ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 19 ม.ค. 2563

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
18:00
บาเลนเซีย

99474 World - Club Friendlies

Universitario
08:00
Cerro Largo
JJK
17:00
MP

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
17:00
Mqabba

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอลเช่
18:00
อัลกอร์กอน

404 Turkey - Super Lig

Antalyaspor
17:30
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
18:00
BB Erzurumspor
Keçiörengücü
18:00
Eskişehirspor

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
Águila
Sonsonate
07:30
El Vencedor
Isidro Metapán
08:15
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
08:00
Municipal
Mixco
08:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Mictlán
Quiché
09:00
Deportivo Reu

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:00
Guadalajara
América
10:00
Tigres UANL

488 Iran - Azadegan League

Mes Rafsanjan
17:30
Qashqai
Damash Gilanian
17:30
Malavan
Mes Kerman
17:30
Arman Gohar
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Shahrdari Tabriz
Fajr Sepasi
17:30
Esteghlal Khuzestan

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
13:30
Yuen Long

64306 Hong Kong - First Division

Wong Tai Sin
12:30
Tai Chung
Wing Yee
12:30
Shatin
Dreams
12:30
Sham Shui Po
Citizen AA
14:30
Eastern District
Hoi King
14:30
Dreams Metro Gallery
Central & Western
14:30
South China

2817 New Zealand - Premiership

Canterbury United
08:00
Eastern Suburbs
Hamilton Wanderers
08:00
Team Wellington
Wellington Phoenix Res
08:00
Waitakere United
Auckland City
08:00
Hawke's Bay United

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panthiraikos
17:00
Agioi Anargyroi

32 Spain - Segunda B - Group 1

Melilla
17:30
Celta de Vigo II
Internacional
18:00
Coruxo
ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00
UD Ibiza
Langreo
18:00
Real Oviedo II
Peña Deportiva
18:00
Atlético Madrid II
Las Rozas
18:00
Getafe II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Valladolid II
18:00
Osasuna II
Tudelano
18:00
Arenas de Getxo
Deportivo Alaves II
18:00
Burgos

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
Orihuela
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Barcelona II
Espanyol II
18:00
Ebro
Olot
18:00
Cornellà

32 Spain - Segunda B - Group 4

UCAM Murcia
18:00
Linense
Villarrobledo
18:00
Marbella
Talavera CF
18:00
Recreativo Huelva
Cadiz II
18:00
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
18:00
Condal
Vallobín
18:00
Ceares

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
17:15
San Ignacio
Sestao River
17:30
Ariznabarra
Basconia
17:30
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Atzeneta
RC Catarroja
17:30
Alcoyano

32 Spain - Tercera - Group 7

Carabanchel
17:30
Moratalaz
Alcobendas Sport
17:30
Atlético de Pinto
Rayo Vallecano II
17:30
San Fernando de Henares
Trival Valderas
17:30
Navalcarnero
Villaverde-Boetticher
17:30
Torrejón
Móstoles
18:00
Pozuelo Alarcón
Unión Adarve
18:00
Flat Earth
Santa Ana
18:00
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 9

Linares Deportivo
17:30
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
17:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
17:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
17:30
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Diocesano
Calamonte
18:00
Fuente Cantos
Cacereño
18:00
Arroyo
Miajadas
18:00
Trujillo
Azuaga
18:00
Llerenense
Olivenza
18:00
Villanovense

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
CDFC La Calzada
Villegas
18:00
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
18:00
San Juan de Mozarrifar
Borja
18:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Almagro Spain
Tarancón
17:30
Azuqueca

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Gümüşhanespor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Amed SK
17:00
Zonguldak Kömürspor
Bugsaşspor
17:30
Sarıyer
Tarsus İdman Yurdu
17:30
Şanlıurfaspor
Manisa BBSK
17:30
Hacettepe
Çorum Belediyespor
17:30
İnegölspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:00
Bodrumspor
Utaş Uşakspor
17:30
Ergene Velimeşespor
Ankara Demirspor
17:30
Kahramanmaraşspor
Kastamonuspor
17:30
Kırşehir Belediyespor
Sakaryaspor
17:30
Elazığspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Artvin Hopaspor
17:00
Kızılcabölükspor
Yeni Orduspor
17:00
Manisaspor
Tire 1922
17:30
Erzin Belediyespor
Düzcespor
17:30
Ankara Adliyespor
Serik Belediyespor
17:30
68 Aksaray Belediyespor
Silivrispor
17:30
Şile Yıldızspor
Tokatspor
17:30
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ofspor
17:00
1877 Alemdağspor
Payasspor
17:30
Ağrı 1970
Kozan Belediyespor
17:30
Karşıyaka
Derincespor
17:30
Fatsa Belediyespor
Turgutluspor
17:30
Kemerspor 2003

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Somaspor
Muğlaspor
17:30
Yeni Altındağ BS
Nevşehirspor
17:30
Pazarspor
Modafenspor
17:30
Yeni Diyarbekirspor
Halide Edip Adıvar
17:30
Darıca Gençlerbırlığı
Gölcükspor
17:30
Bayrampaşaspor
Yozgatspor
17:30
1954 Kelkit Belediyespor
Karacabey Birlikspor
17:30
Osmaniyespor

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Altitude

862868 Nepal - A Division

New Road Team
13:15
Armed Police Force
Friends Club
16:15
Saraswoti Youth

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
12:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:30
เพิร์ธ กลอรี

11240938 Asia - Afc Championship U23

Korea Republic U23
17:15
Jordan U23

251 Italy - PrimaVera 1

Pescara U19
16:00
Napoli U19

98 Australia - National Youth League

WS Wanderers U21
07:00
Sydney FC U21

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Oeste U20
07:45
Sao Paulo U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Nitra
16:30
Zbrojovka Brno

32 Spain - Primera Division Women

Logroño W
17:00
Atletico Granadilla

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
12:00
Perth Glory W

32 Spain - Segunda Division Women

Murcia Féminas
16:00
Lorca W
Arratia
17:15
Berriozar W
Mislata W
17:15
Almassora W
Real Betis II
17:30
Peña El Valle W
Alhóndiga W
17:30
Olímpico Madrid W
Salamanca W
17:30
DNS de Belen W
Elche W
17:30
Villarreal II

32 Spain - Spain Youth League

Bansander U19
17:00
Conxo Santiago U19
Real Sociedad U19
17:30
Deportivo Alavés U19
Ural U19
18:00
Atlético Perines U19
Burgos CF U19
18:00
Santa Marta U19
Villarreal U19
18:00
Hércules U19
Elche U19
18:00
Valencia U19
Levante U19
18:00
UCAM Murcia U19
Almería U19
18:00
Dos Hermanas SA U19
Málaga U19
18:00
Sevilla U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Santa Fe U19

99474 World - Club Friendlies Women

Tarnovia Tarnów
17:00
GKS Katowice W