ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 21 ก.พ. 2563

479 เจลีก

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
20:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Dinamo Minsk
15:00
Dinamo Moskva
Baltika
15:00
Hangzhou
Chojniczanka Chojnice
18:00
Radunia Stężyca
Brann
18:00
Aalesund
Legion Dynamo
18:00
Dinamo Stavropol'
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Rapperswil-Jona
Shakhtyor
19:00
Şagadam
Minsk
19:00
Brøndby
Lillestrøm
21:00
Bodø / Glimt
Tobol
21:00
Dinamo Brest
Stal Mielec
21:00
Chornomorets
Notodden
21:00
Arendal
Baltika
21:00
Vitebsk
Viborg
21:00
Minai
Sarpsborg 08
22:00
Orenburg
Ranheim
22:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Start
23:00
Jerv
Norrby
23:30
Degerfors

462 England - Premier League Cup

Nottingham U23
19:00
Stoke City U23
Newcastle Utd U23
20:00
Scunthorpe United U23
Birmingham U23
21:00
Derby County U23

462 England - Professional Development League

Coventry U23
20:00
Bristol City U23

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
17:00
MOIK
Sumqayıt II
17:00
Kapaz
Turan
17:00
Neftchi II

224 Bulgaria - B PFG

OFK Pirin
22:30
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
00:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
21:00
Cibalia

116 Cyprus - 2. Division

Aris
23:00
Ayia Napa

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ashkelon
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Petah Tikva
20:00
Bnei Sakhnin
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Ramat Gan

2 Poland - Ekstraklasa

ŁKS Łódź
00:00
Pogoń Szczecin

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
23:30
Spartak Subotica

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
23:00
Menemen Belediyespor
Eskişehirspor
23:00
Hatayspor

5 Brazil - Copa do Brasil

Brusque
07:30
Remo

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
22:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético
08:05
Real Cartagena

458 Mexico - Liga Ascenso

Mineros de Zacatecas
09:30
Atlético Zacatepec

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Majestic

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
23:00
Raja Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Merreikh El-Fasher
20:30
Hay Al Arab

3677 Syria - Premier League

Teshrin
19:00
Nawaeir
Shorta
19:00
Jabala
Taliya
19:00
Hottin
Al Sahel
19:00
Foutoua

7091 Oman - Professional League

Al Oruba
19:20
Fanja
Al-Rustaq
20:15
Dhofar
Bahla
20:30
Saham
Mrbat
22:45
Al Nasr

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
20:45
Al Rayyan
Qatar SC
22:55
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:10
Al Adalh
Al Faisaly
22:30
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Arabi
20:25
Al Hamriyah
Masafi
20:25
Al Urooba

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
Chennaiyin

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Gokulam

99474 World - CONCACAF Champions League

San Carlos
08:00
นิวยอร์กซิตี
Olimpia
10:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

11555657 South America - Copa Sudamericana

Atlético Mineiro
07:30
Unión Santa Fe
El Nacional
07:30
Fénix

99474 World - OFC Champions League

Henderson Eels
07:00
Lautoka
Malampa Revivors
11:00
Toti City

5 Brazil - Acreano

Humaitá
07:30
Galvez

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
07:30
Manaus

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
07:30
Guarani

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:15
Western United
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด

86 Ukraine - Youth League

Mariupol U21
20:00
Zorya U21

886 Egypt - Egypt Cup

Ismaily
22:00
Pyramids FC

97374 Jordan - Shield Cup

Al Wihdat
23:00
Al Ramtha

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
19:30
Taraji Wadi Al-Nes
Jabal Al Mukaber
20:00
Al-Ahli Qalqilya
Thagafi Tulkarm
20:00
Palestinian Forces

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Bani Yas
20:30
Shabab Al Ahli Dubai
Al Dhafra
23:30
Al Jazira

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Sporting San Miguelito
Alianza
08:00
Árabe Unido

227 Russia - FNL Cup

Chertanovo
15:00
Tom' Tomsk
Tambov
17:45
Krylya Sovetov U20
Shinnik
20:30
Mordovia Saransk
Riga
23:15
SKA Rostov

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
16:00
Adelaide Blue Eagles

122 Kosovo - Superliga

Kosova Vushtrri
19:00
Drita

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
15:30
Dandenong Thunder
Port Melbourne
15:45
Bentleigh Greens
Green Gully
16:00
Hume City
Dandenong City
16:30
St. Albans Saints
Oakleigh Cannons
16:30
Heidelberg United

802 Israel - Lig Bet

Shimshon Tel Aviv
16:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
16:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ahi Iksal
16:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Tzeirey Tamra
16:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Pardes Hanna-Karkur
16:45
Ihud Bnei Kfar Kara
Shikun HaMizrah
16:45
Bnei Eilat
Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:30
MS Be'er Sheva
Maccabi Ironi Sderot
17:45
Ironi Modi'in
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Hapoel Mahane Yehuda
Maccabi Ironi Amishav PT
18:00
Otzma Holon
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Bnei Bir al-Maksur
Ironi Kuseife
18:00
Beitar Yavne
Tzeirey Taibe
18:30
Hapoel Qalansawe
Hapoel Kiryat Ono
18:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Ironi Beit Dagan
18:30
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Kfar Bara
18:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Ramot Menashe
18:30
Hapoel Beit Shean
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:30
Maccabi Ironi Netivot
Hapoel Yeruham
18:30
MS Dimona
Elnahada Nazareth
18:45
Beitar Nahariya
Moadon Tzeirey Rahat
18:45
Hapoel Gedera
Ironi Nesher
19:00
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Umm Al Fahm
19:00
Ihud Bnei Baka
Maccabi Bnei Nahaf
19:00
Ahva Kafr Manda
Hapoel Tirat HaCarmel
19:30
Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Bnei Raina
19:30
Hapoel Bnei Musmus
Ironi Bnei Kabul
19:30
Tzeirei Sakhnin
Hapoel Bu'eine
19:30
Ihud Bnei Mejdel Krum

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
22:00
Sporting Braga U23
Famalicão U23
22:00
Leixões U23

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
San Lorenzo Res.
19:00
Racing Club Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Patronato Res.
Independiente Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Banfield Res.
19:00
Aldosivi Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Rosario Central Res.
Arsenal Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
Colón Res.
Unión Santa Fe Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Huracán Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Lanús Res.

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:30
Fortune
เอซี มิลาน
23:30
Brikama United

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Annerley
16:30
Ipswich City
Pine Hills
16:30
Mt Gravatt Hawks
Atherton Eagles
16:30
Douglas United

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
14:15
Heidelberg United U20
Dandenong City U20
14:30
St. Albans Saints U20