ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 ก.พ. 2563

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:45
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:45
Nakhon Pathom

99474 World - Club Friendlies

Memphis 901
11:00
Chattanooga
Podbeskidzie
15:00
Kolos Kovalivka
Banik Ostrava II
16:00
Třinec
Ynergetyk-BDU
16:00
Krumkachy
Veles
16:00
Saturn Ramenskoye
Vlašim
16:15
Benesov
Pardubice
16:15
Ústí nad Orlicí
Zbrojovka Brno
16:30
Podbrezová
Dornbirn
16:30
Eschen / Mauren
Viktoria Žižkov
17:00
Slovan Velvary
Stomil Olsztyn
17:00
Znicz Pruszków
Varnsdorf
17:00
Slovan Liberec II
Vyškov
17:00
Vysočina Jihlava
Strømmen
17:00
Skeid
Dubnica
17:00
Vítkovice
Hankofen-Hailing
17:00
Buchbach
Heimstetten
17:00
Deisenhofen
Volna
17:00
Smolevichy-STI
Belshina
17:00
Slutsk
Hvidovre
17:00
FA 2000
Jastrzębie
17:00
Garbarnia Kraków
Krško
17:00
Lučko
Khimik Novomoskovsk
17:00
Ryazan
Ústí nad Labem
17:30
Slavoj Vyšehrad
Chrobry Głogów
18:00
Stargard Szczeciński
Odra Opole
18:00
Polonia Bytom
Hradec Králové
18:00
Loko Vltavín
Brønshøj
18:00
Frem
Chrudim
18:00
Přepeře

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
18:00
คาราบัค

224 Bulgaria - B PFG

Neftohimik
17:00
Montana
Botev Galabovo
17:30
OFK Pirin

1233 Finland - Finland Cup

TPS
18:00
Honka

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
18:00
Mafra

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
18:00
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Hatayspor
18:00
Akhisar Belediyespor

44 Argentina - Superliga

Colón
07:10
Racing Club

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
08:05
La Equidad

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
08:00
LDU Quito

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
08:00
León
Morelia
10:00
Tijuana

458 Mexico - Liga Ascenso

Atlante
08:00
Cafetaleros de Tapachula

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
08:00
Deportivo Binacional

488 Iran - Azadegan League

Mes Rafsanjan
17:45
Arman Gohar
Fajr Sepasi
17:45
Khouneh Be Khouneh Babol
Navad Urmia
17:45
Damash Gilanian
Oxin Alborz
17:45
Malavan
Niroye Zamini
17:45
Aluminium Arak

64306 Hong Kong - First Division

Hoi King
17:00
South China

2817 New Zealand - Premiership

Southern United
10:00
Waitakere United
Wellington Phoenix Res
10:00
Hamilton Wanderers

99474 World - OFC Champions League

Toti City
07:00
Henderson Eels
Lautoka
11:00
Malampa Revivors

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
18:00
Andratx

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Bugsaşspor
17:30
Pendikspor
Sancaktepe Belediye
17:30
Hacettepe
Kırklarelispor
17:30
Şanlıurfaspor
İnegölspor
17:30
Hekimoğlu Trabzon
Tarsus İdman Yurdu
17:30
Gümüşhanespor
Manisa BBSK
17:30
Samsunspor
Çorum Belediyespor
17:30
Zonguldak Kömürspor
Afjet Afyonspor
17:30
1922 Konyaspor Kulübü
Amed SK
18:00
Sarıyer

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
17:00
Niğde Belediyespor
Bayburt İÖİ
17:00
Karabükspor
Kastamonuspor
17:00
Bodrumspor
Tuzlaspor
17:30
Bandırmaspor
Etimesgut Belediyespor
17:30
Utaş Uşakspor
Sakaryaspor
17:30
Kırşehir Belediyespor
Eyüpspor
17:30
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Yeni Orduspor
17:00
Artvin Hopaspor
Karaköprü Belediyespor
17:00
Yomraspor
Sultanbeyli Belediye
17:30
Tokatspor
Erzin Belediyespor
17:30
24 Erzincanspor
Düzcespor
17:30
Şile Yıldızspor
Serik Belediyespor
17:30
Kızılcabölükspor
Silivrispor
17:30
Çatalcaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Cizrespor
17:00
Payasspor
Ofspor
17:00
Kocaelispor
Derincespor
17:30
Ağrı 1970
Turgutluspor
17:30
Elaziz Belediyespor
Erbaaspor
17:30
1877 Alemdağspor
Karşıyaka
17:30
Fatsa Belediyespor
Kozan Belediyespor
17:30
Kemerspor 2003
Tepecikspor
17:30
Erokspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Osmaniyespor
Batman Petrolspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Somaspor
Nazilli Belediyespor
17:30
Bayrampaşaspor
Yozgatspor
17:30
Yeni Altındağ BS
Muğlaspor
17:30
Yeni Diyarbekirspor
Modafenspor
17:30
Nevşehirspor
Halide Edip Adıvar
17:30
Karacabey Birlikspor
Gölcükspor
17:30
Pazarspor

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
07:30
Água Santa

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
07:30
Ferro Carril Oeste LP

909440 Cambodia - C-League

Bati Youth
15:30
National Defense

862868 Nepal - A Division

Machhindra
14:45
Nepal Army

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:00
เมลเบิร์น ซิตี้
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:50
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
Gold Coast Knights
Magpies Crusaders
16:30
Brisbane Strikers

11 Germany - Junioren Bundesliga

Wolfsburg U19
17:00
Chemnitzer FC U19
St. Pauli U19
17:00
Magdeburg U19
Greuther Fürth U19
17:00
Mainz U19
Bayern U19
17:00
Hoffenheim U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Dusseldorf U19
RB Leipzig U19
18:00
Hannover U19
Dresden U19
18:00
Energie Cottbus U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
17:00
Cagliari U19
Bologna U19
17:00
Roma U19
Fiorentina U19
17:00
Torino U19
Pescara U19
18:00
Atalanta U19

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
17:00
Cittadella U19
Livorno U19
17:00
Benevento U19
Lecce U19
17:00
Crotone U19
Cosenza U19
17:00
Frosinone U19
Pisa U19
17:00
Juve Stabia U19
Trapani U19
17:00
Salernitana U19
Ascoli U19
18:00
Perugia U19

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
08:00
Independiente

227 Russia - FNL Cup

Shinnik
15:00
SKA Rostov
Tom' Tomsk
17:45
Tambov

98 Australia - Npl Victoria

Dandenong Thunder
15:00
Dandenong City
Hume City
16:00
Altona Magic

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
17:00
Logroño W

251 Italy - Serie A Women

Bari W
18:00
Florentia W

98 Australia - W-League

Sydney W
13:00
Western Sydney Wanderers W

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
17:00
CR Belouizdad U21
NA Hussein Dey U21
17:00
USM Bel Abbès U21
NC Magra U21
17:00
ES Sétif U21
Paradou AC U21
17:00
JS Saoura U21
S Kabylie U21
17:00
ASO Chlef U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Ihud Bnei Jatt
16:00
Maccabi Bnei Raina
Ahva Kafr Manda
17:30
Elnahada Nazareth

32 Spain - Spain Youth League

Real Zaragoza U19
17:00
San Francisco U19
Real Oviedo U19
18:00
Real Avilés U19
Damm U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
Ofra U19
18:00
Orientación Marítima U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Whitsunday
15:00
Mackay Wanderers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
09:30
Avondale Heights U20
South Melbourne U20
10:00
Heidelberg United U20
Port Melbourne U20
12:00
Melbourne Knights U20
Dandenong Thunder U20
13:00
Dandenong City U20
Hume City U20
13:30
Altona Magic U20

49477 ไทยลีก 3

Pathum Thani University
16:00
North Bangkok University
Kamphaeng Phet
16:00
Lamphun Warrior
Chiangrai
16:00
Ubon Ratchathani