ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 18 ก.พ. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ดอร์ทมุนด์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แอตเลติโก มาดริด
03:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
จิลลิ่งแฮม
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์

99474 World - Club Friendlies

Chernomorets
15:00
Akron
Banants
18:00
Tekstilshchik
Chojniczanka Chojnice
18:30
Sokół Ostróda
Ilves
19:00
Tallinna Kalev
Sint-Truiden
19:30
Westerlo
Avangard Kursk
20:00
Poprad
Irtysh
20:00
Isloch
Dinamo Brest
21:00
Kaspiy
Shakhtyor
21:00
Dila
Dinamo Moskva
21:00
Minsk
Kolding IF
21:00
Artsakh
Odranci
21:30
Mura
Zvezda Perm
21:30
Ufa 2
Vålerenga
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Ufa
22:00
Rapperswil-Jona
Orenburg
22:15
Europa FC
Elfsborg
23:30
Odd
Teutonia WS
00:15
Viktoria Aschaffenburg
HB Køge
00:30
B 93
Schweinfurt
00:30
ATSV Erlangen
Norrköping
01:00
Jönköpings Södra
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
01:00
Reno 1868
Frem
01:00
Slagelse B&I
Hessen Dreieich
01:30
FV Bad Vilbel
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
KR

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Barrow
02:45
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
02:45
Leamington
Brackley Town
02:45
Southport
Chester
02:45
King's Lynn Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

พอร์ตสมัท
02:45
Exeter City

462 England - Professional Development League

Millwall U23
20:30
Crystal Palace U23
Barnsley U23
21:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
02:45
Brightlingsea Regent
East Thurrock United
02:45
Carshalton Athletic
Margate
02:45
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
02:45
Maldon & Tiptree
Great Wakering Rovers
02:45
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

Halesowen Town
02:45
Yaxley FC
Welwyn Garden City
02:45
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Dunston
02:45
City of Liverpool
Droylsden
02:45
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Sevenoaks Town
02:30
Haywards Heath Town
Ashford Town (Middlesex)
02:45
Staines Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Chasetown
02:45
Leek Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Basingstoke Town
02:45
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

Warrington Town
02:45
Grantham Town
United of Manchester
02:45
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

Lowestoft Town
02:45
Stourbridge
Royston Town
02:45
Biggleswade Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

Alkmaar W
01:30
ทเวนเต้

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat Gan
00:05
Maccabi Ahi Nazareth
Bnei Sakhnin
00:05
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Rishon LeZion
00:05
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Nazareth Illit
00:05
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Acre
00:05
Hapoel Afula
Kafr Qasim
00:05
Hapoel Ramat HaSharon
Maccabi Petah Tikva
00:05
Hapoel Ashkelon

998 Montenegro - First League

Kom
18:30
Petrovac
Rudar
20:00
Grbalj
Mladost Ljeskopolje
21:00
Budućnost
Zeta
23:30
Sutjeska

1161 Scotland - Scottish Cup

Motherwell
02:45
St. Mirren

1161 Scotland - League One

Falkirk
02:45
East Fife

515 Wales - Welsh League Division 1

Cambrian & Clydach
02:30
Afan Lido

515 Wales - Cymru Alliance

Bangor City
02:45
Conwy Borough

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:10
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:10
Platense

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Fortaleza CEIF
Barranquilla
07:40
Real Cartagena

614 Algeria - Ligue 2

RC Relizane
21:00
Annaba
RC Arbaâ
21:00
MO Béjaïa
Amal Bou Saâda
21:00
ASM Oran

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
01:00
El Gounah
Al Mokawloon
01:00
Zamalek
Al Ittihad
01:00
Haras El Hodood
ENPPI
01:00
Aswan
Tanta
01:00
Ismaily
El Geish
01:00
Smouha
Misr Lel Makasa
01:00
Wadi Degla
Pyramids FC
01:00
El Entag El Harby
Masr
01:00
Al Masry

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
23:00
Olympic Safi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbao
20:00
Singida United
Polisi Tanzania
20:00
Young Africans
Namungo
20:00
KMC
Coastal Union
20:00
Ruvu Shooting
JKT Tanzania
20:00
Biashara United
Mbeya City
20:00
Lipuli
Simba
23:00
Kagera Sugar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
19:30
Hottain
Al Mojzel
19:50
Al Quadisiya
Al Jabalain
20:00
Al Ta'ee
Al Najoom
22:15
Al Batin
Ohod
23:00
Al Khaleej

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
16:15
Sheikh Jamal
Abahani Chittagong
19:30
Arambagh

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
เพิร์ธ กลอรี
Seoul
17:30
เมลเบิร์น วิคตอรี
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
Beijing Guoan
Al Ain
21:55
Al Nassr
Al Sharjah
22:35
Persepolis
Al Taawon
22:35
Al Duhail
Al Sadd
22:35
Sepahan

462 England - Vanarama National League South

Maidstone United
02:45
Bath City
Oxford City
02:45
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
03:00
El Porvenir
Luján
03:00
Argentino Merlo

11555657 South America - Copa Sudamericana

Aragua
05:15
Coquimbo Unido
Unión La Calera
05:15
Fluminense

99474 World - OFC Champions League

Lautoka
07:00
Toti City
Malampa Revivors
11:00
Henderson Eels

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
CA Linense

911987 Bhutan - Super League

Druk Stars
19:00
Paro United

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Defence Force
05:00
Cunupia

98 Australia - Npl Queensland

Redlands United
16:30
Queensland Lions
Brisbane Roar II
16:45
Capalaba

38 Netherlands - Reserve League

Jong Feyenoord
20:00
Jong NEC
Jong Nac Breda
00:30
Jong G.A. Eagles

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Nicaragua U20
08:30
Montserrat U20
Guadeloupe U20
03:30
Belize U20

227 Russia - FNL Cup

Tambov
15:00
Chertanovo
Krylya Sovetov U20
17:45
Tom' Tomsk
Riga
20:30
Shinnik
SKA Rostov
23:15
Mordovia Saransk

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Nacional U20
04:00
Puerto Cabello U20

7091 Oman - Sultan Cup

Ibri
20:25
Al Oruba
Al-Nahda
22:40
Dhofar

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
21:00
Savanne

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
23:30
Ksar
SNIM
01:30
Concorde
Tevragh-Zeïne
03:30
Sahel

99474 World - Friendly International U19

Scotland U19
00:00
Czech Republic U19
Scotland U19
01:00
Czech Republic U19

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
07:00
Monterrey W
Tigres UANL W
09:00
Pachuca W
Tijuana W
10:00
Guadalajara W

1161 Scotland - Reserve League

Dundee United Res.
20:00
Greenock Morton Res.
Dunfermline Res.
21:00
Ross County Res.
St. Mirren Res.
21:00
Hearts Res.