี
17:45
สมุทรปราการ ซิตี้

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
17:45
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Atlanta United II
07:00
Birmingham Legion
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30
San Antonio
เซนิต
15:00
Isloch
Can Tho
15:30
An Giang
Lisen
16:00
Inter Bratislava
Rubin Kazan'
16:00
Sheriff
Vítkovice
16:00
Třinec
Prostějov
16:00
Frýdek-Místek
Ynergetyk-BDU
16:00
Smolevichy-STI
Pardubice
16:30
Viktoria Žižkov
Vyškov
17:00
Zbrojovka Brno
Varnsdorf
17:00
Přepeře
Baník Sokolov
17:00
Chomutov
Vysočina Jihlava
17:00
Vlašim
Ústí nad Labem
17:00
Sokol Brozany
Hvidovre
17:00
Avarta
HIK
17:00
Hillerød
Middelfart
17:00
Oure
Skeid
17:00
Asker
Slavoj Vyšehrad
17:00
Motorlet Praha
Helsingborg
17:00
Liepāja
Kaluga
17:00
Urozhay
Zagłębie Sosnowiec
17:30
Odra Opole
Nieciecza
17:30
Stal Rzeszów

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
17:00
Arda

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
18:00
Sporting Covilhã

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
18:00
Konyaspor

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
18:00
Bursaspor
Ümraniyespor
18:00
Keçiörengücü

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:10
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
07:30
Brown de Adrogué

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:10
América de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Portoviejo
07:15
Deportivo Cuenca

458 Mexico - Liga MX

Atlas
08:00
Pachuca
Puebla
10:00
Toluca
Tijuana
10:10
Guadalajara

458 Mexico - Liga Ascenso

Correcaminos UAT
08:00
Universidad Guadalajara

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
09:00
Carlos Stein

1179 Kenya - Premier League

Bandari
18:00
Mathare United

2817 New Zealand - Premiership

Hamilton Wanderers
08:00
Waitakere United

99474 World - OFC Champions League

Hienghene Sport
09:00
Eastern Suburbs
Hekari United
12:00
ABM Galaxy

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Belgrano
07:15
Boca Unidos
Central Norte
08:00
Club Atlético Güemes

909440 Cambodia - C-League

Nagacorp
15:30
Police Commissary
Boeung Ket
15:30
Visakha
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Svay Rieng

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Rewa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
13:00
เพิร์ธ กลอรี
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:30
เมลเบิร์น วิคตอรี

86 Ukraine - Youth League

Dynamo Kiev U21
17:00
Vorskla Poltava U21
Shakhtar Donetsk U21
17:00
Desna U21
Oleksandriya U21
18:00
Kolos Kovalivka U21
Karpaty U21
18:00
Dnipro-1 U21

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
15:30
Olympic
Brisbane Strikers
15:30
Brisbane City
Moreton Bay United
15:30
Magpies Crusaders
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Gold Coast United
Redlands United
16:00
Capalaba

11 Germany - Junioren Bundesliga

Niendorfer TSV U19
17:00
RB Leipzig U19
Magdeburg U19
17:00
Bremen U19
Energie Cottbus U19
17:00
Wolfsburg U19
Alemannia Aachen U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Bochum U19
17:00
Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Torino U19

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
16:30
Pisa U19
Spezia U19
17:00
Virtus Entella U19
Frosinone U19
17:00
Ascoli U19
Juve Stabia U19
17:00
Benevento U19
Perugia U19
17:00
Lecce U19
Livorno U19
17:00
Trapani U19

245 Czech Republic - U19 League

Ceske Budejovice U19
16:30
Karvina U19
Slavia Prague U19
17:00
Meteor Praha U19
Sigma Olomouc U19
17:00
Opava U19
Slovacko U19
17:00
Ostrava U19
Sparta Praha U19
17:00
FK Pardubice U19

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

United States Virgin Islands U20
08:30
Guyana U20

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide City
11:30
Cumberland United
Modbury Jets
11:30
Adelaide Comets
Para Hills Knights
11:30
Croydon Kings
Adelaide United ||
11:30
Adelaide Raiders
NE MetroStars
16:00
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
14:00
Avondale Heights

32 Spain - Primera Division Women

Deportivo de La Coruña W
17:00
Huelva W

98 Australia - W-League

Sydney W
12:00
Perth Glory W

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
17:00
Tzeirei Kafr Kanna

32 Spain - Spain Youth League

Marina Sport U19
18:00
Racing Santander U19
Athletic Club U19
18:00
AD San Juan U19

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
16:00
Concordia Chiajna
Juventus Bucureşti
16:00
ASU Poli Timişoara
Mioveni
16:00
Şirineaşa
Sportul Snagov
16:00
SCM Gloria Buzau
Ripensia Timişoara
16:00
Metaloglobus
Petrolul 52
17:00
Dunărea Călăraşi

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Bayside United
12:00
Albany Creek Excelsior
Noosa Lions
12:00
Coomera Colts
Palm Beach
13:00
Westside
Virginia United
14:00
Rockville Rovers
Western Spirit
14:00
Bardon Latrobe
Gympie United
14:00
Tallebudgera Valley
Brighton Bulldogs
14:00
Pacific Pines
Grange Thistle
14:30
Centenary Stormers II
Buderim Wanderers
15:00
Park Ridge
Logan Metro
15:00
Brisbane Athletic
Nambour Yandina United
15:00
Brisbane Knights
Bethania Rams
15:00
North Brisbane
Jimboomba United
15:00
Tweed United
Woombye Snakes
15:00
Springfield United
Moggill
15:00
AC Carina
Bribie Island Tigers
15:30
Musgrave
Gatton
16:00
Willowburn
Acacia Ridge
16:00
North Star
Runaway Bay
16:00
Caboolture
Clairvaux
16:30
Univ. Queensland

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Coffs Coast Tigers
11:00
Kempsey Saints

49477 ไทย ลีก คัพ

Maejo United
15:30
Lamphun Warrior
Kamphaeng Phet
15:30
Chiangrai Lanna
Surin Sugar
15:30
Ubon Ratchathani
Khonkaen Mordindang
15:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
Sisaket United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Mahasarakham United
15:30
Udon United
Kohkwang
15:30
Kabin United
Royal Thai Fleet
15:30
Chanthaburi
Muangkan United
15:30
Samut Songkhram
Grakcu Sai Mai United
15:30
Samut Prakan
ม.ธนบุรี
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Pattani
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Jalor City
15:30
Krabi
Nakhon Si Thammarat
15:30
Surat Thani FC
Hat Yai City
15:30
Phattalung
Songkhla
15:30
Patong City
Ayutthaya
15:30
Welfare Royal Air Force
See Kwae
15:30
Phitsanulok
Marines Eureka
17:00
Bankhai United
Chiangrai
17:00
Nakhon Mae Sot United

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
17:00
DAC U19
Spartak Trnava U19
17:00
Ružomberok U19
Slovan Bratislava U19
17:00
Podbrezová U19
Senica U19
17:00
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Green Gully U20
11:00
Hume City U20
Port Melbourne U20
12:00
Bentleigh Greens U20
Altona Magic U20
12:00
Avondale Heights U20