ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 15 ม.ค. 2563

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีมส์
01:00
แรนส์
อาเมียงส์
01:00
แร็งส์

99474 World - Club Friendlies

Stomil Olsztyn
17:00
Olimpia Elbląg
Sigma Olomouc
17:00
Vysočina Jihlava
Trenčín
17:00
Karviná
Strumska slava
17:00
Etar
Cherno More
18:00
Chernomorets Balchik
Zemplín Michalovce
18:00
Partizán Bardejov
Korona Kielce
19:00
Tirana
Debrecen
19:00
Békéscsaba
SønderjyskE
19:00
Horsens
Trenčín
19:00
Frýdek-Místek
Maritsa Plovdiv
19:30
Botev Plovdiv
Energie Cottbus
20:00
Altglienicke
ŁKS Łódź
20:00
Neftçi
Sonnenhof Großaspach
20:00
Saarbrücken
Bayern München II
20:00
Ulm
CSM Iaşi
20:00
Kukësi
Voluntari
20:00
Okzhetpes
Mura
21:00
Zalaegerszegi TE
Honvéd
21:00
Partizani Tirana
Sigma Olomouc
21:00
Prostějov
Rijeka
21:00
Slovácko
เฟเรนซ์วารอส
21:00
Arminia Bielefeld
Kazincbarcika
21:00
Minai
Aarau
21:30
Osnabrück
Dinamo Bucureşti
21:30
Dynamo Dresden
Academica Clinceni
21:30
Sabah
Kriens
22:00
Neuchâtel Xamax
MOL Vidi
22:00
Bochum
Domžale
22:00
Triglav
Rudar Velenje
22:00
Rogaška
Würzburger Kickers
22:00
Rot-Weiss Essen
Jastrzębie
23:00
Kluczbork
Opava
23:00
Hlučín
Hartberg
00:00
Weiz
Schwarz-Weiß Rehden
00:00
Sportfreunde Lotte
Eintracht Northeim
00:00
Rot-Weiß Erfurt
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Meinerzhagen
Wolfsburg II
00:30
Lupo-Martini
Auerbach
00:30
Plauen

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
00:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
19:30
Karmiotissa

116 Cyprus - Cyprus Cup

Paphos
21:00
Nea Salamis
AEL
21:00
Alki Oroklini
Olympiakos
22:00
Anorthosis
Ermis
00:00
Omonia Nicosia

125 Greece - Greek Cup

PAOK
20:00
OFI
Lamia
20:00
Trikala
Panathinaikos
22:15
PAS Giannina
Panionios
22:15
Panaitolikos
โอลิมเปียกอส
00:30
Kalamata

802 Israel - State Cup

Hapoel Haifa
00:15
Kafr Qasim
Agudat Sport Ashdod
00:15
Hapoel Ra'anana
Bnei Yehuda
00:15
Hapoel Afula

251 Italy - Coppa Italia

ฟิออเรนติน่า
21:00
อตาลันต้า
เอซี มิลาน
00:00
สปาล

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
01:00
นูมานเซีย
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
เตเนริเฟ

404 Turkey - Turkish Cup

Alanyaspor
20:00
Kasımpaşa
BB Erzurumspor
22:30
เบซิคตัส
Rizespor
00:30
กาลาตาซาราย

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
00:30
Mamelodi Sundowns
Bidvest Wits
00:30
Bloemfontein Celtic

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
18:30
Sanga Balende
Nyuki
20:30
Dauphins Noirs

886 Egypt - Premier League

El Gounah
22:00
Zamalek
Al Ahly
00:30
Tanta

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Dreams
Ebusua Dwarfs
22:00
Liberty Professionals
Eleven Wonders
22:00
Aduana Stars
Inter Allies
22:00
Elmina Sharks
King Faisal
22:00
Bechem United
Medeama
22:00
Asante Kotoko
WAFA
22:00
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

Chemelil
20:00
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
23:00
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
21:00
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
20:00
Kagera Sugar
Azam
23:00
Lipuli

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Nkana
Nkwazi
20:00
ZESCO United

74505 Qatar - Q League

Al Shamal
22:00
Al Kharitiyath
Al Mesaimeer
22:00
Al Mu'aidar
Al Nasr
22:00
Al Markhiya
Al Bidda
22:00
Lusail City

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
19:15
Al Taqdom
Al Batin
19:20
Al-Kawkab
Al Ta'ee
19:40
Al Bukayriyah
Al Quadisiya
21:50
Al Ansar
Hottain
22:35
Al Nahdha

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
20:00
Etoile du Sahel

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
21:00
Odisha FC

153732 India - I-League

East Bengal
18:30
Gokulam

17 France - National 3: Group D

Nice II
20:30
Ajaccio II

251 Italy - Serie D: Girone B

Legnano
20:30
Caravaggio
Castellanzese
20:30
Inveruno
Nibionnoggiono
20:30
Levico
Folgore Caratese
20:30
Bustese Roncalli
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Pontisola
Brusaporto
20:30
Pro Sesto
Tritium
20:30
Scanzorosciate
Virtus Bolzano
20:30
Sondrio
Dro Alto Garda
20:30
Villa d'Almè
Arconatese
20:30
Seregno

251 Italy - Serie D: Girone C

Este
20:30
Adriese
Vigasio
20:30
Ambrosiana
Tamai
20:30
Belluno
Villafranca
20:30
Caldiero Terme
Delta Calcio Rovigo
20:30
Campodarsego
Union Feltre
20:30
Cartigliano
Mestre
20:30
Chions
Montebelluna
20:30
Legnago Salus
Cjarlins Muzane
20:30
Clodiense
San Luigi
21:30
Luparense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Sporting Gijon II
22:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า

32 Spain - Segunda B - Group 2

Athletic Club II
00:00
Haro

32 Spain - Segunda B - Group 3

Ebro
22:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
00:45
Atlético Tacoronte

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Police
07:00
St. Ann's Rangers
Central FC
07:00
Morvant Caledonia United

11240938 Asia - Afc Championship U23

Uzbekistan U23
17:15
Korea Republic U23
China U23
17:15
Iran U23
Qatar U23
20:15
Japan U23
Saudi Arabia U23
20:15
Syria U23

146 South Africa - Gladafrica Championship

Mbombela United
20:30
TS Galaxy
Ajax Cape Town
20:30
TS Sporting

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Sao Paulo U20
07:30
Santa Cruz U20
Londrina U20
21:00
Botafogo SP U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Jablonec
19:00
Bohemians 1905
Hradec Králové
19:00
Mladá Boleslav
Nitra
19:00
Skalica

716 Nigeria - Npfl

Warri Wolves
22:00
Enugu Rangers
Abia Warriors
22:00
Ifeanyi Uba
Enyimba
22:00
Heartland
Katsina United
22:00
Kano Pillars
Akwa United
22:00
Kwara United
Sunshine Stars
22:00
Plateau United
Adamawa United
22:00
Wikki Tourist
MFM
22:00
Jigawa Golden Stars
Rivers United
22:00
Lobi Stars

482134 Lesotho - Premier League

Lesotho Defence Force
20:30
Kick4Life

3039 Togo - Championnat National

Semassi
22:00
Togo Port

99474 World - Arab Club Championship

Al Ittihad
00:15
Olympic Safi

99474 World - Bangabandhu Gold Cup

Bangladesh
18:00
ปาเลสไตน์

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Keflavík
00:30
Thróttur Vogar