ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 31 ม.ค. 2563

99474 World - Club Friendlies

Emelec
08:30
LDU Portoviejo
Lechia Gdańsk
16:00
Sereď
Widzew Lodz
17:00
Gryf Wejherowo
Chojniczanka Chojnice
18:00
Bytovia Bytów
SønderjyskE
19:00
Bohemians 1905
ŁKS Łódź
19:00
Proleter Novi Sad
GIF Sundsvall
19:00
AIK
Botev Vratsa
19:00
Vorwärts Steyr
Brann
19:00
Horsens
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Arka Gdynia
Botev Plovdiv
20:00
Tsarsko selo
Tom' Tomsk
20:00
Napredak
Rotor Volgograd
20:00
Radnik Surdulica
Bravo
20:30
Javor Ivanjica
Rudar Velenje
20:30
Gorica
Nordsjælland
21:00
Liefering
Odd
21:00
Notodden
Orenburg
21:00
Borac Banja Luka
Sturm Graz
21:30
Domžale
Uničov
22:00
Prostějov
CSKA Sofia
22:00
Viktoria Plzeň
Sparta Praha
22:00
Bodø / Glimt
Brommapojkarna
22:30
Östersunds FK
Aalesund
23:00
Brattvåg
Grorud
23:00
Stabæk
Start
23:00
Mjøndalen
Norrby
23:00
Jönköpings Södra
Strømmen
00:00
Bærum
Weiz
00:00
Lafnitz

462 England - Professional Development League

Birmingham U23
20:30
Nottingham U23

11 บุนเดิสลีกา 2

Jahn Regensburg
00:30
Greuther Fürth
Erzgebirge Aue
00:30
Arminia Bielefeld

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
01:00
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
01:00
Bonner SC
Verl
01:00
Lippstadt 08

266 Croatia - 1. HNL

Inter Zaprešić
00:00
Istra 1961

1233 Finland - Finland Cup

KuPS
23:30
Lahti
SJK Akatemia
00:30
Jaro

17 France - National

Dunkerque
00:00
Red Star

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ashkelon
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Katamon
Hapoel Petah Tikva
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Bnei Sakhnin
20:00
Hapoel Rishon LeZion

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
01:00
Gaz Metan Mediaş

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
00:00
Gençlerbirliği

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
23:00
Osmanlıspor

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
07:10
Aldosivi

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
09:00
Herediano

458 Mexico - Liga Ascenso

Alebrijes de Oaxaca
09:30
Cimarrones de Sonora

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
01:00
Cape Town City

607 Burkina Faso - Premier League

Ouagadougou
22:30
KOZAF
Royal
22:30
ASEC Koudougou

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
Sporting Gagnoa

468 Ghana - Premier League

Karela
22:00
Wa All Stars
Inter Allies
22:30
King Faisal

26 Mali - Premiere Division

ASOM
23:00
Yeelen Olympique

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Pars Jam Bushehr
18:15
Gol Gohar
Paykan
18:30
Shahin Bushehr
Tractor Sazi
18:45
Zob Ahan
Nassaji Mazandaran
19:00
Saipa
Sepahan
20:30
Foolad

21462 Kuwait - Premier League

Kazma
21:55
Al Salmiyah

7091 Oman - Professional League

Al-Rustaq
20:10
Al-Nahda
Al Nasr
20:35
Oman Club
Muscat
22:50
Al Oruba
Sohar
22:50
Al Suwaiq

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
20:35
Al Shahaniya
Al Gharafa
22:45
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:00
Al Hilal
Al Hazm
22:25
Al Taawon
Al Raed
00:15
Al Ittihad

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:10
Al Urooba
Dibba Al Hisn
20:10
Al Thaid
Masfut
20:10
Al Hamriyah

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
NorthEast United

153732 India - I-League

Chennai City
20:30
Mohun Bagan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
07:30
Oriente Petrolero
Aurora
07:30
Wilstermann

99474 World - OFC Champions League

Veitongo
10:00
Tupapa Maraerenga

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
07:30
Manaus

5 Brazil - Carioca 1

Vasco da Gama
21:00
Cabofriense

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
07:00
Concórdia
Avaí
07:30
Brusque

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
07:30
EC São José

5 Brazil - Matogrossense

Dom Bosco
07:10
União Rondonópolis
Operário Ltda
07:10
Nova Mutum EC

5 Brazil - Paulista A1

Mirassol
07:30
Guarani
Ponte Preta
07:30
Corinthians

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:30
Brisbane Roar

99474 World - Friendly International Women

Morocco W
17:00
ตูนิเซีย

41 Europe - Atlantic Cup

Brøndby
23:00
Norrköping

98 Australia - National Youth League

Sydney FC U21
12:30
Melbourne Victory U21

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Jomo Cosmos

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Qalansawe
15:30
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Gedera
16:30
Bnei Eilat
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Shimshon Bnei Taibe
Beitar Ramat Gan
17:00
Ironi Beit Dagan
Beitar Yavne
17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Hapoel Yeruham
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
Ironi Kuseife
MS Dimona
17:15
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Ihud Bnei Jatt
17:30
Hapoel Ramot Menashe
Maccabi Ma'alot Tarshiha
17:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Otzma Holon
18:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Bnei Musmus
18:00
Pardes Hanna-Karkur
Beitar Nahariya
18:00
Ahi Akko
Maccabi Kiryat Malachi
18:00
Shikun HaMizrah
Beitar Petah Tikva
18:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
Hapoel Kfar Bara
Tzeirey Taibe
18:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Beit Shean
18:30
Ihud Bnei Baka
Moadon Tzeirey Rahat
18:45
Hapoel Lod
Maccabi Ahi Iksal
19:00
Maccabi Bnei Raina
Tzeirei Sakhnin
19:00
Tzeirei Kafr Kanna
Maccabi Neve Sha'anan
19:15
Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Umm Al Fahm
19:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:30
Tzeirey Tamra
Ironi Bnei Kabul
19:30
Elnahada Nazareth

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Vitória Setúbal U23
20:00
Deportivo Aves U23
Académica U23
22:00
Sporting CP U23
Benfica U23
23:00
Portimonense U23

32 Spain - Spain Youth League

Roda U19
23:30
Villarreal U19

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Huracán Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Aldosivi Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Racing Club Res.
Independiente Res.
19:00
Rosario Central Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Unión Santa Fe Res.
Lanús Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Colón Res.
19:00
Banfield Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Patronato Res.
19:00
Arsenal Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:30
เอซี มิลาน
Hawks
23:30
Waa Banjul Football
Marimoo
23:30
Tallinding United

99474 World - Club Friendlies Women

Vålerenga W
19:00
Goteborg FC W
Stabæk W
00:00
Røa W
Växjö W
00:30
Linkoping W
Sarpsborg 08
00:45
Kolbotn W