ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

สปอร์ติงลิสบอน
00:55
อิสตันบูล บีบี
เกตาเฟ่
00:55
อาแจกซ์
โคเปนเฮเก้น
00:55
เซลติก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:55
เซบีย่า
คลับ บรูกก์
00:55
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ลูโดโกเรต์ส
00:55
อินเตอร์ มิลาน
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:55
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ชัคตาร์
00:55
เบนฟิกา
กลาสโกว์ เรนเจอร์
03:00
บราก้า
วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
เอสปันญ่อล
เลเวอร์คูเซ่น
03:00
ปอร์โต้
อาโปเอล
03:00
บาเซิ่ล
โอลิมเปียกอส
03:00
อาร์เซน่อล
อัลค์มาร์
03:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
โวล์ฟสบวร์ก
03:00
มัลโม่
โรม่า
03:00
เกนท์

99474 World - Club Friendlies

Miedź Legnica
15:00
Inhulets
Long An
15:30
Tay Ninh
Marbella
17:00
Krasnodar II
มาลากา
17:00
คราสโนดาร์
Ararat-Armenia
18:00
Liepāja
Eidsvold
19:00
Navbahor
Podbeskidzie
19:15
Dordoi Bishkek
Miedź Legnica
20:30
Liptovský Mikuláš
Arsenal Tula
21:00
Ordabasy
Akhmat Grozny
21:00
Zhetysu
Sochi
21:00
แอสตาน่า
Spartak Moskva II
21:00
Qizilqum
Samgurali
21:00
Jammerbugt
Strømmen
22:15
Kjelsås
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:00
Sacramento Republic

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sabah II
17:00
Səbail II
Qarabağ II
19:30
Zirə II

2756 Malta - First Division

Swieqi
01:00
Qormi

44 Argentina - Copa Argentina

Sportivo Peñarol
07:45
Sportivo Desamparados

5 Brazil - Copa do Brasil

Náutico
07:30
Botafogo
Oeste
07:30
Ceará

353 Colombia - Copa Betplay

Unión Magdalena
08:05
Bogotá
Orsomarso
03:30
Fortaleza CEIF
Barranquilla
03:30
Tigres
Atlético Huila
06:00
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
09:00
Santos de Guápiles

458 Mexico - Copa MX

มอนเตอร์เรย์
08:00
Santos Laguna
Juárez
10:10
Dorados

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
21:30
Bukavu Dawa

468 Ghana - Premier League

Bechem United
22:00
Liberty Professionals
Great Olympics
22:00
Berekum Chelsea
King Faisal
22:00
Wa All Stars

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Santoba

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
20:30
Al-Ahly Merowe
Hilal Obayed
23:30
Al Ahly Shendi

74505 Qatar - Premier League

Al Shahaniya
20:45
Al Arabi
Al Ahli
22:55
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
19:50
Dhamk
Al Wahda
00:30
Al Feiha

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
19:30
Al Taqdom

155043 Bangladesh - Premier League

Bangladesh Police
16:30
Bashundhara Kings
Rahmatgonj MFS
19:30
Sheikh Russel

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
08:00
North Village Rams

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
Hyderabad

99474 World - CONCACAF Champions League

Alianza
08:00
Tigres UANL
Deportivo Saprissa
08:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Comunicaciones
10:00
América

11555657 South America - Copa Sudamericana

Oriente Petrolero
07:30
Vasco da Gama
Emelec
05:15
Blooming
Always Ready
05:15
Millonarios

11555657 South America - Copa Libertadores

บาร์เซโลน่า
07:30
Cerro Porteño
Deportes Tolima
07:30
Internacional
Palestino
05:15
Guaraní

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
02:00
Achel

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
22:30
Mar Menor

5 Brazil - Acreano

Andirá
05:30
Atlético Acreano

5 Brazil - Brasiliense

Paranoá
01:30
Sobradinho
Formosa
06:30
Taguatinga

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
05:00
Rio Branco ES
Serra
06:15
São Mateus
Desportiva ES
06:15
Itapemirim
Estrela do Norte
06:15
Linhares

5 Brazil - Cearense 1

Guarany de Sobral
07:30
Pacajus

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
06:30
CRAC

5 Brazil - Maranhense

Moto Club MA
06:00
Cordino

5 Brazil - Mineiro 1

Tombense
05:15
Cruzeiro

5 Brazil - Mineiro 2

Nacional AC MG
06:15
Ipatinga

5 Brazil - Paulista A2

Rio Claro
02:00
Votuporanguense

5 Brazil - Paulista A3

Marília
06:00
Olímpia

5 Brazil - Pernambucano 1

Decisao
04:00
Retrô

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
06:00
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

Palmeira
06:00
Globo

5 Brazil - Sul Matogrossense

Águia Negra
07:15
Aquidauanense

911987 Bhutan - Super League

Tensung
19:00
GOMO

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Police
07:00
Club Sando

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
06:00
Gaadiidka

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
08:30
โคลัมบัส ครูว์
Phoenix Rising
09:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
San Francisco
Costa del Este
08:00
Atlético Chiriquí
Deportivo Universitario
03:00
Tauro

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Saint Vincent and the Grenadines U20
08:30
Nicaragua U20
Saint Martin U20
03:30
Guadeloupe U20
Belize U20
06:30
Curaçao U20

11555657 South America - Recopa Sudamericana

Independiente del Valle
08:30
ฟลาเมงโก

227 Russia - FNL Cup

Rotor Volgograd
15:00
Yenisey
Russia U20
17:45
KAMAZ
Khimki
20:30
Fakel
Ural 2
23:15
Rodina Moskva

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Independiente U20
04:00
Colo-Colo U20
Libertad U20
06:15
Wilstermann U20

462 England - FA Cup Women

Leicester W
02:45
Reading W

99474 World - Friendly International U19

Croatia U19
18:00
Austria U19
Scotland U19
01:00
Czech Republic U19

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
15:30
Melbourne City W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Lod
23:30
Maccabi Kiryat Malachi

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Manama
21:00
Muharraq
Al Riffa
23:30
Al-Hidd

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
06:00
Central Parade

3374 Gibraltar - Premier Division

Boca Gibraltar
02:30
College Cosmo