ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 14 ก.พ. 2563

49477 ไทยลีก

สมุทรปราการ ซิตี้
20:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
Phrae United

99474 World - Club Friendlies

Katowice
17:00
Puszcza Niepołomice
Lafnitz
18:00
Bad Gleichenberg
Baník Sokolov
18:00
Táborsko
Olimpik Donetsk
18:00
Kaisar
Skalica
19:00
Prostějov
Ried
20:00
Dukla Praha
Norrköping
20:00
Breidablik
Ulm
20:00
Austria Lustenau
Zorya
20:00
Torpedo BelAZ
Torpedo Moskva
20:00
Dila
Nõmme Kalju
20:00
Rīgas FS
Strømsgodset
20:30
Bodø / Glimt
Sarpsborg 08
21:00
Häcken
Dinamo Moskva
21:00
Spartaks Jūrmala
Karpaty
21:00
Dinamo Brest
Akhmat Grozny
21:00
Sochi
Flekkerøy
22:00
Start
Orenburg
22:00
Dalian Professional
Ranheim
22:15
Byåsen
Blau-Weiß Linz
22:30
Stadl-Paura
Aalesund
23:00
Hødd
Kristiansund
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Floridsdorfer AC
23:00
Juniors OÖ
Elfsborg
23:30
Helsingborg
Grorud
23:45
Kjelsås

462 England - Professional Development League

Nottingham U23
20:00
Crewe U23

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
17:00
Qarabağ II
Zirə II
17:00
Sabah II

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
00:00
Istra 1961

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
23:00
Othellos

245 Czech Republic - Czech Liga

České Budějovice
00:00
Mladá Boleslav

1233 Finland - Finland Cup

HIFK
23:00
Inter Turku
KuPS
23:30
SJK

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Ashkelon
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Afula
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Bnei Lod
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Ramat Gan
20:00
Bnei Sakhnin

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
00:00
Arka Gdynia

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
Voluntari

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
23:00
Osmanlıspor

5 Brazil - Copa do Brasil

São Raimundo RR
07:30
Cruzeiro

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
07:40
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
07:00
Santos de Guápiles

458 Mexico - Liga Ascenso

Correcaminos UAT
09:30
Tampico Madero

607 Burkina Faso - Premier League

Ouagadougou
22:30
Salitas
Royal
22:30
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
23:00
Tanda

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
King Faisal

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
23:00
FUS Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
23:30
Al-Ahli Atbara
Al Khartoum
23:30
Al-Ahly Merowe

488 Iran - Azadegan League

Khooshe Talaee Saveh
17:45
Mes Kerman

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
18:30
Saipa
Paykan
19:00
Foolad
Nassaji Mazandaran
19:00
Pars Jam Bushehr
Sanat Naft
19:30
Gol Gohar
Shahin Bushehr
19:45
Machine Sazi

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
20:45
Al Shabab
Al Tadhamon
23:15
Al Salmiyah

7091 Oman - Professional League

Muscat
20:15
Bahla
Al Nasr
20:40
Al Oruba
Saham
22:45
Mrbat
Fanja
22:45
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Adalh
19:30
Al Taawon
Al Shabab
22:25
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
21:30
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

Emirates
20:20
Al Arabi
Dibba Al Fujairah
20:20
Masafi
Al Urooba
20:20
Al Thaid

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
16:15
Rahmatgonj MFS
Arambagh
19:30
Mohammedan Dhaka

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
NorthEast United

153732 India - I-League

Mohun Bagan
18:30
NEROCA

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
07:00
Santa Cruz

11555657 South America - Copa Sudamericana

Real Garcilaso
07:30
Audax Italiano
Independiente
07:30
Fortaleza

11555657 South America - Copa Libertadores

Sporting Cristal
07:30
บาร์เซโลน่า

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Tire 1922
17:30
Manisaspor
Ankara Adliyespor
17:30
68 Aksaray Belediyespor

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
07:30
Sao Francisco

862868 Nepal - A Division

Himalayan Sherpa
10:00
New Road Team
Three Star
13:30
Chyasal Youth Club
Jawalakhel
16:45
Manang Marshyangdi

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Club Sando
07:00
Morvant Caledonia United

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:30
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

48946 Palestine - West Bank League

Hilal Al-Quds
20:00
Al-Bireh

227 Russia - FNL Cup

Rotor Volgograd
15:00
KAMAZ
Yenisey
17:45
Russia U20
Khimki
20:30
Rodina Moskva
Fakel
23:15
Ural 2

98 Australia - Npl Victoria

South Melbourne
15:30
Heidelberg United
Port Melbourne
15:45
Melbourne Knights

99474 World - Caf Super Cup

ES Tunis
23:00
Zamalek

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
V.Club Mokanda
Otôho d'Oyo
21:00
CARA Brazzaville
Patronage Sainte-Anne
22:00
Cheminots

4125 Uganda - Uganda Cup

Dove
20:00
Water
Mbarara City
20:00
FHL
Bright Stars
20:00
Free Stars

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Qalansawe
15:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Beitar Nahariya
16:00
Tzeirey Tamra
Hapoel Gedera
16:30
Ironi Modi'in
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Beitar Ramat Gan
17:00
Hapoel Kiryat Ono
Maccabi Neve Sha'anan
17:00
Maccabi Umm Al Fahm
MS Dimona
17:15
Beitar Ir Ma'ale Adumim
MS Be'er Sheva
17:30
Shikun HaMizrah
Maccabi Kiryat Malachi
17:30
Hapoel Yeruham
Bnei Eilat
17:45
Maccabi Ironi Sderot
Shimshon Bnei Taibe
18:00
Hapoel Kfar Bara
Beitar Petah Tikva
18:00
Ironi Beit Dagan
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Tzeirey Taibe
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:00
Hapoel Bu'eine
Beitar Yavne
18:00
Hapoel Lod
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Otzma Holon
18:30
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Beit Shean
18:30
Pardes Hanna-Karkur
Ironi Nesher
18:30
Maccabi Ahi Iksal
Maccabi Ironi Netivot
18:30
Ironi Kuseife
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:45
Hapoel Ramot Menashe
Moadon Tzeirey Rahat
18:45
Beitar Ironi Kiryat Gat
Ihud Bnei Kfar Kara
19:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Bnei Pardes
19:30
Ihud Bnei Baka
Tzeirei Sakhnin
19:30
Bnei Bir al-Maksur
Tzeirei Kafr Kanna
19:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:30
Maccabi Bnei Nahaf
Hapoel Bnei Musmus
19:45
Hapoel Sandala Gilboa
Ihud Bnei Mejdel Krum
20:00
Ahi Akko

5 Brazil - Brasileiro Women

Iranduba
07:00
Santos

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
19:00
Banfield Res.
Huracán Res.
19:00
Aldosivi Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Independiente Res.
19:00
Arsenal Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Defensa y Justicia Res.
Lanús Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Rosario Central Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Colón Res.
19:00
Racing Club Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Patronato Res.
19:00
Unión Santa Fe Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

Fortune
23:30
เอซี มิลาน
Wallidan
23:30
Brikama United

99474 World - Club Friendlies Women

Lyn W
23:15
Kolbotn W