ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 16 ก.พ. 2563

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
18:00
เอสปันญ่อล

479 Japan - Ybc Levain Cup

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คาชิว่า เรย์โซล

99474 World - Club Friendlies

Austin Bold
07:00
Rio Grande Valley
Trans
14:30
Kuressaare
Ingolstadt II
16:00
Rain / Lech
สปาร์ตัก มอสโก
17:00
Ararat
Hanau 93
17:30
Bayern Alzenau
คราสโนดาร์
17:30
Krylya Sovetov

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Buchholz

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
17:00
Etar

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
18:00
Hobro

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
17:00
St. George's

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
18:00
ลูโก
Mirandés
18:00
อัลบาเซเต้

404 Turkey - Super Lig

Alanyaspor
17:30
Gençlerbirliği

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
18:00
Altay

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
07:50
San Lorenzo

44 Argentina - Primera B Nacional

Alvarado
07:00
Barracas Central
Atletico Mitre
07:30
Atlanta

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
07:30
Antofagasta

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:15
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
San Carlos

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
08:00
Siquinalá

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Catocha
08:00
Sacachispas
Marquense
09:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Atlas
มอนเตอร์เรย์
08:06
Juárez
Guadalajara
10:00
Cruz Azul

458 Mexico - Liga Ascenso

Celaya
08:00
Mineros de Zacatecas
Dorados
10:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Las Sabanas
08:00
Deportivo Ocotal
Real Estelí
08:00
Walter Ferreti
Diriangén
08:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
07:30
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
08:00
Atlético Grau

488 Iran - Azadegan League

Baderan
17:45
Qashqai

64306 Hong Kong - First Division

Dreams Metro Gallery
12:30
Eastern District
Citizen AA
14:30
Sham Shui Po
Central & Western
14:30
Shatin
North District
14:30
Dreams
Wing Yee
14:30
Tai Chung
Hong Kong FC
15:45
Wong Tai Sin

153732 India - I-League

Minerva Punjab
15:30
Real Kashmir

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
08:00
Canterbury United

99474 World - OFC Champions League

ABM Galaxy
09:00
Hienghene Sport
Eastern Suburbs
12:00
Hekari United

32 Spain - Segunda B - Group 1

Internacional
18:00
Sporting Gijon II
Racing Ferrol
18:00
UD Ibiza
Coruxo
18:00
Atlético Baleares
ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00
Real Madrid II
Peña Deportiva
18:00
Melilla

32 Spain - Segunda B - Group 2

Deportivo Alaves II
18:00
Leioa

32 Spain - Segunda B - Group 3

Levante II
18:00
Barcelona II
Villarreal II
18:00
FC Andorra
Prat
18:00
Ebro
Ejea
18:00
Cornellà
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Lleida Esportiu
Espanyol II
18:00
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Algeciras
17:45
Cadiz II
UCAM Murcia
18:00
Villarrubia

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
Compostela

32 Spain - Tercera - Group 2

Covadonga
18:00
Caudal
Siero
18:00
Praviano
Real Avilés
18:00
Lenense
Lealtad
18:00
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
17:15
Deusto
Basconia
17:30
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Novelda
RC Catarroja
17:30
Atzeneta

32 Spain - Tercera - Group 7

Leganés II
16:30
Navalcarnero
Carabanchel
17:30
San Fernando de Henares
Trival Valderas
17:30
RSD Alcalá
Móstoles
18:00
Moratalaz
Flat Earth
18:00
Parla
Pozuelo Alarcón
18:00
Alcorcón II
Unión Adarve
18:00
Atlético de Pinto
Santa Ana
18:00
El Álamo
Rayo Vallecano II
18:00
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
Binissalem
Portmany
18:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
17:30
El Palmar

32 Spain - Tercera - Group 14

Montijo
18:00
Jerez
UP Plasencia
18:00
Aceuchal
Calamonte
18:00
Trujillo
Cacereño
18:00
Villanovense
Miajadas
18:00
Olivenza
Azuaga
18:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
18:00
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Conquense

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:00
Ankara Demirspor

33497 Barbados - Premier League

St. Andrew Lions
08:00
Notre Dame

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Boeung Ket
Asia Europe University
15:30
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
08:00
Labasa
Nadi
10:00
Rewa
Navua
10:00
Suva

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

St. Ann's Rangers
07:00
W Connection

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
12:00
Brisbane Roar

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Eastern Suburbs Brisbane

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
17:00
Bremen U19
Holstein Kiel U19
17:00
Union Berlin U19
Arminia Bielefeld U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Schalke 04 U19
Duisburg U19
17:00
Oberhausen U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Bochum U19
Koln U19
17:00
Alemannia Aachen U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Plzen W
17:00
Sparta Prague W

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
08:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
โคลัมบัส ครูว์
09:00
Phoenix Rising

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Deportivo Universitario

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Nicaragua U20
08:30
United States Virgin Islands U20

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
13:00
Green Gully
Eastern Lions
14:00
Bentleigh Greens

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
17:00
Levante W

98 Australia - W-League

Perth Glory W
11:30
Brisbane Roar W
Melbourne Victory W
12:00
Melbourne City W
Canberra United W
12:00
Adelaide United W

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Oran U21
17:00
Aïn M'lila U21

32 Spain - Spain Youth League

Real Sociedad U19
17:30
Leioa U19
Getafe U19
17:30
Rayo Vallecano U19
Racing Santander U19
18:00
Lugo U19
Bansander U19
18:00
Celta de Vigo U19
Racing Ferrol U19
18:00
Atlético Perines U19
Conxo Santiago U19
18:00
Marina Sport U19
Numancia U19
18:00
UD Logroñés U19
Valvanera U19
18:00
Mutilvera U19
Burgos CF U19
18:00
Atl. Madrid U19
Elche U19
18:00
Hércules U19
Castilleja U19
18:00
Real Betis U19
Cádiz U19
18:00
Málaga U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
09:00
Bentleigh Greens U20
St. Albans Saints U20
10:30
Green Gully U20

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Krabi
16:00
Bangkok
Chamchuri United
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Raj Pracha
17:00
Nara United