ufabet

ตารางบอล UFAKICKS ดูตารางบอล วันนี้ ฟรี 24 ชั่วโมง

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
18:30
เวสต์แฮม
เซาแธมป์ตัน
21:00
คริสตัล พาเลซ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
18:30
มิลล์วอลล์
ลูตัน ทาวน์
18:30
วัตฟอร์ด
มิดเดิลส์เบรอ
18:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
18:30
บริสตอลซิตี
สโตกซิตี
18:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สวอนซีซิตี
18:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
นอริชซิตี
02:00
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
18:30
ซันเดอร์แลนด์
บริสตอล โรเวอร์ส
18:30
ลินคอล์น ซิตี้
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
18:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
ชาร์ลตันแอธเลติก
18:30
อิปสวิช ทาวน์
ฮัลล์ซิตี
18:30
ฟลีตวู้ด ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
18:30
พอร์ตสมัท
โรชเดล
18:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
18:30
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
วีแกนแอทเลติก
18:30
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
23:30
Swindon Town
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
23:30
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
18:30
Port Vale
Exeter City
18:30
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
18:30
สคันธอร์ป
กริมสบี้ ทาวน์
18:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
Harrogate Town
18:30
Bradford City
Leyton Orient
18:30
Barrow
มอร์แคมป์
18:30
Oldham Athletic
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
18:30
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Stevenage
18:30
Mansfield Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
18:30
ซอลฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:30
Walsall

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
01:00
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
ไฟร์บวร์ก
20:30
ชาลเก้ 04
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
สตุทท์การ์ดต
เอาก์สบวร์ก
20:30
Arminia Bielefeld
เลเวอร์คูเซ่น
23:30
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
17:45
แรนส์
โอลิมปิก มาร์กเซย
22:00
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
20:00
อูดิเนเซ่
ซามพ์โดเรีย
20:00
เวโรน่า
ซัสเซาโล่
23:00
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
01:45
ปาร์มา

479 เจลีก

โยโกฮามา เอฟซี
12:00
เวกัลตะ เซนได
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
เอฟซี โตเกียว
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เอฮิเมะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โทชิกิ SC
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
Giravanz Kitakyushu
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FC เรียวเคียว
15:00
โตเกียวเวอร์ดี้

49477 ไทยลีก 2

Khon Kaen United
18:00
Nakhon Pathom

99474 World - Club Friendlies

Phoenix Rising
07:00
Colorado Springs
Tulsa Roughnecks
07:00
Austin Bold
New Mexico United
07:00
Tucson
Orange County
07:00
LA Galaxy II
Indy Eleven
07:00
Forward Madison
Greenville Triumph
07:00
Charlotte Independence
Birmingham Legion
07:00
Chattanooga Red Wolves
โรเซนบอร์ก บีเค
18:00
Raufoss
Vålerenga
18:30
KFUM
Haka
19:00
KTP
Gnistan
19:00
HIFK
Jaro
19:00
Ilves II
Start
19:00
Bryne
Mjøndalen
19:00
Grorud
Molde
19:30
Stjørdals-Blink
Sogndal
20:00
Brann
Kristiansund
20:30
Ranheim
Inter Turku
21:00
Mariehamn
SJK
21:00
KPV
Viking
21:00
Åsane
Odd
21:00
Sandefjord
Jerv
22:00
Sandnes Ulf
HJK
22:30
Lahti
Louisville City
02:00
Pittsburgh Riverhounds
Union Omaha
02:00
Sporting Kansas City II
El Paso Locomotive
03:00
เอฟซี ดัลลัส
Richmond Kickers
04:00
Loudoun United

462 England - National League

Halifax Town
18:15
King's Lynn Town
Barnet
18:30
Aldershot Town
Chesterfield
18:30
Bromley
Dagenham & Redbridge
18:30
Solihull Moors
Notts County
18:30
Eastleigh
Stockport County
18:30
Maidenhead United
Wealdstone
18:30
Hartlepool United
Weymouth
18:30
Dover Athletic
Woking
18:30
Wrexham
Yeovil Town
18:30
Boreham Wood
Altrincham
22:30
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
AFC Telford United
Blyth Spartans
21:00
Kidderminster Harriers
Boston United
21:00
Southport
Brackley Town
21:00
Guiseley
Chester
21:00
Gloucester City
Chorley
21:00
Bradford Park Avenue
Darlington
21:00
Curzon Ashton
Farsley Celtic
21:00
Fylde
Gateshead
21:00
Leamington
Hereford
21:00
Spennymoor Town
Kettering Town
21:00
York City

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 England - Premier League U18

Middlesbrough U18
17:00
Wolverhampton U18
Sunderland U18
17:30
Manchester City U18
Brighton U18
17:30
Reading U18
Norwich U18
18:00
Southampton U18
Leeds United U18
18:30
Stoke City U18
Newcastle Utd U18
18:30
Manchester United U18
Blackburn U18
18:30
Derby U18
Crystal Palace U18
18:30
Aston Villa U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Horsham
Carshalton Athletic
22:00
AFC Hornchurch
Cheshunt
22:00
Bishop's Stortford
Cray Wanderers
22:00
Haringey Borough
East Thurrock United
22:00
Bognor Regis Town
Enfield Town
22:00
Corinthian-Casuals
Folkestone Invicta
22:00
Leatherhead
Kingstonian
22:00
Bowers & Pitsea
Lewes
22:00
Potters Bar Town
Wingate & Finchley
22:00
Merstham
Worthing
22:00
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
21:00
Basildon United
Coggeshall Town
21:00
AFC Sudbury
Dereham Town
21:00
Aveley
Felixstowe & Walton United
21:00
Great Wakering Rovers
Grays Athletic
21:00
Brentwood Town
Histon
21:00
Heybridge Swifts
Hullbridge Sports
21:00
Witham Town
Maldon & Tiptree
21:00
Soham Town Rangers
Romford
21:00
Canvey Island
Tilbury
21:00
Cambridge City

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Biggleswade
Aylesbury United
21:00
Corby Town
Bedford Town
21:00
Thame
Bedworth United
21:00
St Neots Town
Coleshill Town
21:00
Barton Rovers
AFC Kempston Rovers
21:00
Didcot Town
Kidlington
21:00
Daventry Town
North Leigh
21:00
Berkhamsted
Welwyn Garden City
21:00
Wantage Town
Yaxley FC
21:00
Halesowen Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
21:00
Brighouse Town
Kendal Town
21:00
Prescot Cables
Marine
21:00
Dunston
Marske United
21:00
City of Liverpool
Ossett United
21:00
Mossley
Ramsbottom United
21:00
Widnes
Runcorn Linnets
21:00
Pontefract Collieries
Tadcaster Albion
21:00
Trafford
Workington
21:00
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
21:00
Chalfont St Peter
Bedfont Sports
21:00
Hanwell Town
Chipstead
21:00
Bracknell Town
Hertford Town
21:00
Tooting & Mitcham United
Marlow
21:00
Barking
Northwood
21:00
Westfield
South Park
21:00
Waltham Abbey
Uxbridge
21:00
Chertsey Town
Ware
21:00
Staines Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Frickley Athletic
21:00
Chasetown
Glossop North End
21:00
Stamford
Ilkeston Town
21:00
Cleethorpes Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Stocksbridge Park Steels
Lincoln United
21:00
Carlton Town
Loughborough Dynamo
21:00
Worksop Town
Market Drayton Town
21:00
Belper Town
Sheffield
21:00
Newcastle Town
Sutton Coldfield Town
21:00
Spalding United
Wisbech Town
21:00
Leek Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Larkhall Athletic
Basingstoke Town
21:00
Barnstaple Town
Bideford
21:00
Moneyfields
Bristol Manor Farm
21:00
Winchester City
Cinderford Town
21:00
Cirencester Town
Evesham United
21:00
Paulton Rovers
Highworth Town
21:00
Frome Town
Mangotsfield United
21:00
Sholing
Melksham Town
21:00
Slimbridge
Thatcham Town
21:00
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Stafford Rangers
Grantham Town
21:00
Morpeth Town
Hyde United
21:00
Gainsborough Trinity
Lancaster City
21:00
Stalybridge Celtic
Matlock Town
21:00
Bamber Bridge
Mickleover Sports
21:00
South Shields
Nantwich Town
21:00
United of Manchester
Radcliffe Borough
21:00
Buxton
Scarborough Athletic
21:00
Atherton Collieries
Warrington Town
21:00
Basford United
Whitby Town
21:00
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
21:00
Coalville Town
Barwell
21:00
Hednesford Town
Biggleswade Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Leiston
21:00
Bromsgrove Sporting
Lowestoft Town
21:00
Banbury United
Needham Market
21:00
Stourbridge
Nuneaton Town
21:00
Royston Town
Peterborough Sports
21:00
Stratford Town
Redditch United
21:00
Kings Langley
St Ives Town
21:00
Hitchin Town
Tamworth
21:00
Rushall Olympic

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
Kozakken Boys
IJsselmeervogels
20:00
Quick Boys
ASWH
20:00
GVVV
Scheveningen
20:30
Katwijk
Rijnsburgse Boys
20:30
Excelsior Maassluis
AFC
20:30
HHC
Jong Sparta
20:30
Spakenburg
De Treffers
23:00
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
18:00
Würzburger Kickers

11 Germany - 3. Liga

Magdeburg
19:00
Zwickau
Dynamo Dresden
19:00
MSV Duisburg
Viktoria Köln
19:00
Hallescher FC
Verl
19:00
Uerdingen
Türkgücü-Ataspor
19:00
1860 München
Kaiserslautern
19:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
19:00
Pirmasens
Kickers Offenbach
19:00
Stuttgart II
Hoffenheim II
19:00
Teutonia WS
SV Steinbach
19:00
Bayern Alzenau
FSV Frankfurt
19:00
TuS RW Koblenz
Astoria Walldorf
19:00
Elversberg
Aalen
19:00
Homburg
Mainz 05 II
19:00
Hessen Kassel
Bahlinger SC
19:00
Eintracht Stadtallendorf
Sonnenhof Großaspach
19:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Alemannia Aachen
19:00
Wegberg-Beeck
Homberg
19:00
Sportfreunde Lotte
Borussia M'gladbach II
19:00
Rot Weiss Ahlen
Rödinghausen
19:00
Bonner SC
Bergisch Gladbach
19:00
Wiedenbrück
SV 1919 Straelen
19:00
Rot-Weiss Essen
Wuppertaler SV
20:30
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Lörrach-Brombach
CfR Pforzheim
19:00
Ravensburg
Bruchsal
19:00
Ilshofen
Astoria Walldorf II
20:00
Freiburger FC
Neckarsulmer SU
20:30
Stuttgarter Kickers
Linx
20:30
SGV Freiberg
Nöttingen
20:30
Sandhausen II
Backnang
20:30
Rielasingen-Arlen
Villingen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Bissingen
20:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:15
Brinkumer SV
OSC Bremerhaven
20:00
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hessen

Waldgirmes
20:00
Baunatal
SV Steinbach
20:00
FC 1906 Erlensee
Hessen Dreieich
20:00
Ginsheim
Fernwald
20:00
Türk Gücü Friedberg
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Viktoria Griesheim
20:00
Neuhof
Lehnerz
20:00
Hunfelder SV

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Kronshagen
19:00
Altenholz
Bordesholm
19:00
Husumer SV
Pansdorf
19:00
Union Neumünster
Dornbreite Lubeck
19:00
Eichede
Oldenburger SV
21:30
Eutiner SV

2454 Albania - Superliga

Kukësi
21:00
Tirana
Partizani Tirana
21:00
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

St. Pölten
22:00
Austria Wien
Ried
22:00
Rheindorf Altach
Admira
22:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
19:30
Wacker Innsbruck
Amstetten
19:30
Liefering
Juniors OÖ
19:30
Floridsdorfer AC
Blau-Weiß Linz
19:30
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
21:00
Sabah
Neftçi
23:15
Zira

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
18:00
Neftchi II
Qaradağ Lökbatan
18:00
Turan

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
Baranovichi
Slonim
20:00
Orsha
Dnepr Mogilev
22:00
Lida

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
23:30
AS Eupen
Antwerp
01:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
21:00
Lierse Kempenzonen
RWDM
01:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
20:00
Sloga
Krupa na Vrbasu
20:00
Sloboda Tuzla
Sarajevo
00:00
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Orasje
21:30
Rudar Kakanj
Posusje
21:30
Igman Konjic
Jedinstvo Bihac
21:30
Travnik
Gorazde
21:30
Capljina
Vis Kosova
21:30
Radnik Hadžići
Bratstvo Gracanica
21:30
TOSK Tesanj
Zvijezda Gradačac
21:30
Slaven Zivinice

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
21:45
Slavia Sofia
Arda
00:00
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Podrinje Janja
21:00
Slavija
Ljubic Prnjavor
21:00
Kozara Gradiska
FK Jedinstvo Brcko
21:00
Sloga Doboj
Borac Kozarska Dubica
21:00
Rudar Prijedor
Leotar
21:00
Sloboda Novi Grad
Tekstilac Derventa
21:00
Zeljeznicar Banja Luka
Drina Zvornik
21:00
Sutjeska Foca
Modrica
21:00
Zvijezda '09 Brgule

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
00:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
21:30
Inter Zaprešić
Junak
21:30
Kustošija
Cibalia
21:30
Sesvete
Rudeš
21:30
Solin
Croatia Zmijavci
21:30
Medimurje Cakovec
Osijek II
21:30
Opatija
Orijent 1919
21:30
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
21:00
อาโปเอล
Anorthosis
23:30
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
20:00
Digenis Ypsonas
Ayia Napa
20:00
Onisilos
Digenis Morphou
20:00
Aris
PAEEK
20:00
Anagennisi Deryneia
Omonia Aradippou
20:00
Ahironas
AE Zakakiou
20:00
Xylotympou
Kouris Erimi
20:00
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
19:00
Opava
Sigma Olomouc
21:00
Teplice
Karviná
21:00
České Budějovice
Viktoria Plzeň
23:30
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
19:30
Lisen

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:15
Silkeborg
Vendsyssel
19:00
Hvidovre
Fremad Amager
20:00
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
20:00
Trans

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
20:00
Le Havre
Troyes
20:00
ก็อง
Chambly
01:00
อาเมียงส์
Auxerre
01:00
Nancy
Ajaccio
01:00
Niort
Dunkerque
01:00
Grenoble Foot 38
Rodez
01:00
Paris
ตูลูส
01:00
Châteauroux
Sochaux
01:00
Pau
วาล็องเซียนส์
01:00
แก็งก็อง

17 France - National

Concarneau
00:00
Bastia-Borgo
Sète
00:00
Laval
Boulogne
01:00
Stade Briochin
Red Star
01:00
Cholet

125 Greece - Super League

OFI
19:00
Atromitos
Panaitolikos
21:15
Apollon Smirnis
Volos NFC
23:30
PAS Giannina

125 Greece - Football League

Kalamata
16:00
Niki Volos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
19:45
Mezőkövesd-Zsóry
Várda SE
22:00
เฟเรนซ์วารอส
Paksi SE
00:30
Zalaegerszegi TE

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
00:00
St Patrick's
Shamrock Rovers
00:00
Longford Town
Sligo Rovers
00:00
Finn Harps

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
22:00
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Netanya
22:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Petah Tikva
22:45
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Haifa
00:30
Ironi Kiryat Shmona

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Iksal
01:00
Beitar Tel Aviv Ramla

251 Italy - Serie B

เอ็มโปลี
19:00
เบรสชา
Pisa
19:00
Cosenza
Monza
19:00
Cremonese
Vicenza
19:00
เลชเช่
Reggina
19:00
Reggiana
Salernitana
19:00
Venezia
Cittadella
21:00
คิเอโว่
Pordenone
23:00
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

Riga
19:00
FC Daugavpils / Progress

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
18:00
Sileks

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
19:00
Hibernians
Tarxien Rainbows
19:00
Hamrun Spartans
Zejtun Corinthians
23:00
Valletta
Sliema Wanderers
23:00
Floriana

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Zeta
Jezero
19:00
Dečić
Petrovac
21:00
Mladost
Iskra
22:00
Sutjeska
Budućnost
23:00
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
23:30
Ballymena United
Portadown
23:30
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Ards
Institute
21:00
Queen's University
Dundela
21:00
Dergview
Ballyclare Comrades
21:00
Loughgall
Ballinamallard United
21:00
H&W Welders
Newry City AFC
21:00
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

Lechia Gdańsk
20:00
Piast Gliwice
Raków Częstochowa
22:30
Lech Poznań
Wisła Kraków
01:00
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
17:40
Puszcza Niepołomice
Resovia Rzeszów
20:00
Stomil Olsztyn
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Widzew Lodz
Nieciecza
01:00
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
21:30
ซานตาคลารา
Moreirense
21:30
Tondela
เบนฟิกา
00:00
Gil Vicente
Belenenses
00:00
Marítimo
Rio Ave
02:30
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Varzim

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
19:00
Hermannstadt
Gaz Metan Mediaş
21:30
Voluntari
Universitatea Craiova
00:30
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Akhmat Grozny
18:00
Khimki
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Rostov
Rotor Volgograd
20:30
Dinamo Moskva
คราสโนดาร์
23:00
เซนิต

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Veles
Yenisey
17:00
Orenburg
Irtysh
18:00
Baltika
Krylya Sovetov
18:00
Fakel
Spartak Moskva II
18:00
Volgar Astrakhan
Chertanovo
19:00
SKA Khabarovsk
Tekstilshchik
19:00
Shinnik
Dinamo Bryansk
20:00
Krasnodar II
Neftekhimik
20:00
Akron
Olimpiyets
20:00
Chayka
Spartak Vladikavkaz
21:00
Torpedo Moskva

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
18:00
Raith Rovers
Arbroath
18:00
Ayr United
Dunfermline Athletic
18:00
Queen of the South

1161 Scotland - Scottish Cup

Kilmarnock
17:45
Montrose
St. Johnstone
23:30
Clyde
Aberdeen
23:30
Livingston

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
18:00
Falkirk
East Fife
18:00
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
18:00
Brechin City
Cowdenbeath
18:00
Stirling Albion
Edinburgh City
18:00
Queen's Park
Elgin City
18:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

Kabel Novi Sad
21:00
Zemun
Radnički Kragujevac
21:00
Borac Čačak
Radnički Pirot
21:00
Loznica
Sloga Kraljevo
21:00
Jagodina

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
20:30
Spartak Trnava
Ružomberok
20:30
Pohronie
DAC
22:00
Trenčín
Sereď
22:00
Zemplín Michalovce
Nitra
22:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Partizán Bardejov
16:00
Slovan Bratislava II
Komárno
21:30
Slavoj Trebišov
FK Košice
21:30
Dubnica
Púchov
21:30
Skalica
Poprad
21:30
Žilina II
Liptovský Mikuláš
21:30
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Domžale
Gorica
22:15
Olimpija
Koper
01:00
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
19:00
อัลกอร์กอน
Castellón
21:00
มาจอร์กา
พัลมาส
23:15
มาลากา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
เรอัล โอเบียโด้

32 Spain - Copa Del Rey

แอธเลติก บิลเบา
02:30
บาร์เซโลน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
18:00
AIK W
Djurgarden W
20:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
18:00
Akropolis
GAIS
20:00
Västerås SK
Brage
20:00
Falkenberg
Vasalund
22:00
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Hudiksvall
Gefle
18:00
Dalkurd
IFK Luleå
21:00
Sandviken
Brommapojkarna
22:00
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

Assyriska Turabdin
18:00
Vänersborgs IF
Tvååker
18:00
Qviding FIF
IFK Malmö
18:00
Lindome
Oskarshamns AIK
20:00
Torns
Linköping City
21:00
Utsikten
Lund
21:00
Åtvidaberg
Skövde AIK
21:00
Österlen

62 Switzerland - Super League

Sion
23:15
Zürich
St. Gallen
01:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Grasshopper
23:15
Wil
Kriens
23:15
FC Schaffhausen

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
17:30
BB Erzurumspor
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Hatayspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Alanyaspor
Göztepe
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
20:00
Tuzlaspor
Adana Demirspor
23:00
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
Desna
Vorskla
21:00
Zorya
ชัคตาร์
23:30
ดินาโมเคียฟ

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
23:15
Barry Town United
Bala Town
23:15
Caernarfon Town
The New Saints
23:15
Penybont
Cefn Druids
23:15
Cardiff MU
Newtown
23:15
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
River Plate
Sarmiento
23:30
Lanús
San Lorenzo
01:45
Argentinos Juniors
Boca Juniors
04:00
Atlético Tucumán
Newell's Old Boys
06:15
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
01:00
Defensores de Belgrano
Barracas Central
01:30
Deportivo Morón
Instituto
01:30
Ferro Carril Oeste
Villa Dálmine
02:00
All Boys
Gimnasia Jujuy
03:00
Tristán Suárez

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
07:30
Curicó Unido
O'Higgins
05:00
La Serena

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
22:00
Puerto Montt
Barnechea
23:00
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
07:40
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:00
Atlético
Leones FC
03:30
Cortuluá
Atlético Huila
05:40
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
06:00
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
07:00
Barcelona Guayaquil
Macará
03:00
Orense
Aucas
05:30
Olmedo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Sacachispas
Cotzumalguapa
04:00
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
Querétaro
Mazatlán
09:30
Atlas
Atlético San Luis
05:00
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
07:15
Guaraní
Nacional Asunción
04:45
Sportivo Luqueño

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
มอนทรีออล อิมแพ็ค
01:00
โตรอนโต้ เอฟซี
ออร์แลนโด้ ซิตี้
02:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ลอสแอนเจลิส
05:00
Austin

614 Algeria - Ligue 2

Teleghma
21:00
HB Chelghoum Laïd
CRB Ouled Djellal
21:00
US Chaouia
MSP Batna
21:00
Annaba
MO Constantine
21:00
AS Khroub
USM Khenchela
21:00
CA Batna
DRB Tadjenanet
21:00
MC El Eulma
CR Béni Thour
21:00
Lakhdaria
RC Arbaâ
21:00
USM El Harrach
Amal Bou Saâda
21:00
USM Blida
JSM Béjaïa
21:00
MO Béjaïa
Kouba
21:00
Msila
WA Boufarik
21:00
Ben Aknoun
Arzew
21:00
MCB Oued Sly
MC Saïda
21:00
Temouchent
IRB El Kerma
21:00
CRB Ain Ouessara
SKAF Khémis Mélina
21:00
SC Aïn Defla
RC Oued Rhiou
21:00
ASM Oran
JSM Tiaret
04:30
Remchi

593 Cameroon - Elite One

Union Douala
20:00
Avion Academy
Eding Sport
20:00
Dragon de Yaounde
APEJES Academy
20:00
Colombe
Young Sport Academy
20:00
Panthère
New Star
20:00
Cotonsport
Fovu Club
21:00
Bamboutos
Feutcheu
21:00
PWD
Yafoot
22:00
Stade Renard
Canon
22:00
Tonnerre
Les Astres
22:00
UMS de Loum

607 Burkina Faso - Premier League

Police
23:00
USFA
Rahimo
23:00
Léopards
RC Bobo-Dioulasso
23:00
KOZAF
วิเทสส์
23:00
Ouagadougou
Salitas
23:00
ASEC Koudougou
Rahimo
23:00
RCK
Douanes
01:15
RCK
SONABEL
01:15
Police

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
20:30
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ES Bafing
22:30
Abengourou
Bassam
01:00
Africa Sports

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
02:30
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Ashanti Gold
Elmina Sharks
22:00
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Satellite

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
05:00
Rapide Oued Zem
FUS Rabat
05:00
CR Khemis Zemamra

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
05:00
Riadi Salmi
Wydad Fès
05:00
Racing de Casablanca
Kawkab Marrakech
05:00
Chabab Ben Guerir

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
Douanes
Teungueth
00:00
Dakar SC
Jaraaf
00:00
Stade de Mbour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
18:00
Ruvu Shooting
Mtibwa Sugar
20:00
Kagera Sugar
Young Africans
23:00
Biashara United

2931 Andorra - 2. Division

Ordino
01:30
Encamp

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
02:30
Al Jazeera

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
21:00
Tripoli
Shabab El Bourj
21:00
Salam Zgharta
Tadamon Sour
21:00
Shabab Al Ghazieh

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
01:35
Dhamk
Al Wahda
02:10
Al Ittifaq

190321 Bahrain - Premier League

East Riffa
02:00
Al Ahli
Al-Hidd
02:00
Muharraq

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Warriors

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Gangwon
Incheon United
14:30
Jeju United
Seoul
14:30
Daegu
Gwangju
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Gimpo
13:00
Busan Transportation
Gyeongju HNP
13:00
Daejeon Korail
Mokpo City
13:00
Cheonan City
Ulsan Citize
13:00
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
21:00
Kelantan United
PBDKT T-Team
21:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Sabah
20:15
UiTM
Perak
21:00
Kedah

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Binh Dinh
17:00
FLC Thanh Hoa
Sai Gon
19:15
Hai Phong

69697 Vietnam - V-League 2

Quang Nam
17:00
Can Tho
Pho Hien
18:00
Phu Dong

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Wahda
21:30
Goa
Al Quwa Al Jawiya
22:00
Pakhtakor
Al Rayyan
00:00
Persepolis
Tractor Sazi
01:00
Al Sharjah
Al Nassr
01:00
Al Sadd
Foolad
01:00
Al Wihdat

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
21:00
Welling United
Chippenham Town
21:00
Tonbridge Angels
Concord Rangers
21:00
Ebbsfleet United
Dorking Wanderers
21:00
Dartford
Eastbourne Borough
21:00
Dulwich Hamlet
Havant & Waterlooville
21:00
Hampton & Richmond
Hemel Hempstead Town
21:00
Bath City
Hungerford Town
21:00
Braintree Town
Maidstone United
21:00
Slough Town
St Albans City
21:00
Oxford City

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:30
Berazategui
El Porvenir
01:30
Leandro Nicéforo Alem

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
19:30
VVOG
GOES
19:30
Sparta Nijkerk
ODIN '59
19:30
Excelsior '31
Harkemase Boys
19:30
ACV
Barendrecht
19:30
Staphorst
Lisse
19:30
HSV Hoek
Sportlust '46
19:30
Ter Leede
DVS '33
20:00
SteDoCo
VVSB
23:00
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
02:00
Always Ready
The Strongest
04:15
Municipal Vinto
Independiente Petrolero
06:30
Wilstermann

556 Belgium - Division 3: ACFF

RES Durbuy
01:00
Acren
Tubize
01:00
Rebecq
La Louvière
01:00
Excelsior Virton

556 Belgium - Division 3: Group A

Lokeren-Temse
01:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
00:30
Hoogstraten
Heur Tongeren
00:30
Berchem Sport
Houtvenne
00:30
Sporting Hasselt
KSC City Pirates
01:00
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Anzegem
Torhout
00:30
Oostkamp
Svelta Melsele
01:00
Eppegem
Tempo Overijse
01:00
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
01:00
Jong Lede

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
00:30
Witgoor Sport
Sint-Lenaarts
00:30
Weerstand Koersel
Zwarte Leeuw
00:30
ลีลล์
Esperanza Pelt
01:00
Betekom
Racing Mechelen
01:00
Nijlen
Beringen
01:00
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
01:00
Entité Manageoise
Union Namur
01:00
Tournai
Braine
01:00
PAC Buzet
Albert Quévy-Mons
01:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
01:00
Marloie Sport
Sprimont-Comblain
01:00
Habay-la-Neuve

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Svetkavitsa Targovishte
20:00
Dunav 2010
Septemvri Tervel
20:00
Chernolomets
Dorostol
20:00
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
20:00
Halkanoras
APEP
20:00
Elpida Astromeritis
MEAP Nisou
20:00
Elia Lythrodonta
Oroklini / Troulloi
20:00
Peyia
Olympiada Lympion
20:00
Ormideia
ENAD
20:00
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Přepeře
Loko Vltavín
15:15
Motorlet Praha
Rakovnik
15:15
Povltava FA
Benesov
15:15
Baník Sokolov
Jablonec II
15:15
Bohemians 1905 II
Zbuzany
15:15
Pardubice II
Písek
15:15
Baník Sokolov
Sparta Praha II
15:15
Slavia Praha II
Králův Dvůr
15:30
Karlovy Vary
Přepeře
15:30
Ústí nad Orlicí
Sokol Zápy
19:00
Jablonec II
Sokol Živanice
20:00
Mlada Boleslav II
Jiskra Domažlice
22:00
Příbram II
Mlada Boleslav II
22:00
Slovan Liberec II
Teplice II
22:00
Slovan Velvary
Sokol Zápy
22:00
Sokol Brozany
Dukla Praha II
22:00
Chlumec nad Cidlinou
Sokol Živanice
22:00
Hradec Kralove II
Sokol Hostoun
22:00
Motorlet Praha
Povltava FA
22:00
Příbram II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Český lev - Union Beroun
15:15
Petřín Plzeň
Prestice
15:15
Hořovicko
Marianske Lazne
15:30
Doubravka
České Budějovice II
15:30
Prestice
Spartak Sobeslav
20:30
Hořovicko
Otava Katovice
20:30
Sokol Lom
Rokycany
22:00
Hvězda Cheb
Klatovy
22:00
Jindrichuv Hradec
Slavoj Mýto
22:00
Rokycany
Jindrichuv Hradec
22:00
Hvězda Cheb
Klatovy
22:00
Český lev - Union Beroun
Tatran Sedlcany
22:00
Doubravka
Otava Katovice
22:00
Spartak Sobeslav
České Budějovice II
22:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:00
Český Brod
FK Brandys nad Labem
15:00
Štětí
Kladno
15:15
Meteor Praha
Arsenal Česká Lípa
15:15
Slaný
Aritma Praha
15:15
Olympie Brezova
Neratovice-Byškovice
15:15
Český Brod
Dobris
19:00
Louny
Banik Sous
20:00
Ostrov
Slaný
22:00
Ostrov
FK Brandys nad Labem
22:00
Banik Sous
Štětí
22:00
Meteor Praha
Aritma Praha
22:00
Tatran Rakovnik
Olympie Brezova
22:00
Ostrov
Chomutov
22:00
Dobris
Arsenal Česká Lípa
22:00
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Dvůr Králové
15:15
Poříčany
Velke Hamry
15:30
Benatky nad Jizerou
Kosmonosy
15:30
Náchod
Velke Hamry
15:30
Dvůr Králové
Sokol Libiš
20:00
Sparta Kutná Hora
Horky nad Jizerou
22:00
Vysoke Myto
Hlinsko
22:00
Horky nad Jizerou
Letohrad
22:00
Náchod
Čáslav
22:00
Kosmonosy
Trutnov
22:00
Poříčany
Benatky nad Jizerou
22:00
Vysoke Myto
Polaban Nymburk
22:00
Sparta Kutná Hora

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
18:00
Holstebro
VSK Århus
18:30
Sydvest
Næsby
19:00
B 93
Jammerbugt
19:00
Aarhus Fremad
Middelfart
19:00
Dalum
Holbæk B&I
19:00
Frem

320 Denmark - 2. Division Group 2

Hillerød
19:00
Skovshoved
AB Tårnby
19:00
Roskilde
Nykøbing
20:00
KFUM Roskilde

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
17:00
KFUM
Frederikssund
18:00
Karlslunde
Husum
19:00
Ishøj
BK Union
19:00
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
B 1908
Taastrup
17:00
Allerod
Skjold Birkerod
18:00
Otterup
Greve
18:00
Herlev

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Hedensted
17:00
Horsens II
B 1913
18:00
Viby
Tarup-Paarup
18:00
Odder
Varde IF Elite
20:00
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
Herning Fremad
Skjold Sæby
18:30
Lyseng
Norresundby
18:30
Djursland
Tjorring
20:00
Aarhus Fremad II
Kjellerup
20:30
VRI

17 France - CFA Group A

Stade Plabennec
23:00
Guingamp II
Granville
23:00
Versailles
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Rouen
Poissy
23:00
C' Chartres
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Fleury 91
Vannes
23:00
Blois
Sainte Geneviève
23:00
Lorient II
Caen II
23:00
Saint-Malo
Granville
23:00
Guingamp II
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
C' Chartres
Poissy
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Sainte Geneviève
23:00
Caen II
Versailles
23:00
Rouen
Stade Plabennec
23:30
Fleury 91
Vannes
23:30
Saint-Malo
Lorient II
00:00
Blois

17 France - CFA Group B

Entente SSG
23:00
Reims II
Bobigny
23:00
Gobelins
Belfort
23:00
Beauvais
Haguenau
23:00
Gazélec Ajaccio
St Maur Lusitanos
23:00
Sedan
Lens II
23:00
Épinal
Olympique St Quentin
23:00
Schiltigheim
Metz II
23:00
Auxerre II
Entente SSG
23:00
Gobelins
Metz II
23:00
Schiltigheim

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
23:00
Olympique Marseille II
Martigues
23:00
Saint-Priest
Andrézieux
23:00
Rumilly Vallieres
Hyères
23:00
Olympique Lyonnais II
Jura Sud Foot
23:00
Fréjus St-Raphaël
Toulon
23:00
Aubagne
Grasse
23:00
Louhans-Cuiseaux
Monaco II
23:00
Marignane Gignac
Martigues
23:00
Olympique Lyonnais II
Aubagne
23:00
Marignane Gignac
Andrézieux
23:00
Olympique Marseille II
Chasselay MDA
23:00
Hyères
Louhans-Cuiseaux
23:00
Rumilly Vallieres
Toulon
23:00
Jura Sud Foot
Grasse
23:00
Saint-Priest
Monaco II
23:00
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

Bergerac
23:00
Stade Montois
Béziers
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Angoulême
23:00
Colomiers US
Bourges 18
23:00
Yzeure
Canet Roussillon
23:00
Les Herbiers
Romorantin
23:00
Bourges Foot
Chamalières
23:00
Trélissac
Angers SCO II
23:00
Nantes II
Bergerac
23:00
Angers SCO II
Béziers
23:00
Bourges Foot
Les Herbiers
23:00
Yzeure
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Trélissac
Romorantin
23:00
Nantes II
Bourges 18
00:00
Colomiers US
Canet Roussillon
00:00
Angoulême
Chamalières
01:00
Stade Montois

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
23:00
Ain Sud
Moulins Football
23:00
Hauts Lyonnais
Montlucon
23:00
Limonest
Velay
23:00
Chambery
Saint-Étienne II
23:00
Thonon Évian
Lyon Duchere II
23:00
Bourgoin-Jallieu
Vaulx
23:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
23:00
Saint-Apollinaire
Grandvillars
23:00
Morteau Montlebon
Pontarlier
23:00
Racing Besançon
Selongey
23:00
Gueugnon
Jura Dolois
23:00
Sochaux II
Montceau
23:00
Valdahon Vercel
Dijon II
23:00
Paron

17 France - National 3: Bretagne

Dinan Léhon
23:00
Saint-Pierre Milizac
Saint-Colomban Locmine
23:00
Drapeau Fougères
Guipry-Messac
23:00
Pontivy GSI
Stade Pontivy
23:00
Brest II
Vitré
23:00
Lannion
Stade Briochin II
23:00
Rennes II
Plouzane
23:00
TA Rennes

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Orleans II
Tours
23:00
Montargis
Avoine OCC
23:30
Saint-Jean-le-Blanc
Montlouis
00:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Mulhouse
23:00
Raon l'Etape
Biesheim
23:00
RC Epernay
Thaon
23:00
Amneville
Colmar
23:00
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Wasquehal
23:00
Lille II
Saint-Omer
23:00
Amiens AC
Maubeuge
23:00
Olympique Marcquois
Croix Football IC
23:00
Le Touquet
Vimy
23:00
US Chantilly
Valenciennes II
23:00
Boulogne II

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
23:00
Dieppe
Le Havre II
23:00
Cherbourg
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Bayeux
Saint-Lo Manche
23:00
AG Caennaise
Oissel CMS
23:00
Vire
Avranches II
23:00
Alencon
Dives-Cabourg
23:30
Évreux 27

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Aris Skalas
20:30
Pangytheatikos

251 Italy - Serie C: Girone B

Ravenna
22:30
Perugia

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
22:30
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone D

Pro Livorno
20:00
Mezzolara

1578 Norway - 2. Division

Eidsvold
18:00
Florø
Kvik Halden
18:00
Brattvåg
Fram
20:00
Vard
Kongsvinger
20:00
Asker
Egersund
21:00
Sotra
Kjelsås
21:00
Arendal
Øygarden
21:00
Skeid
Moss
21:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
20:00
Sokół Ostróda
Wigry Suwałki
21:00
Bytovia Bytów
SKRA Częstochowa
21:00
Hutnik Krakow
Olimpia Elbląg
21:00
Lech Poznań II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
21:00
Paşcani
SJ Vaslui
21:00
Foresta Suceava
Bradu Borca
21:00
Ştiinţa Miroslava
Hușana Huși
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Şomuz Fălticeni
21:00
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Avantul Valea Marului
18:00
Focsani
Sporting Lieşti
21:00
Viitorul Ianca
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Făurei
Sportul Chiscani
21:00
CSM Bacău
Otelul
21:00
Dacia Unirea Brăila

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
19:00
Axiopolis
Viitorul Constanţa II
19:00
Afumaţi
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Gloria Albeşti
Olteniţa
21:00
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
21:00
Concordia Chiajna II
CSA Steaua Bucureşti
21:00
Rapid Bucuresti II
Progresul Spartac
21:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Targu Secuiesc
18:00
Kids Tâmpa Braşov
Blejoi Vispeşti
21:00
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CS U Craiova II
20:00
Vediţa Coloneşti
Petrolul Potcoava
21:00
Pucioasa
Sporting Roşiori
21:00
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
21:30
Timočanin
Trstenik PPT
21:30
Rembas
Pčinja Trgovište
21:30
Župa
Timok
21:30
Moravac Mrštane
Dunav Prahovo
21:30
Car Konstantin
Sinđelić Niš
21:30
Morava Vladičin Han

296 Serbia - Srpska Liga - West

Trepča
21:00
Jedinstvo Ub
Sloga Požega
21:00
Sušica
Gruža
21:00
Sloboda Užice
Mačva 1929
21:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Sumadija Arandelovac
21:00
Tutin
Semendrija 1924
21:00
Bane Raska

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Athletic Club II
20:45
SD Logroñés
Unionistas de Salamanca
21:00
Real Valladolid II
Amorebieta
21:30
CD Calahorra
Racing Ferrol
22:00
Marino de Luanco
Coruxo
22:00
Real Oviedo II
Llagostera-Costa Brava
22:30
La Nucia
Leioa
23:00
Izarra
Laredo
23:30
Tarazona
L'Hospitalet
00:00
Atzeneta

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
23:00
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
22:00
Solares
Atlético Albericia
22:00
Selaya
Samano
22:00
Cartes
Bezana
23:30
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

CD Vitoria
20:30
Real Sociedad III
San Ignacio
20:30
Beasain
Sodupe
21:00
Aurrera de Ondarroa
Anaitasuna FT
21:30
Deusto
Lagun Onak
21:30
Urgatzi
Santurtzi
21:30
Somorrostro
Pasaia KE
22:00
Sestao River
Urduliz
22:30
Gernika
Durango
23:15
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 6

Acero
23:00
Crevillente
Saguntino
00:00
Elche II
Roda
00:00
Intercity
Vilamarxant
00:30
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
21:30
Almazán
Cultural Leonesa II
22:00
Burgos Promesas
Atlético Tordesillas
22:00
Real Ávila
Salamanca II
22:00
La Granja
La Virgen del Camino
22:30
Arandina
Atlético Astorga
23:00
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
17:45
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
17:00
Santanyi
Manacor
21:15
San Rafael
Andratx
22:00
PE Sant Jordi
Génova
23:00
Llosetense
Collerense
23:30
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 15

Bidezarra
21:30
River Ega
Fontellas
21:30
Corellano
Baztan
21:30
Txantrea
Ardoi
22:00
Valle Egüés
Peña Sport
22:00
Beti Kozkor
Lourdes
22:00
Beti Onak
Cortes
22:00
Huarte
Cantolagua
22:00
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
21:00
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Robres
05:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Ciudad Real
23:00
Guadalajara
Almagro Spain
23:00
Madridejos

5 Brazil - Alagoano

Coruripe
03:00
Murici

5 Brazil - Amazonense

Manaus
03:05
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

UNIRB
02:00
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Luziânia
01:30
Taguatinga
Gama
01:30
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
02:00
CSA
Bahia
02:00
CRB
Vitória
04:30
Altos

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Real Noroeste
Serra
01:00
Pinheiros
Rio Branco-VN
01:00
Rio Branco ES
Desportiva ES
01:00
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca 1

Madureira
01:15
Macaé
Fluminense
02:00
Botafogo

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
04:30
CRAC

5 Brazil - Mineiro 1

América Mineiro
03:30
Coimbra
Caldense
05:00
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

Tapajós
20:00
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

Atlético Cajazeirense
02:00
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 1

Rio Branco PR
01:30
Cianorte
Athletico PR
02:00
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
08:00
São Paulo
Bragantino
06:00
Mirassol

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
21:00
Oeste
Portuguesa Santista
01:00
Velo Clube
Taubaté
01:00
Monte Azul
Rio Claro
01:00
Portuguesa
Atibaia
01:00
Osasco Audax
Sertãozinho
01:00
EC São Bernardo
São Bernardo
01:00
Água Santa

5 Brazil - Paulista A3

Rio Preto
20:00
Marília
Batatais
01:00
Votuporanguense
Noroeste
02:00
Olímpia

5 Brazil - Piauiense

Picos
01:45
Parnahyba

5 Brazil - Sergipano

Atlético Gloriense
02:00
Confiança

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
00:00
Los Andes
Deportivo Merlo
01:30
Cañuelas
San Miguel
01:30
Acassuso
UAI Urquiza
01:30
JJ Urquiza
Villa San Carlos
01:30
Colegiales

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Desamparados
02:00
Huracán Las Heras

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
04:00
FICA

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
20:00
Pennarossa
Folgore
20:00
Fiorentino
Tre Penne
20:00
Domagnano
Cosmos
20:00
Juvenes / Dogana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
14:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เมลเบิร์น ซิตี้
16:10
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Burreli
18:00
Korabi Peshkopi
Dinamo Tirana
18:00
Vora
Erzeni Shijak
20:00
Partizani Tirana II
Besëlidhja Lezhë
20:00
Veleçiku Koplik
Turbina Cërrik
20:00
Flamurtari

2454 Albania - 2nd Division

Tërbuni Pukë
20:00
Klosi
Shënkolli
20:00
Gramshi
Valbona
20:00
Mirdita
Internacional Tirana
20:00
Sopoti Librazhd
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Ada Velipojë

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
11:30
Seoul E.
Bucheon 1995
14:00
Ansan Greeners
Gyeongnam
16:30
Busan I'Park

146 South Africa - Nedbank Cup

Pretoria Callies
20:00
Chippa United

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Monaro Panthers
14:30
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Manly United
Sutherland Sharks
12:30
Rockdale City Suns
Marconi Stallions
15:00
Sydney Olympic
Mt Druitt Town
16:00
Sydney United

86 Ukraine - Youth League

Kolos Kovalivka U21
15:00
Dnipro-1 U21
Mariupol U21
16:00
Olimpik Donetsk U21
Inhulets' U21
18:00
Rukh Vynnyky U21

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Balcatta
Gwelup Croatia SC
14:00
Perth Glory II
Cockburn City
14:00
Perth
ECU Joondalup
14:00
Rockingham City
Bayswater City
14:00
Floreat Athena
Inglewood United
14:00
Sorrento

98 Australia - Npl Tasmania

Kingborough Lions
11:15
Devonport City

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
13:15
Gold Coast Knights
Gold Coast United
15:30
Queensland Lions
Magpies Crusaders
16:30
Peninsula Power
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Moreton Bay United

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Francs Borains
Thes Sport
00:30
Liège
Mandel United
01:00
Knokke
SV Roeselare
01:00
Heist
Patro Eisden
01:00
Sint-Eloois-Winkel
Dender
01:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
18:00
Hamburger SV U19
Chemnitzer FC U19
18:00
Energie Cottbus U19
Eimsbütteler TV U19
18:00
Holstein Kiel U19
Union Berlin U19
18:00
Hertha U19
Dresden U19
18:00
St. Pauli U19
Viktoria Berlin U19
18:00
Hannover U19
RB Leipzig U19
18:00
Hallescher FC U19
Osnabruck U19
18:00
Wolfsburg U19
Greuther Fürth U19
18:00
Kickers Offenbach U19
Bayern U19
18:00
Heidenheim U19
Saarbrucken U19
18:00
Ulm U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Augsburg U19
Karlsruher U19
18:00
Stuttgart U19
Darmstadt 98 U19
18:00
Mainz U19
Kaiserslautern U19
18:00
Astoria Walldorf U19
Nurnberg U19
18:00
Hoffenheim U19
Ingolstadt U19
18:00
Freiburg U19
Dusseldorf U19
18:00
Paderborn U19
Borussia Dortmund U19
18:00
Fortuna Koln U19
Wuppertaler SV U19
18:00
Preussen Munster U19
Koln U19
18:00
Alemannia Aachen U19
Oberhausen U19
18:00
Schalke 04 U19
Arminia Bielefeld U19
18:00
RW Essen U19
Borussia M'gladbach U19
18:00
Duisburg U19
Viktoria Köln U19
18:00
Bayer Leverkusen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
16:00
Ascoli U19
Atalanta U19
18:00
Roma U19
Milan U19
18:00
Torino U19
Spal U19
20:00
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
17:00
UKS SMS Lodz W
Czarni Sosnowiec W
17:15
Medyk Konin W
GKS Katowice W
18:00
Śląsk Wrocław
Rolnik Biedrzychowice
18:30
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
16:00
Napoli U19
Virtus Entella U19
17:00
Frosinone U19
Cremonese U19
19:00
Udinese U19
Chievo U19
19:30
Monza U19
Verona U19
20:00
Brescia U19
Pordenone U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Reggiana U19
20:00
Parma U19
Cittadella U19
20:00
Venezia U19
Pescara U19
20:00
Reggina U19
Benevento U19
20:00
Salernitana U19
Pisa U19
20:00
Spezia U19
Lecce U19
20:30
Cosenza U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Opava U19
FK Pardubice U19
15:15
Mlada Boleslav U19
FK Pardubice U19
15:15
Hradec Kralove U19
Plzen U19
15:30
Karvina U19
Slavia Prague U19
16:00
Plzen U19
Pribram U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Sparta Praha U19
16:00
Pribram U19
Slovacko U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Brno U19
16:00
Opava U19
Mlada Boleslav U19
17:00
Ceske Budejovice U19
Sparta Praha U19
18:00
Brno U19
Meteor Praha U19
18:00
Slovacko U19
Hradec Kralove U19
18:00
Karvina U19
Meteor Praha U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
FC Fastav Zlin U19
19:00
Ceske Budejovice U19
Slavia Prague U19
19:00
Ostrava U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
17:00
Plzen W
Dukla Prague W
18:00
Sparta Prague W
Slavia Prague W
19:00
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
17:00
Cracovia U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Arka Gdynia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:00
JDR Stars
TS Sporting
20:00
University of Pretoria
Uthongathi
20:00
Richards Bay
Cape Town Spurs
20:00
Bizana Pondo Chiefs

65437 Panama - Lpf

Independiente
07:00
Plaza Amador
Sporting San Miguelito
07:00
Atlético Chiriquí
Alianza
06:00
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
11:00
Croydon Kings
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide Comets
Sturt Lions
12:30
Campbelltown City
Adelaide City
14:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Olympic
15:30
South Adelaide Panthers

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
KF Llapi
Prishtina
20:00
Arbëria

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Heidelberg United
South Melbourne
14:00
St. Albans Saints
Dandenong Thunder
16:00
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Baden
21:00
Grasshopper II
Solothurn
21:00
Wohlen
Schötz
21:00
Delémont
Luzern II
21:00
Langenthal
Wettswil-Bonstetten
21:00
St. Gallen II
Dietikon
21:00
Paradiso
Balzers
21:00
Linth
Red Star Zürich
21:00
Gossau
Buochs
22:00
Muttenz
Echallens
22:00
Bulle
Thalwil
22:00
Höngg
Lancy
22:30
Chênois
Bassecourt
23:00
Biel-Bienne
Martigny Sports
05:00
Meyrin
La Chaux-de-Fonds
05:00
Terre Sainte
Olympique de Genève
05:00
Young Boys II
Lausanne II
05:00
Azzurri 90
Winterthur II
05:00
Kosova
Tuggen
05:00
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
20:00
Cham
Brühl
21:00
YF Juventus
Bavois
21:00
Basel II
Zürich II
21:00
Sion II
Stade Nyonnais
21:00
Black Stars
Breitenrain
21:00
Bellinzona
Étoile Carouge
22:00
Köniz
Yverdon Sport
22:30
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
21:00
Victoria Rosport
Racing
23:00
Hostert
Jeunesse d'Esch
00:30
Rodange

462 England - FA Cup Women

Manchester City W
18:00
Aston Villa W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
21:30
Admira II
Stripfing
21:30
Wiener Viktoria
Team Wiener Linien
23:00
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Lake Macquarie
Adamstown Rosebuds
11:30
Valentine
Edgeworth Eagles
14:00
Hamilton Olympic

201580 Maldives - Male League

Super United Sports
00:00
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
04:15
Médine
Inter Nouakchott
06:00
Concorde

227 Russia - Pfl

Chita
13:00
Zvezda Sint Petersburg
Kolomna
17:00
Leningradets
Dinamo Barnaul
17:00
Volna Kovernino
Novosibirsk
17:00
Volga Ulyanovsk
Znamya Truda
18:00
Dinamo Moskva II
Murom
20:00
Dolgie Prudy
Smolensk
21:00
Rodina Moskva
Luki-Energiya
21:00
Torpedo Vladimir

3039 Togo - Championnat National

Kara
22:00
Binah
Kara
05:00
Semassi
Ifodjè
05:00
ASKO de Kara
Koroki Metete
05:00
Unisport
Gomido
05:00
Anges Notsè
Dynamic Togolais
05:00
Togo Port
Entente II
05:00
OTR
Maranatha Fiokpo
05:00
Gbohloe-Su

47 Sweden - Elitettan Women

Borgeby W
18:00
Älvsjö AIK W
Norrköping W
19:00
IFK Kalmar W
Jitex W
19:00
IFK Sundsvall W
Umea W
19:00
Bollstanäs W
Uppsala W
20:00
Lidköping W

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
20:00
Textáfrica
Ferroviário Nacala
20:00
Costa do Sol
Desportivo Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
Songo
20:00
Ferroviario Beira
Ferroviário Maputo
20:00
Incomáti
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nampula
LD Maputo
20:00
ENH Vilankulo
Songo
20:00
Ferroviário Maputo
Desportivo Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nacala
20:00
ENH Vilankulo
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
Textáfrica
20:00
Incomáti
Costa do Sol
20:00
Ferroviario Beira
Ferroviário de Lichinga
20:00
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
18:00
Åland United W
HJK W
18:00
JyPK W
PK-35 W
20:00
TiPS W
KuPS W
20:00
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

Espanyol W
16:00
Rayo Vallecano W
Eibar W
16:00
Athletic Club W
Barcelona W
17:00
Deportivo de La Coruña W
Real Sociedad W
17:45
Logroño W
Atletico Granadilla W
18:00
Santa Teresa W
Levante W
19:00
Huelva W
Valencia W
22:00
Madrid CFF W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
21:00
Young Boys W
Servette Chênois W
22:00
Zurich W
Lugano W
23:00
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
19:00
RSC Anderlecht W
St. Liege W
21:00
Club Brugge W
Zulte-Waregem W
21:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

Anderlecht II W
19:00
Genk II W
Eva's Tienen W
19:00
Wuustwezel W
Standard Liège II W
19:00
Voorwaarts Zwevezele W
Massenhoven W
20:00
RFC de Liege W
Kontich W
20:30
Moldavo W
Chastre W
21:30
Famkes Merkem W
Mechelen W
21:45
SG-Tertre-Hautrage W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
19:00
FC Thy - ThistedQ
Brondby W
19:00
Fortuna Hjorring W
Farum BK W
19:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
19:30
Bordeaux W
Stade de Reims W
19:30
Dijon W
Fleury 91 W
19:30
Guingamp W
Issy W
20:00
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
21:00
Kelen W
MTK Hungaria W
21:00
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
17:30
Roma W
Bari W
17:30
Inter Milano W
Empoli W
20:00
Florentia W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
22:00
Necaxa W
Mazatlán W
22:00
Pachuca W
Pumas UNAM W
00:00
Querétaro W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Bnei Musmus
15:00
Hapoel Ein as-Sahla
Elnahada Nazareth
17:30
Maccabi Ironi Yafia
Tzeirei Sakhnin
19:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Bnei Bir al-Maksur
20:00
Hapoel Ironi Karmiel
Ironi Bnei Kabul
20:30
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
01:00
Otzma Holon

32 Spain - Segunda Division Women

Sporting de Huelva II W
21:00
Santa Teresa II W
Llanera W
21:00
Sárdoma W
San Ignacio W
21:00
Mulier W
Tolosa W
21:30
Castejón W
Real Unión Tenerife II W
21:30
Puerto del Carmen W
Zamora Amigos Duero W
22:00
Fuensalida W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Itaroa Huarte W
Real Sociedad II W
22:00
Osasuna II W
Zaragoza II W
23:00
Terrassa W
Almería W
23:00
Hispalis W
Real Betis II W
23:00
Cádiz W
Torrelodones W
23:00
Salamanca W
Lorca W
23:00
SMX Athletic Murcia W
Achamán W
23:00
Tarsa W

3483 USA - USL League One

New England II
04:00
Richmond Kickers
Tormenta
06:00
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

Penya Arrabal U19
16:30
Huesca U19
Barcelona U19
17:00
Sabadell U19
San Francisco U19
17:00
Jàbac i Terrassa U19
Arucas U19
17:00
Juventud Laguna U19
Orientación Marítima U19
17:00
Tenerife U19
Victoria U19
17:30
Los Llanos Aceró U19
Rusadir U19
18:00
Castilleja U19
Unión Viera U19
18:15
Sobradillo U19
Atl. Madrid U19
18:30
Getafe U19
Acodetti U19
18:30
Ofra U19
Maspalomas U19
19:00
Marino U19
Granada U19
21:00
Cádiz U19
Almería U19
21:00
Nervión U19
Albacete U19
21:00
Valencia U19
Lorca CFB U19
21:00
Hércules U19
Toledo U19
21:00
Alboraya U19
UCAM Murcia U19
21:00
Torre Levante U19
Girona U19
21:00
Real Zaragoza U19
La Cruz U19
21:00
Burgos CF U19
Calasanz U19
21:30
Arenal U19
Pabellón Ourense U19
21:30
Roces U19
Real Murcia U19
21:30
Castellón U19
Extremadura UD U19
21:30
Atlético Pinto U19
Unión Adarve U19
21:30
Real Valladolid U19
Choco U19
22:00
Real Avilés U19
Kelme U19
22:00
Roda U19
Archena U19
22:00
Villarreal U19
Los Yébenes SB U19
22:00
Santa Marta U19
Las Palmas U19
22:00
Mensajero U19
Atlético Madrileño U19
22:45
Alzira U19
Espanyol U19
23:00
Ebro U19
Cornellà U19
23:00
Stadium Casablanca U19
UD San Fernando U19
23:00
San José U19
Huracán U19
23:00
Laguna U19
Maracena U19
23:30
Recreativo Huelva U19
Rayo Vallecano U19
23:30
Leganés U19
Damm U19
00:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Rayo Majadahonda U19
00:30
Cultural Leonesa U19

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
06:00
Grêmio W
Internacional RS W
06:00
Santos W
Corinthians W
06:00
Napoli CA W

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
15:00
Comuna Recea
Metaloglobus
15:00
CSM Slatina
Şcolar Reşiţa
15:00
Concordia Chiajna
Aerostar Bacău
15:00
Şirineaşa
Petrolul 52
16:30
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Anglet Genets
Chauvigny
23:00
Cognac
Neuville
23:30
Tartas-St Yaguen
Poitiers
00:00
Bordeaux II
Stade Bordelais
00:00
Lège-Cap-Ferret
Libourne
00:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
23:00
Agde
Narbonne
23:00
Toulouse II
Castanet