ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 7 ก.พ. 2563

99474 World - Club Friendlies

Inter Miami
07:00
Charleston Battery
BATE
15:00
Příbram
Khimki
15:00
Valmiera / BSS
Sochi
15:00
Yenisey
Lviv
15:00
Spartaks Jūrmala
SGV Freiberg
15:00
สโลวาน บราติสลาวา
Olimpik Donetsk
16:00
Rabotnicki
Minsk
16:30
Isloch
Chrobry Głogów
18:00
Miedź Legnica
คราสโนดาร์
18:00
Viktoria Plzeň
Silkeborg
19:00
Viborg
Kolos Kovalivka
19:00
Nasaf
Ruh Brest
19:30
KF Feronikeli
AFC Eskilstuna
20:00
Västerås SK
Aalesund
20:00
Bodø / Glimt
Skendija 79
20:00
Slovan Liberec
Werder Bremen II
20:00
Rot-Weiss Essen
Lillestrøm
20:00
Ullensaker / Kisa
Gorica
20:30
Bravo
Dinamo Zagreb II
20:30
Aluminij
Notodden
21:00
Jerv
ลูโดโกเรต์ส
21:00
สโลวาน บราติสลาวา
Spartak Subotica
21:00
Hangzhou
BATE
21:00
Sochi
Floridsdorfer AC
21:00
Stabæk
Lviv
21:00
Valmiera / BSS
Khimki
21:00
Changchun Yatai
Yenisey
21:00
Okzhetpes
Koper
22:00
Tabor Sežana
คราสโนดาร์
22:30
Mjøndalen
Lafnitz
23:00
Allerheiligen
Tromsø
23:00
Sogndal
Örgryte
23:30
Norrby
Sandnes Ulf
00:00
Egersund
Dekani
00:15
Tabor Sežana

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
21:00
Hull City U23

11 บุนเดิสลีกา 2

Dynamo Dresden
00:30
Darmstadt 98
Sandhausen
00:30
Heidenheim

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
00:00
Tirana

143 Austria - Austrian Cup

St. Pölten
00:00
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
22:00
Qabala
Keşlə FK
00:00
Sebail

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
17:00
Səbail II

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
00:00
Varaždin

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
23:00
ASIL Lysi

1233 Finland - Finland Cup

TPS
19:00
HIFK
MuSa
00:00
MP

17 France - National

Red Star
00:00
Pau

802 Israel - Liga Leumit

Bnei Sakhnin
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Petah Tikva
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Ramat HaSharon

2756 Malta - First Division

Swieqi
00:00
Zebbug Rangers

2 Poland - Ekstraklasa

Arka Gdynia
00:00
Cracovia Kraków

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
00:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

Fatih Karagümrük
23:00
Hatayspor

5 Brazil - Copa do Brasil

União Rondonópolis
07:30
Atlético GO

458 Mexico - Liga MX

Atlas
10:15
Morelia

458 Mexico - Liga Ascenso

Tampico Madero
08:00
Atlante

593 Cameroon - Elite One

Cotonsport
21:00
Panthère

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOL
23:00
Tanda

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Kariobangi Sharks

26 Mali - Premiere Division

Yeelen Olympique
23:30
Bougouni

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
20:00
JKT Tanzania

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
18:30
Paykan
Saipa
19:00
Pars Jam Bushehr
Shahin Bushehr
19:30
Nassaji Mazandaran
Zob Ahan
19:30
Sanat Naft
Gol Gohar
20:20
Tractor Sazi

21462 Kuwait - Premier League

Al Sahel
20:40
Al Arabi
Al Shabab
23:30
Kazma

7091 Oman - Professional League

Oman Club
20:15
Al-Rustaq
Mrbat
20:40
Muscat
Al Suwaiq
22:45
Dhofar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:00
Al Wahda
Al Hazm
22:30
Al Feiha
Al Faisaly
00:20
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wasl
20:30
Ajman
Al Khaleej
20:30
Al Fujairah
Al Ain
23:15
Al Sharjah

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Hamriyah
20:20
Emirates
Al Thaid
20:20
Dibba Al Fujairah

190321 Bahrain - Premier League

Al Hala
20:50
Al-Hidd
Al-Najma
23:15
Muharraq

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
Kerala Blasters

153732 India - I-League

East Bengal
18:30
Aizawl

11555657 South America - Copa Sudamericana

Unión Santa Fe
07:30
Atlético Mineiro
Millonarios
07:30
Always Ready

11555657 South America - Copa Libertadores

บาร์เซโลน่า
07:30
Sporting Cristal

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
21:00
APONA Anagias

17 France - CFA Group A

Belfort
00:30
Sedan

5 Brazil - Acreano

Independencia
07:30
Humaitá

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
07:30
São Raimundo AM

911987 Bhutan - Super League

Tensung
19:00
Paro United

862868 Nepal - A Division

Three Star
12:45
Sankata
Nepal Police
16:15
Brigade Boys

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:30
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
17:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

97374 Jordan - Shield Cup

Al Ramtha
21:00
Sahab
Al Salt
23:30
Al Wihdat

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
20:30
Lazio U19

41 Europe - Atlantic Cup

Brøndby
19:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
โคเปนเฮเก้น
22:00
AGF

251 Italy - Primavera 2

Cittadella U19
20:30
Pordenone U19

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
20:00
Shabab Alsamu
Shabab Al Khaleel
20:00
Markez Balata

802 Israel - Lig Bet

Shimshon Tel Aviv
16:00
Hapoel Qalansawe
Maccabi Ahi Iksal
16:00
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Yeruham
16:30
Beitar Yavne
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:30
Maccabi Kiryat Malachi
Ironi Modi'in
16:30
Bnei Eilat
Shikun HaMizrah
17:00
MS Dimona
Tzeirey Taibe
18:00
Hapoel Mahane Yehuda
Maccabi Ironi Amishav PT
18:00
Hapoel Hod Hasharon
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:00
Shimshon Bnei Taibe
Maccabi Bnei Nahaf
18:00
Ironi Bnei Kabul
Maccabi Ironi Sderot
18:00
MS Be'er Sheva
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Hapoel Gedera
Hapoel Kiryat Ono
18:30
Otzma Holon
Hapoel Kfar Bara
18:30
Beitar Petah Tikva
Pardes Hanna-Karkur
18:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Tirat HaCarmel
18:30
Hapoel Beit Shean
Maccabi Bnei Raina
18:30
Ironi Nesher
Ironi Kuseife
18:30
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
18:45
Beitar Ramat Gan
Hapoel Bu'eine
18:45
Beitar Nahariya
Ironi Beit Dagan
19:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
Maccabi Umm Al Fahm
19:00
Hapoel Bnei Pardes
Ahi Akko
19:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Hapoel Ramot Menashe
19:20
Hapoel Bnei Musmus
Bnei Bir al-Maksur
19:30
Tzeirei Kafr Kanna
Hapoel Tuba-Zangariyye
20:00
Ihud Bnei Mejdel Krum

251 Italy - Coppa Italia Women

Florentia W
20:30
Sassuolo W

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Lanús Res.
Racing Club Res.
19:00
Independiente Res.
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Patronato Res.
Banfield Res.
19:00
Rosario Central Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Colón Res.
Arsenal Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Aldosivi Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res
Unión Santa Fe Res.
19:00
River Plate Res.
Godoy Cruz Res.
19:00
Huracán Res.

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:30
GAMTEL

99474 World - Club Friendlies Women

GKS Katowice W
00:00
AZS PWSZ Walbrzych W