ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

บอร์มัธ
02:30
ไบรท์ตัน
แอสตันวิลลา
02:30
วัตฟอร์ด
เอฟเวอร์ตัน
02:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
คริสตัล พาเลซ
02:30
เซาแธมป์ตัน
เชลซี
03:15
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Bradford City
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Leyton Orient
02:45
Northampton Town

99474 World - Club Friendlies

เอฟซี โตเกียว
08:30
V-วาเรน นากาซากิ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
11:00
Roasso Kumamoto
Chindia Târgovişte
17:00
Spartaks Jūrmala
Gaz Metan Mediaş
17:30
Altglienicke
Ruh Brest
18:00
Smolevichy-STI
Lechia Gdańsk
19:00
Rubin Kazan'
Mladá Boleslav
19:00
Vlašim
AGF
19:00
AaB
Avangard Kursk
19:00
Olimpiyets
Pogoń Szczecin
19:00
Makedonija
Arka Gdynia
19:30
Sumqayıt
Sonnenhof Großaspach
20:00
Aalen
Ingolstadt
20:00
Karlsruher SC
Olimpija
20:00
Slaven Koprivnica
Sturm Graz
20:00
Viitorul
Babelsberg
20:00
Tennis Borussia
Voluntari
20:00
Sebail
Admira
20:00
Grazer AK
Slavia Sofia
20:30
Orenburg
บาเซิ่ล
21:00
Grasshopper
Sepsi
21:00
Beroe
Maribor
21:00
Bravo
Krylya Sovetov
21:00
Spartaks Jūrmala
Jagiellonia Białystok
21:00
KF Ballkani
Wehen Wiesbaden
21:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Inđija
21:00
Budafoki MTE
CSKA Sofia
22:00
นูเรมเบิร์ก
Lyngby
22:00
Hvidovre
Darmstadt 98
22:00
Gaz Metan Mediaş
Horsens
23:00
Aarhus Fremad
Mattersburg
23:30
Traiskirchen
Weißkirchen / Allhaming
00:00
Vorwärts Steyr
Kaiserslautern
00:00
Pirmasens
Stripfing
00:00
SV Horn II
Lafnitz
00:00
Kalsdorf
Kriens
00:30
Rapperswil-Jona
Austria Wien II
00:30
Wiener SC
Erzgebirge Aue
00:30
Lokomotive Leipzig
Aarau
01:00
Baden
Bohemians
02:30
Longford Town
Finn Harps
02:45
Galway United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Guiseley
02:45
Darlington
Leamington
02:45
Gateshead
Boston United
02:45
Brackley Town

462 England - Fa Trophy

Maidenhead United
02:45
Halesowen Town

462 England - Premier League Cup

Portsmouth U23
02:00
Doncaster U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Exeter City
02:00
Stevenage
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
พอร์ตสมัท
02:45
สคันธอร์ป

462 England - Professional Development League

Wigan U23
21:00
Nottingham U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
02:45
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hullbridge Sports
02:45
Bury Town
Brentwood Town
02:45
Heybridge Swifts
Witham Town
02:45
Canvey Island
Soham Town Rangers
02:45
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
02:45
Welwyn Garden City
Biggleswade
02:45
Barton Rovers
St Neots Town
02:45
Coleshill Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Dunston
02:45
Ramsbottom United
Prescot Cables
02:45
Colne

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
02:45
Uxbridge
Phoenix Sports
02:45
Haywards Heath Town
Chichester City
02:45
East Grinstead Town
Sittingbourne
02:45
Whitehawk

462 England - Non League Div One: Northern South

Glossop North End
02:45
Worksop Town
Loughborough Dynamo
02:45
Stocksbridge Park Steels

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Cinderford Town
02:45
Bristol Manor Farm

462 England - Non League Premier: Northern

Radcliffe Borough
02:45
Ashton United

462 England - Non League Premier: Southern Central

Coalville Town
02:45
Rushall Olympic
Alvechurch
02:45
Stourbridge
Peterborough Sports
02:45
Hitchin Town
Bromsgrove Sporting
02:45
Redditch United
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Hednesford Town

38 Netherlands - KNVB Beker

TOP Oss
00:30
อัลค์มาร์
FC Eindhoven
02:45
อูเทรชท์

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
20:00
Flamurtari
Skënderbeu Korçë
23:00
Partizani Tirana
Teuta Durrës
23:00
Laçi

17 เฟร้นช์ ลีก คัพ ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
03:10
ลีลล์

251 Italy - Coppa Italia

นาโปลี
02:45
ลาซิโอ

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

บราก้า
02:45
สปอร์ติงลิสบอน

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
02:45
Arbroath

32 Spain - Copa Del Rey

Recreativo Huelva
01:00
โอซาซูนา
เรอัลซาราโกซา
01:00
มาจอร์กา
เซบีย่า
03:00
เลบันเต้

404 Turkey - Turkish Cup

Kırklarelispor
18:00
อิสตันบูล บีบี
Fenerbahçe
00:30
Kayserispor

886 Egypt - Premier League

Tanta
19:30
El Gounah
Pyramids FC
00:30
Misr Lel Makasa

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Flamme Olympique

26 Mali - Premiere Division

Sabana Mopti
22:30
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
01:00
Difaâ El Jadida

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
23:00
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
19:15
Jeddah
Al Mojzel
19:35
Hottain
Al Taqdom
19:40
Al Quadisiya
Al Jabalain
19:45
Al Shoalah
Al Najoom
22:00
Najran

190321 Bahrain - Premier League

Al Hala
20:40
Al Shabbab Manama
Al Ahli
23:15
Muharraq

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:35
Bali United
Lokomotiv
17:00
Istiqlol Dushanbe
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Ho Chi Minh City
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
Ceres Philippines
Kedah
20:00
Wofoo Tai Po

11240938 เอเอฟซีคัพ

Hilal Al-Quds
19:00
Sur

462 England - Vanarama National League South

Dulwich Hamlet
02:45
Havant & Waterlooville

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Lienden
02:30
ADO Den Haag II

11555657 South America - Copa Libertadores

Carabobo
05:15
Universitario

5 Brazil - Copa do Nordeste

Imperatriz
05:00
CRB

5 Brazil - Carioca 1

Madureira
02:00
Botafogo

5 Brazil - Mineiro 1

Coimbra
06:00
URT

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
06:00
Santa Cruz

5 Brazil - Sergipano

Confiança
06:00
Lagarto

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

San Juan Jabloteh
05:00
North East Stars

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
06:00
M. United

38 Netherlands - Reserve League

Jong Roda
00:30
Jong Nac Breda

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Internacional U20
05:15
Corinthians U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Sparta Praha II
16:30
Hradec Králové
Pohronie
16:30
Prostějov

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

Stjarnan
03:10
Grindavík

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
08:00
León W
Pachuca W
08:00
Atlético San Luis
Tigres UANL W
09:00
Toluca W
Tijuana W
10:00
Puebla W

4125 Uganda - Uganda Cup

Kiryandongo TC
20:00
Kigezi Home Boyz
Star Light
20:00
Soana
Katwe United
20:00
Proline

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Cova da Piedade U23
18:00
Deportivo Aves U23
Benfica U23
18:45
Marítimo U23
Leixões U23
22:00
Rio Ave U23
Académica U23
22:00
Sporting Braga U23
Feirense U23
22:00
Famalicão U23
Belenenses U23
22:00
Portimonense U23
Vitória Guimarães U23
22:00
Vitória Setúbal U23

1161 Scotland - Reserve League

Dundee United Res.
20:30
Dunfermline Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
02:30
Manchester 62