ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 ก.พ. 2563

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ฮัลล์ซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
ลีดส์ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
สวอนซีซิตี
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
วีแกนแอทเลติก
02:45
มิดเดิลส์เบรอ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
อิปสวิช ทาวน์
แบล็กพูล
02:45
จิลลิ่งแฮม
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
พอร์ตสมัท
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
ลินคอล์น ซิตี้
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ซันเดอร์แลนด์
02:45
โรชเดล
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
02:45
Stevenage
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Cheltenham Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
กริมสบี้ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Exeter City
02:45
Oldham Athletic
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
Port Vale
Leyton Orient
02:45
Mansfield Town
มอร์แคมป์
02:45
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
Walsall
Northampton Town
02:45
Swindon Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
00:30
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:45
เอดีโอ เดน ฮาก

99474 World - Club Friendlies

Olimpiyets
15:00
Valmiera / BSS
Ararat-Armenia
16:15
Ufa
Stomil Olsztyn
17:00
Pelikan Łowicz
Vendsyssel
17:00
AaB
Dinamo Minsk
18:00
Belshina
Lyngby
18:30
Nykøbing
Lviv
19:00
Lori
Arda
19:00
Maritsa Plovdiv
มัลโม่
19:30
Varberg BoIS
Nieciecza
20:00
Torpedo BelAZ
Tromsø
20:00
Odd
Ayia Napa
20:00
Ararat-Armenia
Karpaty
20:15
HB Køge
Osijek II
20:30
Bravo
Kalmar
21:00
Nordsjælland
Hobro
21:00
Skive
ดินาโมเคียฟ
21:00
BATE
Kolos Kovalivka
21:00
Zhetysu
Vítkovice
21:00
Blansko
Avangard Kursk
21:00
Petrolul 52
Olimpiyets
21:00
Shakhter Karagandy
Chayka
21:30
Armavir
Ruh Brest
22:00
Telavi
Utsikten
22:30
Örgryte
FC Helsingør
23:00
Taraz
Auerbach
00:00
Chemnitzer FC
Nyköping
00:00
Degerfors
Wolfsburg II
00:30
Gifhorn
Sturm Graz II
00:30
Admira II
Progrès Niedercorn
01:00
Homburg
Wiener Neustadt
01:00
Austria Wien II
Allerod
01:00
Skovshoved
Lindome
01:00
Norrby
TSB Flensburg
01:00
Weiche Flensburg
Hennef 05
01:30
Bergisch Gladbach
Norresundby
01:30
Vejgaard B

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
02:00
Bristol City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian South

East Grinstead Town
02:30
Three Bridges

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
02:30
Mechelen

556 Belgium - First Division B

OH Leuven
02:30
Union Saint-Gilloise

17 France - National

Gazélec Ajaccio
02:00
Concarneau

674 Hungary - Hungarian Cup

Újpest
01:30
MOL Vidi

404 Turkey - Turkish Cup

Fenerbahçe
00:30
Kırklarelispor

515 Wales - Welsh League Division 1

Taff's Well
02:30
Undy Athletic

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
07:10
Huracán

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
07:40
Rionegro Águilas

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
19:00
Avion Academy
Feutcheu
21:00
Young Sport Academy
Cotonsport
21:00
Stade Renard
Colombe
21:00
Dragon de Yaounde
Union Douala
21:00
Eding Sport
UMS de Loum
21:00
PWD
APEJES Academy
21:00
Fovu Club

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
00:30
Pyramids FC
Zamalek
01:00
Al Ahly
Al Masry
01:00
Misr Lel Makasa
Aswan
01:00
Al Mokawloon
Haras El Hodood
01:00
Ismaily
Smouha
01:00
Pyramids FC
El Geish
01:00
Tanta
El Gounah
01:00
Masr
El Entag El Harby
01:00
ENPPI
Wadi Degla
01:00
Al Ittihad

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
Simba
Biashara United
20:00
Mbao
Ruvu Shooting
20:00
Tanzania Prisons
Kagera Sugar
20:00
Alliance
Lipuli
20:00
JKT Tanzania
Singida United
20:00
Namungo
Mwadui
20:00
Ndanda
Azam
20:00
Polisi Tanzania
Young Africans
23:00
Mbeya City

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
19:40
Ohod
Al Batin
19:40
Al Jabalain
Al Taqdom
19:50
Al-Kawkab
Al Khaleej
22:10
Al-Thuqbah
Hottain
22:50
Al Najoom

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Arrows
Aizawl
20:30
TRAU

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:35
เชียงราย ยูไนเต็ด
Ulsan
17:30
เอฟซี โตเกียว
Al Ain
21:50
Sepahan
Al Sharjah
21:55
Al Taawon
Al Duhail
22:15
Persepolis
Al Nassr
22:15
Al Sadd

11240938 เอเอฟซีคัพ

Yangon United
16:00
Ho Chi Minh City
Lao Toyota
18:30
Hougang United
Bali United
18:30
Than Quang Ninh
Ceres Philippines
18:30
Svay Rieng
Al Riffa
22:00
Al Qadsia
Dhofar
22:30
Al Jazeera

41 Europe - UEFA Youth League

Derby County U19
20:00
Borussia Dortmund U19

44 Argentina - Torneo Federal A

Defensores Belgrano VR
07:00
Sportivo Las Parejas

911987 Bhutan - Super League

CST
19:00
GOMO

862868 Nepal - A Division

Nepal Army
10:00
Brigade Boys
Three Star
13:30
New Road Team
Nepal Police
16:45
Manang Marshyangdi

146 South Africa - Nedbank Cup

Zizwe United
00:30
Happy Wanderers
Polokwane City
00:30
Baroka

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:30
Gold Coast United

38 Netherlands - Reserve League

Jong NEC
19:30
Groningen Res.
Jong Feyenoord
20:00
Jong Nac Breda

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
22:00
Ahli Al-Khalil

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
23:30
Nouakchott King's
Concorde
01:30
Sahel

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
08:00
Pumas UNAM W
Atlético San Luis
09:00
Morelia W
Santos Laguna W
10:00
Guadalajara W

4125 Uganda - Uganda Cup

Kansai Plascon
20:00
Soana
Wakiso Giants
20:00
MYDA
Proline
20:00
Admin

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
17:00
JS Saoura U21
ASO Chlef U21
18:00
US Biskra U21
S Kabylie U21
18:00
Paradou AC U21
Aïn M'lila U21
18:00
USM Alger U21
ES Sétif U21
18:00
Bordj Bou Arreridj U21
CR Belouizdad U21
18:00
NA Hussein Dey U21
USM Bel Abbès U21
18:00
NC Magra U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
20:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt

1161 Scotland - Reserve League

St. Mirren Res.
21:00
Dundee United Res.