ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 28 ม.ค. 2563

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ฮัลล์ซิตี
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:45
มิลล์วอลล์
ลูตัน ทาวน์
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
วีแกนแอทเลติก
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
ลินคอล์น ซิตี้
02:45
พอร์ตสมัท
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
โรชเดล
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
02:45
Cheltenham Town
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Swindon Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
Leyton Orient
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
Stevenage
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Northampton Town
02:45
สคันธอร์ป
Oldham Athletic
02:45
Mansfield Town
Port Vale
02:45
Exeter City
Walsall
02:45
มอร์แคมป์

99474 World - Club Friendlies

Kolos Kovalivka
14:00
Ansan Greeners
ดินาโมเคียฟ
16:00
Kairat
Zlaté Moravce
17:00
Petržalka akadémia
Zlín
19:00
Spartaks Jūrmala
Nordsjælland
19:00
Roskilde
Avangard Kursk
19:00
Dinamo Minsk
Cherno More
19:00
Makedonija
Arka Gdynia
19:30
Struga
ŁKS Łódź
20:00
Napredak
Mariupol
20:00
St. Pölten
Śląsk Wrocław
20:00
Liepāja
Kaiserslautern II
20:00
Homburg
Tsarsko selo
20:00
Raków Częstochowa
Arda
20:00
CSKA 1948 Sofia
Lechia Gdańsk
20:30
Dinamo Moskva
Kolos Kovalivka
20:30
Vorwärts Steyr
Tom' Tomsk
20:30
Fakel
Javor Ivanjica
20:30
Triglav
Sigma Olomouc
21:00
Orenburg
Desna
21:00
Hartberg
Dnipro-1
21:30
Bohemians 1905
Lech Poznań
22:00
Maribor
Hammarby
22:15
Midtjylland
Amstetten
00:00
St. Valentin
Dornbirn
01:00
Alberschwende
Köln II
01:30
Frechen
Drogheda United
02:30
Bohemians
Shelbourne
02:30
Longford Town

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Halifax Town
02:45
Dover Athletic
Ebbsfleet United
02:45
Woking
Solihull Moors
02:45
Barrow
Eastleigh
02:45
Aldershot Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Kettering Town
02:45
Altrincham
Alfreton Town
02:45
Gloucester City
Gateshead
02:45
Chester
AFC Telford United
02:45
Blyth Spartans

462 England - Premier League Cup

West Bromwich Albion U23
20:00
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Corinthian-Casuals
02:45
Bognor Regis Town
Margate
02:45
Enfield Town
Brightlingsea Regent
02:45
Bishop's Stortford
Cheshunt
02:45
Bowers & Pitsea
Folkestone Invicta
02:45
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Uxbridge
02:45
Hanwell Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
02:45
Needham Market
Stratford Town
02:45
Hitchin Town
Tamworth
02:45
Royston Town

38 Netherlands - KNVB Beker

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
เฟเยนูร์ด

11 บุนเดิสลีกา 2

Arminia Bielefeld
00:30
Bochum
Jahn Regensburg
02:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Greuther Fürth
02:30
St. Pauli
Wehen Wiesbaden
02:30
Erzgebirge Aue

17 France - Coupe de France

Belfort
00:30
มงต์เปลลิเย่ร์
อองเช่ร์
00:30
แรนส์
Limonest
00:30
ดิฌง

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
02:45
Linfield
Glentoran
02:45
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

Ards
02:45
H&W Welders

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
00:30
Zamalek

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Teshrin
Hottin
19:00
Al-Jazira
Karama
19:00
Nawaeir
Foutoua
19:00
Wahda
Jabala
19:00
Al Jaish
Shorta
19:00
Wathba
Taliya
19:00
Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Sohar
20:00
Mrbat
Dhofar
22:15
Al Oruba
Oman Club
22:15
Saham

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
19:20
Al Jabalain
Al Shoalah
19:30
Al Najoom
Najran
19:50
Al-Thuqbah
Hottain
22:45
Al-Ain
Jeddah
22:50
Ohod

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
20:15
Bani Yas
Al Dhafra
20:15
Al Jazira
Al Wasl
23:00
Al Nasr

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Shanghai SIPG
14:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Seoul
17:00
Kedah
เอฟซี โตเกียว
17:00
Ceres Philippines
Al Ain
21:40
Bunyodkor
Al Sailiya
22:10
Padideh Khorasan
Al Rayyan
22:15
Esteghlal
Al Ahli
00:30
Istiqlol Dushanbe

11240938 เอเอฟซีคัพ

Sur
21:30
Hilal Al-Quds

462 England - Vanarama National League South

Hemel Hempstead Town
02:45
Weymouth
Hampton & Richmond
02:45
Slough Town

99474 World - OFC Champions League

Tupapa Maraerenga
10:00
Lupe Ole Soaga

44 Argentina - Torneo Federal A

Villa Mitre
07:00
Estudiantes de San Luis
Deportivo Maipú
07:40
Sportivo Peñarol
Sportivo Desamparados
07:45
Sansinena

862868 Nepal - A Division

Himalayan Sherpa
12:45
Saraswoti Youth
Jawalakhel
16:15
Nepal Army

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

San Juan Jabloteh
07:00
Cunupia

99474 World - Friendly International Women

Myanmar W
16:30
ไทย W
Morocco W
21:00
ตูนิเซีย

97374 Jordan - Shield Cup

Al Sareeh
21:00
Aqaba
Al Ahli
23:30
Al Faysali

38 Netherlands - Reserve League

Jong Feyenoord
20:00
Jong Roda

201580 Maldives - Male League

Maziya
23:00
TC Sports Club

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
08:00
Tijuana W
León W
08:00
Morelia W
Atlético San Luis
09:00
Guadalajara W
Santos Laguna W
10:00
Pumas UNAM W

251 Italy - Primavera Cup

Juventus U19
20:30
Cremonese U19

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
18:00
NC Magra U21
USM Bel Abbès U21
18:00
MC Oran U21
Aïn M'lila U21
18:00
MC Alger U21
ES Sétif U21
18:00
USM Alger U21
S Kabylie U21
18:00
NA Hussein Dey U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Kiryat Ono
18:15
Hapoel Hod Hasharon
Ironi Kuseife
19:00
Hapoel Gedera
Shimshon Tel Aviv
19:30
Tzeirey Taibe
Maccabi Bnei Raina
19:30
Hapoel Sandala Gilboa
Maccabi Bnei Nahaf
19:30
Tzeirei Sakhnin

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
22:00
Belenenses U23

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:30
Fortune
Real de Banjul
23:30
Waa Banjul Football

3374 Gibraltar - Premier Division

Boca Gibraltar
02:30
Mons Calpe