ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 2 ก.พ. 2563

32 ลาลีกา สเปน

เลกาเนส
18:00
เรอัล โซเซียดาด

99474 World - Club Friendlies

Rockdale City Suns
13:00
Bonnyrigg White Eagles
Chertanovo
15:00
Changchun Yatai
Krylya Sovetov
16:00
Chayka
ดีนาโมซาเกร็บ
17:00
Krško
Sandecja Nowy Sącz
17:00
Rudar Prijedor
Türkgücü-Ataspor
17:00
Drochtersen / Assel

2756 Malta - First Division

Naxxar Lions
17:00
Swieqi

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
18:00
คิโรน่า

404 Turkey - Super Lig

Ankaragücü
17:30
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Hatayspor
18:00
Giresunspor

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:45
Racing Club

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:15
Jaguares de Córdoba

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:15
Sonsonate

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Sansare
Quiché
09:00
Solola

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:00
Tigres UANL
América
10:00
Juárez
Santos Laguna
10:00
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga Ascenso

Atlético Zacatepec
08:00
Celaya
Correcaminos UAT
10:00
Cafetaleros de Tapachula

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
08:00
Juventus Managua
Real Estelí
08:00
Deportivo Ocotal
Diriangén
08:00
Deportivo Las Sabanas

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
08:00
Deportivo Municipal

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
17:00
Mathare United

488 Iran - Azadegan League

Mes Rafsanjan
17:30
Persepolis Pakdasht
Sepidrood Rasht
17:30
Shahrdari Tabriz
Mes Kerman
17:30
Damash Gilanian
Oxin Alborz
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Malavan
Fajr Sepasi
17:30
Qashqai
Navad Urmia
17:30
Niroye Zamini
Baderan
17:30
Arman Gohar

64306 Hong Kong - First Division

Wing Yee
12:30
Wong Tai Sin
Central & Western
12:30
North District
Dreams
12:30
South China
Hoi King
14:30
Sham Shui Po
Eastern District
14:30
Tai Chung
Dreams Metro Gallery
14:30
Citizen AA
Hong Kong FC
15:45
Shatin

2817 New Zealand - Premiership

Tasman United
07:00
Hawke's Bay United
Auckland City
08:00
Hamilton Wanderers
Canterbury United
10:00
Waitakere United

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
07:00
Royal Pari
Bolívar
07:00
Nacional Potosí

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Kamari
16:30
Agios Ierotheos

32 Spain - Segunda B - Group 1

Internacional
18:00
Racing Ferrol
Pontevedra
18:00
UD Ibiza
SS Reyes
18:00
Atlético Baleares
ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00
Real Oviedo II
Peña Deportiva
18:00
Getafe II
Las Rozas
18:00
Melilla

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Valladolid II
18:00
Arenas de Getxo
Tudelano
18:00
Real Unión
Deportivo Alaves II
18:00
Guijuelo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Levante II
18:00
Orihuela
Prat
18:00
Barcelona II
Ejea
18:00
FC Andorra
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Ebro
Olot
18:00
Castellón

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
17:00
Sevilla II
UCAM Murcia
18:00
Recreativo Huelva
Villarrobledo
18:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
17:15
Somorrostro
Basconia
17:30
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Vilamarxant
RC Catarroja
17:30
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Carabanchel
17:30
Alcorcón II
Alcobendas Sport
17:30
Navalcarnero
Rayo Vallecano II
17:30
El Álamo
Trival Valderas
17:30
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
17:00
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
17:30
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Azuqueca

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Bugsaşspor
17:30
1922 Konyaspor Kulübü
Kırklarelispor
17:30
Hacettepe
Tarsus İdman Yurdu
17:30
Samsunspor
İnegölspor
17:30
Zonguldak Kömürspor
Pendikspor
17:30
Gümüşhanespor
Çorum Belediyespor
17:30
Sancaktepe Belediye
Manisa BBSK
17:30
Şanlıurfaspor
Afjet Afyonspor
17:30
Sarıyer

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Van BB
17:00
Bodrumspor
Bayburt İÖİ
17:00
Bandırmaspor
Sivas Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
Sakaryaspor
17:30
Tuzlaspor
Etimesgut Belediyespor
17:30
Kahramanmaraşspor
Kastamonuspor
17:30
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Karaköprü Belediyespor
16:00
Manisaspor
Yeni Orduspor
17:00
Yomraspor
Tokatspor
17:30
Artvin Hopaspor
Serik Belediyespor
17:30
Çatalcaspor
Düzcespor
17:30
Erzin Belediyespor
Sultanbeyli Belediye
17:30
Kızılcabölükspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Cizrespor
17:00
Ağrı 1970
Fethiyespor
17:00
Elaziz Belediyespor
Kozan Belediyespor
17:00
1877 Alemdağspor
Ofspor
17:00
Kemerspor 2003
Karşıyaka
17:30
Erbaaspor
Tepecikspor
17:30
Fatsa Belediyespor
Derincespor
17:30
Erokspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
17:00
Bayrampaşaspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Yeni Altındağ BS
Gölcükspor
17:30
Darıca Gençlerbırlığı
Nevşehirspor
17:30
Karacabey Birlikspor
Yozgatspor
17:30
Nazilli Belediyespor

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
07:30
Unión Sunchales

33497 Barbados - Premier League

Empire Club
08:00
Notre Dame

144816 Belize - Premier League

Belmopan Bandits
09:00
Altitude

866998 Fiji - National Football League

Navua
10:00
Nadi
Lautoka
10:00
Nasinu
Rewa
10:00
Ba

862868 Nepal - A Division

Himalayan Sherpa
13:15
Sankata
Nepal Police
16:15
Nepal Army

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

11 Germany - Junioren Bundesliga

Ulm U19
17:00
Mainz U19
Ingolstadt U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Dusseldorf U19
Koln U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Arminia Bielefeld U19
17:00
Schalke 04 U19
Viktoria Köln U19
17:00
Oberhausen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
16:00
Empoli U19

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
17:00
Real Betis W

32 Spain - Segunda Division Women

Elche W
17:00
Aldaia W
Mislata W
17:15
Discobolo-La Torre W
Alhóndiga W
17:30
DNS de Belen W

32 Spain - Spain Youth League

Calavera U19
17:00
Dos Hermanas SA U19
Elche U19
17:45
Alzira U19
Sporting Gijón U19
18:00
Celta de Vigo U19
Bansander U19
18:00
Calasanz U19
Real Oviedo U19
18:00
Atlético Perines U19
Racing Ferrol U19
18:00
Marina Sport U19
Athletic Club U19
18:00
Eibar U19
Numancia U19
18:00
Leioa U19
Real Zaragoza U19
18:00
Lleida U19
Espanyol U19
18:00
Cornellà U19
Burgos CF U19
18:00
Leganés U19
Lorca CFB U19
18:00
Valencia U19
Almería U19
18:00
Córdoba U19
Málaga U19
18:00
Recreativo Huelva U19