ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 8 ก.พ. 2563

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
19:00
เลกาเนส

99474 World - Club Friendlies

Krylya Sovetov
16:00
Neftekhimik
Vítkovice
16:00
Žilina II
Saturn Ramenskoye
16:00
Ryazan
Pardubice
16:15
Velké Meziříčí
České Budějovice
16:15
ซูดูว่า
Bełchatów
17:00
Znicz Pruszków
Baník Sokolov
17:00
Ústí nad Labem
Jablonec II
17:00
Varnsdorf
Tsarsko selo
17:00
Belasica
Vanløse
17:00
Køge Nord
Fremad Valby
17:15
FA 2000
Frem
17:50
Næstved
Odra Opole
18:00
SKRA Częstochowa
Chojniczanka Chojnice
18:00
Olimpia Grudziądz
Hradec Králové
18:00
Dukla Praha
Hertha
18:00
Vorwärts Steyr
Lafnitz
18:00
Sturm Graz II
OB
18:00
Horsens
Chertanovo
18:00
Randers
Austria Wien
18:00
Juniors OÖ
สปาร์ตัก มอสโก
18:00
Partizan
Victoria Hamburg
18:00
St. Pauli II
Ismaning
18:00
Buchbach
Holbæk B&I
18:00
Avarta
Slagelse B&I
18:00
Skovshoved
Belshina
18:00
Lokomotiv
Kongsvinger
18:00
Krasnodar II
Dinamo Minsk
18:00
Vitebsk
Mačva Šabac
18:00
Loznica
Lørenskog
18:00
Kjelsås
Ynergetyk-BDU
18:00
Lida
Ishøj
18:00
AB
Auerbach
18:15
Teplice II
Varde IF Elite
18:20
Ringkøbing
IFK Göteborg
18:30
Helsingborg
Zlaté Moravce
18:30
Púchov
Wormatia Worms
18:30
Neckarsulmer SU
Strømmen
19:00
HamKam
FC Helsingør
19:00
Nykøbing
Vysočina Jihlava
19:00
Skalica
Falkenberg
19:00
Varberg BoIS
Ulm
19:00
Memmingen

462 England - Premier League U18

Middlesbrough U18
18:00
Newcastle Utd U18

11 บุนเดิสลีกา 2

สตุทท์การ์ดต
19:00
Erzgebirge Aue
Hamburger SV
19:00
Karlsruher SC
Osnabrück
19:00
นูเรมเบิร์ก

1233 Finland - Finland Cup

Honka
18:00
Mariehamn
HJK
18:30
Inter Turku
SJK
19:00
Lahti
KTP
19:00
Gnistan
EIF
19:00
MYPA

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Nacional

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
18:00
Denizlispor

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:10
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:00
Estudiantes Río Cuarto
Atlético Rafaela
07:00
Brown de Adrogué
Gimnasia Jujuy
07:30
Deportivo Riestra

80 Chile - Primera Division

La Serena
07:00
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:10
Envigado

458 Mexico - Liga MX

Puebla
10:00
Santos Laguna
Tijuana
10:10
Toluca

458 Mexico - Liga Ascenso

Mineros de Zacatecas
08:00
Correcaminos UAT
Venados
10:00
Celaya

911 Angola - Girabola

1º de Maio
18:00
Interclube

1179 Kenya - Premier League

Wazito
18:00
Western Stima
Bandari
18:00
Homeboyz
Nzoia United
18:00
Ulinzi Stars
Mathare United
19:00
SoNy Sugar
Chemelil
19:00
Posta Rangers
Mathare United
19:00
Zoo Kericho

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Green Eagles

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
17:30
Fajr Sepasi
Qashqai
17:30
Navad Urmia
Malavan
17:30
Mes Kerman
Damash Gilanian
17:30
Oxin Alborz
Shahrdari Tabriz
17:30
Mes Rafsanjan
Persepolis Pakdasht
17:30
Baderan
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Khooshe Talaee Saveh
Aluminium Arak
17:30
Sepidrood Rasht
Niroye Zamini
17:30
Esteghlal Khuzestan

64306 Hong Kong - First Division

Tai Chung
17:00
Wong Tai Sin

153732 India - I-League

NEROCA
18:30
TRAU

2817 New Zealand - Premiership

Waitakere United
10:00
Eastern Suburbs

20 Portugal - 2. Division: Group B

Valadares Gaia
18:45
Leca

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
19:00
Gran Tarajal

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pendikspor
17:30
Çorum Belediyespor
Sarıyer
17:30
Manisa BBSK
Hacettepe
17:30
İnegölspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Çatalcaspor
17:30
Karaköprü Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

1877 Alemdağspor
17:30
Karşıyaka

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Somaspor
17:30
Batman Petrolspor
Yeni Altındağ BS
17:30
Nazilli Belediyespor

5 Brazil - Paulista A1

Mirassol
07:30
Bragantino

44 Argentina - Torneo Federal A

Ferro Carril Oeste LP
07:30
Sportivo Peñarol

911987 Bhutan - Super League

CST
16:00
Druk Stars

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Navua

862868 Nepal - A Division

Himalayan Sherpa
12:45
Chyasal Youth Club
Jawalakhel
16:15
Friends Club
Manang Marshyangdi
16:15
New Road Team

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Morvant Caledonia United
07:00
Police

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
15:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
19:00
Pogradeci

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
16:00
Magpies Crusaders

11 Germany - Junioren Bundesliga

Energie Cottbus U19
17:00
RB Leipzig U19
Karlsruher U19
17:00
Ingolstadt U19
Bochum U19
17:00
Duisburg U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Dusseldorf U19
17:00
Koln U19
Chemnitzer FC U19
18:00
Dresden U19
Magdeburg U19
18:00
Wolfsburg U19
Niendorfer TSV U19
19:00
Holstein Kiel U19
Bremen U19
19:00
St. Pauli U19
Heidenheim U19
19:00
Stuttgart U19
Hoffenheim U19
19:00
Ulm U19
Alemannia Aachen U19
19:00
Wuppertaler SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
17:00
Fiorentina U19
Chievo U19
19:00
Bologna U19
Inter U19
19:00
Napoli U19

251 Italy - Primavera 2

Udinese U19
17:00
Virtus Entella U19
Benevento U19
17:00
Ascoli U19
Salernitana U19
17:00
Lecce U19
Pisa U19
17:00
Livorno U19
Crotone U19
17:00
Trapani U19

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
08:00
Plaza Amador

122 Kosovo - Kosovar Cup

Drenica
18:30
Gjilani
Prishtina
19:00
Kosova Vushtrri

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Mechelen

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
08:00
Cruz Azul W

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
17:00
USM Bel Abbès U21

802 Israel - Lig Bet

Elnahada Nazareth
17:30
Bnei HaGolan VeHaGalil

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Deportivo Aves U23
18:00
Sporting Braga U23

32 Spain - Segunda Division Women

Cáceres II
18:30
La RamblaW

32 Spain - Spain Youth League

Girona U19
18:00
Espanyol U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Cádiz U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:30
Real Zaragoza U19
Sevilla U19
19:00
Peña Barcelonista U19
Santa Fe U19
19:00
Gimnástica Ceuta U19
Juventud Laguna U19
19:00
UD San Fernando U19
San José U19
19:00
Acodetti U19
Tenerife U19
19:00
Maspalomas U19
Orientación Marítima U19
19:00
Sobradillo U19