ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 19 ก.พ. 2563

99474 World - Club Friendlies

Ynergetyk-BDU
15:00
Smorgon
Vanløse
15:30
Shirak
Wisła Kraków
17:00
Wigry Suwałki
Petržalka akadémia
17:00
Zbrojovka Brno
Tychy 71
18:00
Zagłębie Lubin II
Kristiansund
18:00
Brattvåg
Varnsdorf
19:00
Slovan Velvary
Rubin Kazan'
19:00
Kairat
Vysočina Jihlava
19:00
Sparta Praha II
Bačka Palanka
19:00
Inđija
Ural
20:00
Riga
Podbeskidzie
20:30
Armavir
Levadia
21:00
Sheriff
Chayka
21:00
Raufoss
Olimpiyets
21:00
Shirak
Dinamo Batumi
21:00
Desna
Istra 1961
21:30
Dob
Molde
22:00
Rostov
Åsane
22:20
Øygarden
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
22:30
เอฟซี ดัลลัส
Sanluqueño
22:30
Torpedo Moskva
Charlotte Independence
23:00
Stumptown Athletic
Akropolis
23:00
AIK
Neman Grodno
23:00
Panevėžys
Sandnes Ulf
23:00
Vidar

116 Cyprus - Cyprus Cup

Anorthosis
21:30
Nea Salamis
Apollon
22:00
Ethnikos Achna

674 Hungary - Hungarian Cup

III. Kerületi TUE
19:00
Dorogi

5 Brazil - Copa do Brasil

Vitória ES
07:30
Figueirense

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
07:40
Jaguares de Córdoba

458 Mexico - Copa MX

Morelia
08:00
Tijuana
Toluca
10:10
Pachuca

593 Cameroon - Elite One

Feutcheu
19:00
Colombe
APEJES Academy
19:00
Eding Sport
Union Douala
21:00
Panthère
PWD
21:00
Cotonsport
Canon
21:00
Dragon de Yaounde
Fortuna Mfou
21:00
Tonnerre
Fovu Club
21:00
Bamboutos
Stade Renard
21:00
Avion Academy
UMS de Loum
21:00
Young Sport Academy

1560 Congo - Super Ligue

Saint Eloi Lupopo
18:30
Dauphins Noirs
TP Mazembe
20:30
Simba
Motema Pembe
21:30
RCK

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Asante Kotoko
Ashanti Gold
22:00
Dreams
Eleven Wonders
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ebusua Dwarfs
Inter Allies
22:00
Medeama
Karela
22:00
Hearts of Oak

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Rabta Kosti
20:30
Al Hilal Kadougli
Hay Al Wadi
20:30
Al Ahli Khartoum

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Wahda
Wathba
19:00
Al Ittihad

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Mtibwa Sugar
Ndanda
20:00
Azam
Alliance
20:00
Mwadui

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Red Arrows

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
22:10
Al Shabab

74505 Qatar - Q League

Al Mu'aidar
21:45
Al Kharitiyath
Lusail City
21:45
Al Markhiya
Al Bidda
21:45
Al Shamal

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:40
Al Bukayriyah
Al-Ain
20:10
Al Jeel
Al Ansar
23:00
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:00
ES Tunis

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
19:30
Wing Yee

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
21:00
Goa

153732 India - I-League

Churchill Brothers
18:30
Real Kashmir

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Suwon Bluewings
17:30
วิสเซล โคเบะ

11240938 เอเอฟซีคัพ

Neftchi Kochkor-Ata
15:00
Khujand
Maziya
18:00
Bengaluru

99474 World - CONCACAF Champions League

Portmore United
08:00
Cruz Azul
León
10:00
ลอสแอนเจลิส
Motagua
10:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

11555657 South America - Copa Sudamericana

Aucas
07:30
Vélez Sarsfield
Melgar
07:30
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente Medellín
07:30
Atlético Tucumán

99474 World - OFC Champions League

ABM Galaxy
09:00
Eastern Suburbs
Hienghene Sport
12:00
Hekari United

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
17:00
İnegölspor
Gümüşhanespor
17:00
Afjet Afyonspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Sancaktepe Belediye
Pendikspor
17:30
Tarsus İdman Yurdu
Sarıyer
17:30
Kırklarelispor
Samsunspor
17:30
Amed SK
Hacettepe
17:30
Zonguldak Kömürspor
Bugsaşspor
17:30
Çorum Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
17:30
Manisa BBSK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Kastamonuspor
Niğde Belediyespor
17:30
Tuzlaspor
Bodrumspor
17:30
Bayburt İÖİ
Bandırmaspor
17:30
Kırşehir Belediyespor
Ankara Demirspor
17:30
Etimesgut Belediyespor
Karabükspor
17:30
Elazığspor
Utaş Uşakspor
17:30
Van BB
Ergene Velimeşespor
17:30
Eyüpspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Artvin Hopaspor
17:00
Serik Belediyespor
24 Erzincanspor
17:00
Şile Yıldızspor
Yomraspor
17:00
Silivrispor
Çatalcaspor
17:30
Tire 1922
Kızılcabölükspor
17:30
Karaköprü Belediyespor
Tokatspor
17:30
Yeni Orduspor
68 Aksaray Belediyespor
17:30
Erzin Belediyespor
Manisaspor
17:30
Ankara Adliyespor
Sultanbeyli Belediye
17:30
Düzcespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Elaziz Belediyespor
17:00
Derincespor
Ağrı 1970
17:00
Ofspor
Fatsa Belediyespor
17:00
Erbaaspor
Fethiyespor
17:30
Cizrespor
Payasspor
17:30
Turgutluspor
Kocaelispor
17:30
Tepecikspor
Erokspor
17:30
Kozan Belediyespor
Kemerspor 2003
17:30
Karşıyaka

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Yeni Diyarbekirspor
17:00
Batman Petrolspor
Pazarspor
17:00
Muğlaspor
Karacabey Birlikspor
17:30
Yeşilyurt Belediyespor
Bayrampaşaspor
17:30
Yeni Altındağ BS
Osmaniyespor
17:30
Gölcükspor
Nevşehirspor
17:30
Halide Edip Adıvar
Somaspor
17:30
Nazilli Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
17:30
1954 Kelkit Belediyespor
Modafenspor
17:30
Yozgatspor

5 Brazil - Amazonense

Iranduba
07:30
Fast Clube

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
07:10
Defensores Unidos

886 Egypt - Egypt Cup

Al Mokawloon
22:00
Al Masry

488 Iran - Hazfi Cup

Tractor Sazi
18:30
Mes Kerman

245 Czech Republic - U19 League

Slavia Prague U19
20:00
FK Pardubice U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
21:00
Shabab Al Khaleel

716 Nigeria - Npfl

Enugu Rangers
22:00
Kano Pillars
Enyimba
22:00
Kwara United

482134 Lesotho - Premier League

Lesotho Defence Force
20:00
Liphakoe Football Club

3039 Togo - Championnat National

Maranatha Fiokpo
22:00
ASKO de Kara
Semassi
22:00
Sara Sport
Ifodjè
22:00
Unisport
Kara
22:00
Togo Port
Anges Notsè
22:00
Gomido
Dynamic Togolais
22:00
Koroki Metete
OTR
22:00
Gbohloe-Su

251 Italy - Primavera Cup

Roma U19
20:00
Verona U19
Juventus U19
20:30
Fiorentina U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Mackay Rangers
16:00
Mackay Lions
Magpies
16:00
City Brothers

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:00
Bo Rangers