ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 ก.พ. 2563

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
18:00
มาจอร์กา

99474 World - Club Friendlies

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
11:05
คาชิว่า เรย์โซล
ชัคตาร์
14:00
Ventspils
Zorya
15:00
Flamurtari
Rubin Kazan'
16:00
Spartaks Jūrmala
โอเล็กซานเดรีย
16:00
Atyrau
Khimik Novomoskovsk
16:30
Kvant
Górnik Zabrze II
17:00
Puszcza Niepołomice
Górnik Zabrze
17:00
Puszcza Niepołomice
Lech Poznań
17:30
Stargard Szczeciński

2756 Malta - First Division

Pietà Hotspurs
17:00
Naxxar Lions

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
18:00
Ponferradina
อัลกอร์กอน
18:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
17:30
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
18:00
Balıkesirspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:45
Atlético Tucumán

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:15
Junior

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
07:30
Chalatenango
Alianza
08:00
FAS
Isidro Metapán
08:15
Independiente

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
08:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
08:00
Comunicaciones II
Xinabajul
09:00
Quiché
Marquense
09:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Guadalajara
León
10:00
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga Ascenso

Cafetaleros de Tapachula
08:00
Universidad Guadalajara
Cimarrones de Sonora
10:00
Atlético Zacatepec

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Deportivo Las Sabanas
Real Estelí
08:00
Managua
Jalapa
08:00
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
Sport Huancayo

64306 Hong Kong - First Division

Shatin
12:30
Wing Yee
Eastern District
12:30
Citizen AA
North District
12:30
Hong Kong FC
Dreams Metro Gallery
12:30
Hoi King
Sham Shui Po
12:30
Dreams
South China
14:30
Central & Western

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
07:00
Canterbury United
Auckland City
08:00
Wellington Phoenix Res
Team Wellington
08:00
Tasman United

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panthiraikos
16:00
Ano Meras

20 Portugal - 2. Division: Group C

Benfica Castelo Branco
18:00
Fontinhas

32 Spain - Segunda B - Group 1

Sporting Gijon II
17:30
Racing Ferrol
Getafe II
17:30
Langreo
Melilla
17:30
Marino de Luanco
UD Ibiza
18:00
Coruxo
Atlético Baleares
18:00
Pontevedra
Atlético Madrid II
18:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Real Madrid II
18:00
Las Palmas II
Celta de Vigo II
18:00
Peña Deportiva
Las Rozas
18:00
Internacional

32 Spain - Segunda B - Group 3

Llagostera-Costa Brava
18:00
Levante II
Ebro
18:00
Ejea
Valencia II
18:00
Olot

32 Spain - Segunda B - Group 4

Granada II
17:30
UCAM Murcia
Sevilla II
17:30
Algeciras
Linense
18:00
Sanluqueño
Yeclano
18:00
San Fernando CD

32 Spain - Tercera - Group 2

Vallobín
18:00
Colunga
Condal
18:00
Covadonga
San Martin
18:00
Real Avilés
Caudal
18:00
Llanes
Lenense
18:00
L'Entregu
Navarro
18:00
Llanera

32 Spain - Tercera - Group 4

Real Sociedad III
17:15
Gernika
Portugalete
17:30
Balmaseda
Ariznabarra
18:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
17:30
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
17:30
Flat Earth
Parla
17:30
Pozuelo Alarcón
San Fernando de Henares
17:30
Leganés II
El Álamo
17:30
Alcobendas Sport
Torrejón
17:30
Rayo Vallecano II
Villaverde-Boetticher
17:30
Trival Valderas
Atlético de Pinto
18:00
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
Motril
Vélez
18:00
Maracena
At. Malagueño
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Mancha Real
18:00
El Ejido

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
18:00
Xerez Deportivo
San Roque de Lepe
18:00
Lucena
Utrera
18:00
Conil

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
17:30
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:00
Valdivia
Fuente Cantos
18:00
Montijo
Trujillo
18:00
CD Coria
Villanovense
18:00
Miajadas
Olivenza
18:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
18:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
17:30
Belchite 97
Valdefierro
17:30
Tarazona

32 Spain - Tercera - Group 18

Ciudad Real
18:00
La Solana

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Samsunspor
17:00
Afjet Afyonspor
Şanlıurfaspor
17:00
Amed SK
Zonguldak Kömürspor
17:30
Sancaktepe Belediye
1922 Konyaspor Kulübü
17:30
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
17:00
Van BB
Niğde Belediyespor
17:30
Bayburt İÖİ
Bodrumspor
17:30
Eyüpspor
Kırşehir Belediyespor
17:30
Tuzlaspor
Bandırmaspor
17:30
Elazığspor
Ankara Demirspor
17:30
Sakaryaspor
Karabükspor
17:30
Kastamonuspor
Ergene Velimeşespor
17:30
Etimesgut Belediyespor
Utaş Uşakspor
17:30
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

24 Erzincanspor
17:00
Ankara Adliyespor
68 Aksaray Belediyespor
17:30
Tire 1922
Şile Yıldızspor
17:30
Erzin Belediyespor
Tokatspor
17:30
Düzcespor
Manisaspor
17:30
Silivrispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Payasspor
17:00
Fethiyespor
Ağrı 1970
17:00
Turgutluspor
Kocaelispor
17:30
Derincespor
Erokspor
17:30
Ofspor
Kemerspor 2003
17:30
Tepecikspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Bayrampaşaspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Gölcükspor
Nevşehirspor
17:30
Yozgatspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:30
Muğlaspor
Osmaniyespor
17:30
Halide Edip Adıvar
Karacabey Birlikspor
17:30
Modafenspor

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
07:00
Ji-Paraná

33497 Barbados - Premier League

Notre Dame
08:00
BDF

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Placencia Assassins
Altitude
08:30
Belize Defence Force
Belmopan Bandits
09:00
Wagiya

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
10:00
Rewa
Lautoka
10:00
Nadi

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

11 Germany - Junioren Bundesliga

Augsburg U19
17:00
Freiburg U19
Oberhausen U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Schalke 04 U19
17:00
Viktoria Köln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
16:00
Juventus U19

32 Spain - Segunda Division Women

Osasuna II
17:00
Arratia
DNS de Belen W
17:00
Torrelodones W
Marítim W
17:00
Almassora W
Elche W
17:00
Murcia Féminas
Europa W
17:30
Pallejà W

32 Spain - Spain Youth League

Badajoz U19
17:30
Aravaca U19
Alboraya U19
17:30
Elche U19
Marina Sport U19
18:00
Lugo U19
Deportivo La Coruña U19
18:00
Racing Santander U19
Conxo Santiago U19
18:00
Racing Ferrol U19
Txantrea U19
18:00
Valvanera U19
Pamplona U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Villarreal U19
18:00
Torre Levante U19
Nervión U19
18:00
26 de Febrero U19